ขอประนามอู่เลวประจำจังหวัดนครสวรรค์ครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปมมากๆๆๆๆ, 24 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bonus_good

bonus_good New Member Member

243
    1
    0
    เป็นเรื่อง เป็นราว แล้วหรือครับ

2. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ขอบใจครับแชมป์

3. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ลองดูขำๆคร้าบ หึหึ. . . .

4. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    เจอแล้วhttp://202.57.191.84/forums/showthread.php?p=6135633

5. Ball Isuzu

Ball Isuzu New Member Member

32
    1
    0
    งงดิไอ้สาด...ว่ารู้ได้ไง ระวังพวกกูปายเยือนนะ

อย่าเก่งแต่ปากแน่จริง...โผล่หัวออกมา อย่าเก็บตัวอยู่ในชายกระโปรงคนอื่นเขา(ไอ้ลูกหมา)

มีปัญหาโทรหากูก้อได้ กูเพื่อนเอ 086-5688289 โทรมานะกูจะรอคนปากดี

อยากเจอจริงๆไอ้สาดว่าหน้ามันจะเหมือน...หมาหรือเหี้....ย

6. เอ 4 M

เอ 4 M New Member Lady Member

70
    1
    0
    ว๊าว ว๊าว ว๊าว ว๊าว ว๊าว ว๊าว สมองมีใว้กั้นหูอีกเระ หรือ เจี๊ยวมันเล็กเลยหาจุดสนใจ

7. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ว่าไงคุณ เม่น เงียบเลย

8. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เข้าใจผิดกันแล้วครับ

เอา IP แบบนี้มาเช็คไม่ได้นะครับ ส่วนใหญ่คนเล่นเน็ตเค้าจะใช้ ADSL ไม่ได้ใช้ Laed Line นะครับ ถามว่า IP ADSL กับ Laed Line ต่างกันยังไงหรือ

เบอร์ IP ADSL เป็นแบบ Dynamic IP นะครับ เปรียบก็เหมือนกับเบอร์ตู้โทรศัพท์สาธารณะครับ เบอร์เดียวมีคนใช้หลายคน ถ้าตู้ว่าเดี๋ยวคนโน้นก็มาใช้เดี๋ยวคนนี้ก็มาใช้ หรือคุณการอาจกลับมาใช้ได้อีกภายหลัง

แต่ เบอร์ IP Laed Line จะเป็นแบบ Static IP ครับ เปรียบก็เหมือนเบอร์โทรศัพท์มือถือเรานี่ล่ะ ที่ยังไงเบอร์นี้ก็ของเรา

ไม่เชื่อลองกลับไปดูกระทู้เก่าๆ หลายวันดูที่ตัวเราเอาโพสไว้ว่า เบอร์ IP เดียวกันหรือเปล่าครับ :)

9. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    คุยกะคุณเม่นแล้วครับ สบายใจได้ครับผม

10. Grezer_S14

Grezer_S14 Member Member

467
    1
    18
    คุณแค่ดูจาก IP : ก็สรุปเลยว่าต้องเป็น เม่น อย่างแน่นอนงั้นเหรอคับ มั่วเอาง่ายๆอย่างงี้เลยหรอ!!!!

คุณเจอกระทู้ "เม่น" แล้ว คุณก็คงเห็นเบอร์โทรเค้าด้วยนะ ก่อนที่คุณจะสรุปว่าเป็น"เม่น" แน่ๆ คุณก็ควรจะโทรไปสอบถามเค้าซักหน่อยก่อนนะ ว่าเค้าจะรู้เรื่องอะไรอะป่าว

เพราะถ้าคุณพูดกล่าวว่าคนอื่นไปโดยยังไม่แน่ชัด หรือเป็นต้นเหตุที่ทำให้ใครเสียหาย จากการกระทำโดยไม่พิจารณาให้รอบครอบ ผมจะถือว่าคุณ เป็นคนสัพเพรามากๆนะคับ

ผมคิดว่าคงไม่ใช่เม่นหรอกคับ เพราะคุณเป็นคนบอกเองว่า คุณ2คนไม่รู้จักกัน แล้วอยู่ดีๆเม่นเค้าจะไปว่าคุณทำไมหล่ะ...... ลองทบทวนดูใหม่นะคับ

11. notty

873
    20
    0
    ถ้าไม่ใช่ก้อขอโทษคร้าบ พอดีจะหาตัวอยู่ พอดีไอพีมันดันตรงกัน เหมือนกันเด้ะเลย ก้อเลยสงสัยกัน อย่างงั้นคงต้องหาต่อไป

12. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    ถ้าม่ายช่ายก้อขอโทดคับ

ส่วนไอ้นั้นอย่าให้เจอตัวนะ

13. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ไปหลบอยู่หลังเขาลูกไหนมาครับ เขา รู้เรื่องกันหมดแล้วครับ ผม คุยกะคุณเม่นตั้งกะช้าวแล้ว เฮ้ออออ คุณแหละมั่ว

14. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    ถ้าไม่ไช่ขอ อภัยด้วยครับคุณพี่ๆ

.........................
    จัยเยนๆ*

...ตามหาต่อปัย

15. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    จัดไป

16. ขนมจีบปู

3,157
    24
    0
    หาปายไหนแล้วอ่ะ ลูกผู้ชายเจอตัวๆๆ

17. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ยาวเลย เย็น ๆ ๆ

18. slowly_30

slowly_30 New Member Member

71
    0
    0
    เหอะๆอัพต่อ 555+

19. ขนมจีบปู

3,157
    24
    0
    555+++

20. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
  21. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    เลวเหลือเกิ้น....

