มีใครรู้ระบบimmobilizerบ้างครับ

การสนทนาใน 'Altis Mania Racing' เริ่มโดย อิส, 20 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อิส

อิส Guest

0
    0
    0
    ผมต้องการที่จะได้ข้อมูลและขั้นตอนการทำงานของระบบimmobilizer.....altis2008นี้มากมากเลยครับเพราะว่าผมต้องการเอาข้อมูลนี้ไปทำโปรเจ็คงานก่อนจบครับ......ใครรู้ช่วยบอกผมด้วยนะครับจะเป็นพระคุณมากมากเลยครับที่จะทำให้ผมเรียนจบครับ

2. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
  3. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    งานนี้พี่บอยเรารวดเร็วฉับไว

Very Good ^_^

4. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ติดให้หน่อยดิพี่

5. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    แหมถ้ามันราคาถูกเหมือนไปก็อบลุกกุญแจก็จะทำให้ซักดอก

แต่นี่ราคาแพงโคตรๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้