อยากจะตั้ง Club รถที่ใช้ GAS เลยมาซาวเสียงดูครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย ont_sadung, 7 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    เอาเลย...

ต้องครับ
    รามอินทรา กม 8
    ใช้ Mitsubishi Galant เครื่อง N/A
    ติดแก๊สระบบดููด ถัง 75 ลิตร
    ประหยัดโคตรๆ

ลองดูครับ..

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    แจมด้วยคนคับ

3. whistler190

whistler190 New Member Member

118
    9
    0
    ช่ายครับ ตามพี่เค้าเลย

4. BIG AD

BIG AD New Member Member

18
    0
    0
    จัดไปคับ เปิดคลับเมื่อไรสมัครเมื่อนั้น

5. ร่วมด้วยช่วยกัน

ผมก็เป็นอีกคนที่ติดแก๊สคับ สนับสนุนตั้งคลับครับ เพราะชอบใจมาก ติดมาประมาณ 1 ครึ่งแล้ว วิ่งไปลำปาง 600 กว่าโล ไปกลับประมาณ 1200 กว่าโล จ่ายตังไปแค่ 1000 บาทเท่านั้นเอง (ค่าประมาณนะครับ) ปั๊มเยอะครับทางเหนือไม่ต้องห่วงเลย ใครคิดอยู่ ติดได้ไม่ต้องอายคับ ส่วนการดูแลผมคิดว่าถ้าเราเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องตามระยะ และล้างเครื่องบ้างมันก็คงอยู่กับเราอีกนาน เพราะทุกวันนี้เครื่องของผมก็ยังเงียบเหมือนเดิมไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    จัดไปๆๆๆๆๆ

7. puttitrada

puttitrada New Member Member

1
    0
    0
    เอาด้วยคนครับอยากมีกลุ่มของพวกตัวเองสักทีAE111 LPGครับ [email protected]มีอะไรติดต่อมาได้ครับ

8. ตจว.ขอด้วย1ทีมครับ NV CLUB KHONKAEN ใช้แก๊สทุกคันครับ

9. _B_B_2099

_B_B_2099 New Member Member

15
    0
    0
    อยู่ eg3d club ครับ สนับสนุนอีก 1 เสียงครับ[email protected] อยู่ที่จันทบุรีคร้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้