ประกาศ มิตติ้ง MRC ประจำเดือน มีนาคม - - - แผนที่มาแระคับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ขะโม่เฮ่, 21 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไม่ได้ไป เสียดายจัง
    พอดีไปจันทบุรีมา ตั้งแต่เมื่อ คืน กลับมาวันนี้ ยังไม่ได้นอนเลย

ไว้ โอกาศหน้านะครับ

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เป็นยังไงบ้างเอ่ยเมื่อคืน มีรูปให้ชมบ้างม่ะ กะตามไปเเระ เเต่ตอนโทไปหาพี่เเจ๊ค กลับกานหมดเเระเลย ไม่ได้ตามไป เเต่ไปที่อื่นเเทน 5 5 5

3. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    หนุกหนาน สำหรับคนที่พลาด ก็ไว้เจอกันงานหน้า งาน Motor Show เน่อ

4. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    เสียดายคับ.....

5. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ไม่มีรูป รึ

6. มีครับเด๋วเอาลงให้ดูรอแป๊บนะคราบบบบพี่น้อง

7. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    thank มั๊กๆคร้าบบบ รอชมรูปจร้า

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    รอด้วยคน อยากดูรูป

9. paebagarm

paebagarm New Member VIP

94
    3
    0
    ตอนแรกว่าจะไปเจอพี่ ๆ น้อง ๆ สักหน่อย เนื่องจากมะได้เจอกัน นานมากแล้ว

ออกจากออฟฟิศ 12.00 น. ว่าจะไปทำธุระแถว ๆ จันทร์เกษม เสร็จแล้วก็จะไป ราม 24

พอ 12.15 น. ดัน เกิดเหตุ โดนทีด้า สอยตรูด แล้วกระเด็นไปโดนรถกระบะ

เลยอดทั้งไปทำธุระ และเจอทุก ๆ คนเลย โอ้ววววว วัยรุ่นเซ็ง

<--------------------- รูปรถอยู่ด้านซ้ายมือ ครับ :cry::cry::cry:

10. E21EUN

E21EUN New Member Member

13
    1
    0
    ต้องขออภัยอย่างสูงที่แจ้งว่าจะไปแล้วไม่ได้ไป เนื่องจากเหงือกอักเสบปากบวมโย้ไปข้างหนึ่ง ไม่สามารถรับประทานอะไรได้นอกจากข้าวต้ม โอกาศหน้าคงได้พบกันนะครับ (แต่อาจจะไปเจอกันแถวๆ Mitsu only กะว่าให้ช่างแก้วเช็ครถให้หน่อย) ณัชพล

11. JJ TAMA

JJ TAMA New Member Member

2
    0
    0
    ครับไปด้วยครับ ยินดีที่ได้รู้จักกครับ

12. tortor69@90 club

tortor69@90 club New Member Member

19
    1
    0
    กลับมาจากต่งจังหวัดมะคืน มีตติ้งเปนไงบ้างครับ ไว้เจอกันงานหน้าน่ะทุกคน

13. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    โห ท่าจะยาวนะ มด สุ้ สุ้

14. วันนี้และครับเด๋วลงให้นะครับพี่น้อง ของดีอดใจนิดหนึ่ง นะครับพอดีกล่องอยู๋ที่บ้านนะเด๋วเอามาลงให้ เน้อ

15. top-top

top-top New Member Member

20
    1
    0
    แล้วมิตติ้งครั้งต่อไปจะมีอีกเมื่อไหร่ครับ
    ..ผมจะได้ไปเจอพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ..บ้าง..สมาชิกใหม่ครับ
    ต๊อบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้