before .... นอนอยู่ตรงนี้มา 7 ปี ~~~~~ after ..... ยังไม่มี แต่จะให้เร็วที่สุด

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย ^_^BoY^_^, 22 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [K]..Inter-shop 101/1

[K]..Inter-shop 101/1 New Member Member

17
    0
    0
    ท่อพี่ต้า ปากน้ำคับ ขายนะ เอาไหมมีอีกใบอิอิ เออ พี่ผมมีออกเทนขายนะ 130 ไม่ผสม ราคาไม่แพง
    C:\Documents and Settings\User\My Documents\My Pictures

2. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0

สนมากคับ ๆๆๆ ผมเคยเอาเครื่องไปทำกับช่างวิรัตนื เเล้วก็ขอซื้อท่อแกเเบบนี้มาใบนึง ..... ตำรวจทุบบี้ไปแล้วอ่ะ
    คอเท่าไหร่คับ เเล้วท้องเท่าไหร่ ?? ราคาด้วยค๊าบบ ...... ออกเทนก็สน ๆๆๆ ...... ขอเบอร์ด้วยคับ ๆๆ PM ก็ได้

3. [K]..Inter-shop 101/1

[K]..Inter-shop 101/1 New Member Member

17
    0
    0
    โทรมาเลยคับ เบอร์พี่ผมดีกว่า 0815815141 ตี๋ณัฐคับ

4. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    คุณบอย เล่นที่ไหนไปมั่งดิ
    ไม่ชวนกันเลยนะ

5. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    โดนใจของผมก็ไกล้เสร็จและ

6. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ตำนานที่น่ายกย่องเลยนะครับเนี่ย

7. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    ถามหน่อยคับ
    คาบิว เค เหลี่อม , TZM , n pro , แกรมม่า และก็ ฝาดำ นิ มันขนาดเท่าไรอ่ะคับ
    แล้วข้องใจ ฝาดำอ่ะคับ มันตัวไหนอ่ะคับ เป็นลิ้นสไลท์ รึเปาคับ
    และแผ่นหลีด vr นี่ เอาของ NSR มาใส่จาดีไหม รึเล่น ไรดี แนะนำหน่อย
    และคาร์บิว เอ็นโปร ขยายมากสุดได้เท่าไรคับ

8. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0

หวัดดีค๊าบบบบ เคเหลี่ยม 28 คับมาตรฐานมีตัวเเรกๆ se ตัวเขียวๆ ตัวนั้น 30 แต่หายากมากกกก
    tzm น่าจะ 30,แกรมตัวเเรก 30 ( เเวนทูรี่วงรี ) ปลาย 34 , ฝาดำ 34,36,38 ปัจจุบันนิยมปีกผีเสื้อคับ เจ๋ง เนียน เเพง
    แผ่นหรีดต้องลองดูคับว่าอันไหนอ่อนกว่ากัน ของเดิมปาดบาง + ขยายรูก็เข้าเยอะพอได้เเล้วมั้งคับ ก็อยู่ว่าใช้ลูกไรคาร์บูไร เเล้วก็ไล่ยังไง

แรงไวๆ นะคับ ๆๆๆ

9. Globblinknight

228
    3
    0
    สนTZM อ่ะคับ 30 มิล คาร์บิว มันเป็น ไข่หิน รึ มิคูนิ อ่ะคับ แถวนี้ มิคูนืชิมันหานม หนู นมแมว ยากคับ
    สนใจตัว 30 มิล เกินนี้ บานค่าน้ำมันกระจุย ปัจุบันนี้ขี่มาทำงาน วันล่ะ 100 แล้ว คับ เมื่อเช้านี่เพิ่งเจอเลย เค ตัวเกาอ่ะ แฝ๊ด ยังไงไม่รู้ ตื่นเต๊น ตื่นเต๊น

ตอนนี้เป็นไซน์ 100 แล้วคับ ขัดลื่นอย่างเดียว ไม่ยกไม่เปิด ท่อกะเดิม เปลือยกรอง สวมปากแตร 2.5 นิ้ว เอาต้น สเตอ14-34 ว่าจาลง 13-37 ดู อยู่ เด๋วจอเล่นที่สีรถก่อนอ่ะคับ เครื่องค่อยๆๆทำไปเรื่อยๆ
    เด๋วได้สักหน่อยมีโชว์งานคับ ขอบคุณคับ

ปล. โปรเจคคุณบอยเอาไงต่อคับ?

10. szaa

ขายไหมแอวเอสละอยากใด้เคยเห็นที่ราชบุรีออกทีโซ่ขาดเลยจำได้เลยทุกวันนี้ เคยประทะกันมาแล้นะจำได้ไหมคับผมใช้แอวเขียวท่อไร้ปลายวิ่งพอกันเลย

11. kanunpro

kanunpro New Member Member

48
    0
    0
    ขอแจมนิดหนึงคับ
    serpico ss , kr , tz (วาล์วเปิด) สมัยผมเลย แต่ตอนนี้รถไปอยู่ขุมไหนแล้วไม่รู้ สมัยนั้นผมยังคิดถึง (ฝา คาร์บู หรีด ครัช ไฟ) ถ้าหาได้ผมจะกลับมาเล่น 2 จังหวะเหมือน 10 ปีที่แล้วบ้าง

12. 2 จังหวะ ยังไม่ตาย เค้ารวมตัวกันอยุ่ที่นี่ นะขอรับ ท่านลุงทั้งหลาย 5555 เชิญแวะไป ขุดอดีต แว๊น กันเลย
    www.2stroke.co.nr
    http://www.2tthailand.com/smf/index.php

13. Globblinknight

228
    3
    0
    รู้สึกแก่ ยังไงไม่รู้ โดนเรียกลุง คิ คิ

14. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    แถวบ้างพวกเอาไปทำวิบาก(กรรม)กันหมดละ เหลือของผมว่าจะปลุกอยู่เนี่ย (Tena 4 เกียร์)

15. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    ว้าวๆไร้ปลายมาเลยแหมท่อลูกแกรมม่าหรือแกรมมี่ละเนี่ยจ๊ะ ท้องโตเชียว

16. tarosoi4

tarosoi4 New Member Member

150
    2
    0
    ได้ข่าวว่าคุณบอย ไปขับแดร็กอีกรอบหรือคับ

17. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  18. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    ตอนี้ผมก็กำลังปั้นอยู่คันหนึ่งคับ[​IMG]เสาร์นี้ว่าจะไปเล่นสายหนึ่งซักหน่อย ระวังกันให้ดีนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้