ที่เค้าว่าSR20เปราะ มันเปราะยังไงเหรอครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย SR20DE@Productive, 27 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ขอรู้ด้วยคนคร๊าบบบ

2. Pong Only !!

Pong Only !! New Member Member

61
    1
    0
    ดัน ๆ ความรู้เกี่ยวกับ sr
    ของผมบูช 7 ปอร์นดึงขำ ๆ อิ อิ ^^

3. ถ้าคุณใส่ใจกับมันดุแลรักษามัน ก้อไม่เปราะ แต่ผมใช้ลูกแตกไป2ครั้งชาร์ปละลาย1ครับ (เนื่องจากเมาแล้วซ่า)555

4. tun_tun

tun_tun New Member Member

50
    0
    0
    ผมไช้อยู่ครับไมมีปันหา รัก sr 20det

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้