กำลังจะได้รถมา มีใครสนใจเครื่องมั้ยครับ ......

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Ton_Ac, 26 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    เครื่องเทอร์เท่าไหร่หรือครับ ถ้าไม่สนใจบอกนะครับ:D
    เริ่มเบื่อ B20 แล้วครับ:cry:

2. Ton_Ac

Ton_Ac New Member Member

109
    0
    0
    เจ้าของเขาขายอยู่ 16 อ่ะครับ F-Con V-Pro ด้วย แต่มันไม่มีเกียร์นะครับ

3. Mr.Hanaga

328
    21
    0
    อืมๆๆ คิดหนักเลย 16 เนี๊ยะ

4. Ton_Ac

109
    0
    0
    555

ไม่ต้องคิดแล้วครับ เจ้าของขายไปแล้ว F-con เวอร์ชั่นใหม่ด้วย เสียดายงิ ........ ++

5. Mr.Hanaga

328
    21
    0
    5555
    อดไป

6. Ton_Ac

109
    0
    0
    B18CR

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มีนาคม 2008
  7. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ขอโทษนะคับ ถ้าจะขาย หรือ แลก รบกวนไปโพสด้านบนด้วยนะคับ

ขอบคุณคับ

กระทู้นี้อีก 2 วันลบนะคับ

8. Ton_Ac

109
    0
    0

นึกว่าอยู่ในคลับ Inc. เพราะเมื่อก่อนใช้ Dc 2 เลยแวะไปเล่นในคลับ Inc. บ่อยครับ ไม่ได้มีเจตนาจริง ๆ

ผมลืมตัวครับ ขอโทดด้วยนะครับ ผมทำผิดกติกา ลบได้เลยครับ ( ไม่ได้ประชดนะครับ )

ปล.ถ้าลบเลยจะเป็นแบบอย่างที่ดีสำหรับคนอื่นด้วยครับ ทุกคนต้องเคารพกติกาครับ ถูกต้องแล้วครับ

ขอโทดอีกทีนะครับ.............

9. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือคับ ^^"

ลูกผู้ชายตัวจริงกระทิงแดง อิอิ

10. Ton_Ac

109
    0
    0

โห !!! .เพิ่งเห็นรูป 3 นึ้ว เห็นแล้วกลัวเลยครับ............................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้