ขอคำแนะนำเทคนิคการขับคาร์ทที่ RCA

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Kart Mania, 24 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    :eek::D หูยานยังดีกว่าโดนเฉือนให้เป็นมันกินนะอาจารหนู:D:eek:

2. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0

3. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เฮียชัยคับ ช่วยทีคับ

เฮียชัยครับ ช่วยทีครับ ผมงานเข้าซะเหละเฮีย :eek:

4. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    อยากช่วยครับแต่?

อยากช่วยครับแต่แต่ไม่รู้จะหาทางออกอย่างไรให้ดี ก็คุณ NU53 ดันเก่งจริงจริงนี่ครับ
    ขับทั้งคาร์ทและรถใหญ่ในสนามประสพการณ์มากแน่แน่ ถ้าเป็นผมมีแบบนี้ยอมให้หูยานเลยครับ
    ยุคสมัยของผมมันหมดไปเสียแล้วครับ:cry:

5. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
  6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เหมือนกันเลยครับ :cry:
    4 สนามที่ผ่านมา โพเดียมที่ 1 กับ 2 นอนรออยู่แล้ว
    แต่ไม่ได้ถ้วยสักใบ..เลิกแล้วครับ ผมเลิกแข่งแล้วครับ
    จะไปเป็นเด็ก test รถให้น้องๆ แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้