สมัครสมาชิกคลิกคลับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย baitong-click, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -.- นั้น มา ผมรับ โม้ เอ้ออโม แล้วโมกลับไม่ได้ นะ เหอๆ

2. ecarmivec

ecarmivec New Member Member

14
    2
    0
    รายงานตัวครับ

ชือ ตั้มครับ คลิ๊ก สีเขียว สะท้อนแสง แป๋นๆ อยู่ดอนเมือง ครับ
    โทร 0817217243

Project_L ถูกใจสิ่งนี้
  3. Project_L

873
    8
    0
    พี่เขียว เอ้อ พี่ตั้ม พี่ทำ สีร้านใหนอ่ะ อยากทำมั่ง เหอๆ

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    จัดให้นานแล้วครับผม อยู่หน้าแรกเลยครับ :cool:

5. Project_L

873
    8
    0
    หน้าแรก หน้าใหนครับ เพ่ หน้าแรก เกิด หรือหน้าแร้ก แรก -*-

6. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    กำ...................................

7. Project_L

873
    8
    0
    -.-กำไรไม่มีครับ มีแต่ กำไรข้อมือ -*-

8. juntcivic

1,549
    34
    0
    งง กับเจ้าช้าง ปิดเทอมนานจัดสมองเลอะเลือน

ปล.ไป LA มาของมาฝากบ้างนะเฟ้ย

9. เซียนกบ

498
    3
    0
    สงสัย ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าวุ่น

10. juntcivic

1,549
    34
    0
    เชิญลงทะเบียนได้เลยครับ

11. Project_L

873
    8
    0
    - - สะงั้น ออ ของฟาก พี่จุ๊นจะเอาเหรอ ได้ครับ งั้นนี้เลย

หวัด 1 ชุด ใหญ์ จัดให้เต็มๆ ฮัดดฉิววววว!!! ( - - เป็นจริง ๆ )

12. KEIHIN

KEIHIN New Member Member

30
    1
    0
    ชื่อ กร คับ
    อายุ 21 คับ
    ที่อยู่ ชลบุรี คับ
    อาชีพ Com. Service คับ
    ----------------------------------------
    เว้นที่ไห้ผมคนนึงนะคับ ฝากตัวด้วยคับ
    ----------------------------------------
    [​IMG][/url][/IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤษภาคม 2008
    เซียนกบ ถูกใจสิ่งนี้
  13. juntcivic

1,549
    34
    0
    จัดให้แล้วครับสำหรับ สมาชิกใหม่ ยินดีต้อนรับครับ กร

14. Project_L

873
    8
    0
    งุงิ ในที่สุด ก็ มี เพิ่มอีก 1 คน อิอิ
    พี่กรร รถ อะมี ดี ต้องโช ให้หมด เลย คร้าบบบบบ
    ( ขอบอกว่าคันนี้ท่า ทางจะ โคด แรงงงงงงงง )
    อิอิ

15. KEIHIN

30
    1
    0
    555 ไม่แรงหรอกคับ สู้รุ่นซีเนียร์ไม่ได้ รถผมมันจูเนียร์ อิอิ

16. Project_L

873
    8
    0
    อย่าง น้อย ก็ คง แรง สุด ใน คลับ แล้ว อยู่ สิ กรองเปลือยโช โหด ด้วย

ปล. - - เรา ก็ กรอง เปลอืย นิ หว้า - - ออ พี่ เขา ใช้ น้ำมัน ดี เหอๆ

17. KEIHIN

30
    1
    0
    555 โชโหดโชเหิดอะไรคับช้าง มันเป็นแค่My Style เฉยๆน่ะคับ

18. Project_L

873
    8
    0
    เหอๆ 555+ แต่คนอืนเขามองว่าเราโหด นะ 555+

งุงิ นั่งทำเล่นตะกี้อิอิไม่รู้จะออกมาเป็นไง เหอๆ
    หัดทำได้ 10 นาที เองงิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤษภาคม 2008
  19. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ไอเดียดีครับ

20. Project_L

873
    8
    0
    อิอิ เหอๆ

21. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    ชื่อ เอิ๊ต อะ

อายุ 19 ขวบ

ขี่ Honda Click สี ขาว อะ พยายามจะเเต่งเเนว สกุ๊ต เตอร์ ญี่ปุ่น อ่ะ แต่ไม่ค่อยมี งบ

คัยมีตังให้ ยืมบ้าง อ่ะ 55+

เรียน อยุ่ มหาลัย

อาศัย อยุ่ แถว บางแค อ่ะ

คัย ออยุ่ ฝั่งธน ก็ ติดต่อ กาน บ้าง น่ะ

e-mail: [email protected]

เซียนกบ ถูกใจสิ่งนี้
  22. Project_L

873
    8
    0
    อ้ากกก สวยยยยยยยย มุม สวยมากกกก - -

อิอิ อ่ะ เหรอ เล่น ครับ ค่อยๆ ทำ ไป ที ละ นิด

ถึงมาณ จะไม่สวย ตอน แรก แต่ รับ รอง ครับ ว่า

ตอน หลังๆ ทุก คน จะ บอก ว่า โคด แนวเลยยย หรือ

โคดดดด สวยยย เหรอออ วุ่ยยยย เหอๆ อิอิ อย่างรถ ผม ใน ตอนนี้อ่ะ งุงิ

ใครเห็น ก็ บอกว่า บ้า -*- เหอๆ

23. เซียนกบ

498
    3
    0
    สวัสดีครับคุณเอิ๊ต

24. เซียนกบ

498
    3
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

25. เซียนกบ

498
    3
    0
    ยินดีครับ

26. juntcivic

1,549
    34
    0
    ชวนเพื่อนมาสมัครครับผม

27. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สวัสดีทุกๆคนครับ

ขอสมัครสมาชิกด้วยคนนะครับ

รงค์ครับ

อาชีพ พนักงานราชการ

e-mail : [email protected]

ขอสมัครสมาชิกด้วยคนนะครับ

อยู่จังหวัดเพชรบูรณ์ครับ

28. juntcivic

1,549
    34
    0
    จัดให้แล้วนะครับ

jaturong03 ถูกใจสิ่งนี้
  29. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ขอบคุณมากนะครับ

30. juntcivic

1,549
    34
    0
    เปลี่ยนเป็น มะขามหวาน แทนได้ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้