22. notty

873
    20
    0
    ได้ข่าวน้องเค้าชำระเงินให้เเล้วนะคร้าบ ลองไปอ่านกันเอา

23. Grezer_S14

467
    1
    18
    อ้าววว.. มาโพสกล่าวว่าให้คนอื่นเสียหาย แล้วยังจะมาพาลว่าผมมั่วอีกหรอคับ คุณดูเวลาที่ผมโพสรึยีงคับ คุณบอกว่าคุณโทรคุยกับไอเม่นแต่เช้าแล้ว แต่คุณก็ไม่ดูเวลาที่ผมโพสให้ดีเสียก่อน ก่อนจะมาพาลหาว่าผมมั่วซะงั้น
    ผมโพส ณ.ตอนที่เม่นโทรมาอธิบายกับผมว่า ( "เม่นเสียหายยังไง เพราะมีคนมาป่วนกล่าวหาว่ามันไปด่าคนอื่น")
    จากการที่คุณกล่าวหาคนอื่นอย่าง "ชุ้ยๆ" เพราะขาดการทบทวนให้ดีเสียก่อน กลับจะมาพาลว่าผมมั่วอีกเหรอคับ คิดดูให้ดีๆนะคับ
    คุณรับผิดชอบเป็นมั้ยคับ คุณจะผิดแล้วผิดอีกไปถึงไหนคับ จากกระทู้นี้ผมก็ยังไม่เห็นคุณออกมาโพสกล่าวคำขอโทษอะไร''ไอเม่น''มันเลย
    ผมคิดว่าคุณควรกลับไปทบทวนให้ดีๆว่า "จะมีใครเดือดร้อนเสียหายบ้าง จากการกระทำที่ไร้สติของคุณจะดีกว่านะคับ"

24. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    อืม...

25. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    เป็นอะไรมากปะครับ ผม โพสขอโทษไปในบร์อดบอง คลับ SI ไปแล้วนะครับ เอาเวลาที่ผมโพสไปเปลียบเทียบด้วยนะครับ คลับ SI อะหาเจอปะ เขา ดีกันไปถึงไหนแล้วดีกันก่อนที่คุณจะมาโพสว่าผมซะอีก แล้วผมคุยกะคุณเม่นคุยกันไปผมกะเม่นยังขำกันเรื่องที่เกิดตลอดคุณอย่ามา สร้างปัญหาอีกเลยดีกว่า ผมว่าคุณหนะรับผิดชอบเป็นไหม มาว่าผม ผมลูกผู้ชายพอ ผมไม่จำเป็นจะต้องมาขอโทษในกระทู้นี้ เพราะผมไปขอโทษคุณเม่นในคลับ SI ของเขาเลย รู้ใว้ซะนะ

26. notty

873
    20
    0
    มันไม่มีใครเดือนร้อนหรอกคร้าบ เพราะเค้าเคลียร์กันเเล้ว เเละที่หาไอพีเเบบนี้ก้อเจอมาหลายคนเเล้วด้วย เพราะเจอไอ้พวกป่วนมาหลายทีเเล้ว เเต่ถ้าอันนี้มันผิดพลาดพวกผมก้อขอโทษเเล้วกัน ผมว่าเรามันคนรักรถเหมือนกัน หนักนิดเบาหน่อยก้อจบๆเถอะคร้าบ ผมขอโทษเเทนเพื่อนผมล่ะกัน ใจเย็นๆคร้าบ :D:D

27. takumi_86

takumi_86 New Member Member

128
    0
    0
    เจ้ากันไปครับ ง่ายๆอย่ามาโพสเรยยยย เบอร์มีโทรไปคุยจบไวกว่ากันเยอะ

28. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    เอา........งง....

29. Grezer_S14

467
    1
    18
    โหห..ทำแค่นั้น กล้ามาบอกว่าตัวเองเป็นลูกผู้ชายเหรอคับ นึกใหม่ดีๆนะคับ การที่ผมออกมาต่อว่าคุณ เพราะสาเหตุมาจากที่คุณทำผิดรึป่าวคับ ถ้าใช่และรับผิดชอบจิงๆ คุณจะมาโต้เถียงผมทำไมเหรอคับ??? แต่กลับมาว่าผมมั่ว อย่างนั้นอย่างนี้ ถ้าคุณไม่ผิดแล้วอยู่ดีๆผมมาต่อว่าคุณ ค่อยมาว่าผมมั่ว ผมจะไม่เถียงคุณซักคำเลยคับ
    เม่นเสียหายเพราะ "คนอื่นเข้าใจเม่นผิด" คุณแค่ไปขอโทษเม่นในบอร์ดSI แล้วคนบอร์ดอื่นก็จะหายเข้าใจผิดอย่างนั้นเหรอคับ คุณไปโพสไว้กี่บอร์ดหล่ะ กล้าทำกล้ารับผิดชอบหน่อยนะคับ
    จิงๆผมก็ไม่ได้อยากให้เรื่องมันยาวอะไรหรอก ผมแค่อยากให้คุณระวังในการใช้สื่อหน่อย เพราะผลที่ตามมามันอาจจะเกินกว่าที่คุณจะรับไหวนะคับ!!!

30. notty

873
    20
    0
    ใจเย็นๆ คนรักรถกันทั้งนั้น เอเค้าก้อเคลียร์ไปเเล้ว อย่าไปฟื้นฝอยหาตะเข็บเลยคร้าบ จบไปเถอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้