สติ้กเกอร์ปลอม ระบาดหนักที่ อ่างทอง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย จ๊ะเอ๋ค้าข้าว, 17 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    แล้วมีตังซื้อรถได้ไงอ่า

2. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ผมไปวนเวียนในตัวเมืองมา2อาทิตย์แล้ว ไม่เห็นเจอสักกะคัน สงสัยเพราะไปตอนกลางวันมั้งเลยไม่เจอ เดี๋ยวจะลองไปตอนเย็นๆบ้างเพื่อจะเจอ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เจอแล้วถ่ายมาเลยครับ.....อย่าลืมบอกประธานกบมามิตติ้งด้วยนะครับ.......55555+

4. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ประธานกบ..อีกแล้วคับท่าน...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้