ฝากข่าวนิดนึงจ๊ะ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย รบกวนเพื่อนๆชาว Mazda, 16 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    เด๊ว ขอ ตังค์ เด็ก ไป ........ ซื้อ หนัง สือ ก๋อง ...

2. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    พี่กิต้องขอตังค์ เด็กเลยเหรอครับ 55+ เหมือนผมเลย

3. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

น้าชื่อหนังสือเต็ม ๆ ๆ ว่าอะไร เดี๋ยวจะไปหาที่ร้านหนังสือ...............จะไปยืนอ่านซะหน่อย

4. ชื่อหนังสือ Option 4 ครับ.........................ด้านหน้ารูป R33 สีขาวโมอัพเสต็บสอง กับ MR 2 สีแดง รายละเอียดอยู่ข้างใน พร้อม รายละเอียดของอู่ รวมถึง วีซีดีครับ
    ท่านอื่นที่มีความประสงค์จะอ่าน แต่ไม่ประสงค์จะซื้อ อันนี้เป็นทางเลือกที่ดีครับ ไปหาชมเอาตามแผงครับ แต่คาดว่าคงอ่านยากหน่อม มันติดปาสติกอะจ๊ะ ในวีซีดี อาจจะมีรูปรถผม พร้อม สติกเกอร์คลับเราไปโผล่แวบๆ..................ถ้าตัดออกหมดก็ช่วยไม่ได้นะครับ อิอิอิ :D:D:D

5. ข่าวล่าสุด
    ไม่ต้องไปซื้อให้เปลืองตังค์นะครับ แล้วก็ไม่ได้เอามาแจกด้วยครับ แต่เห็นเพื่อนบอกว่า หนังสือทั้งเล่มไม่พูดถึงคนทำเลย พูดชื่อแค่ครั้งสองครั้งเองแถมไม่มีชื่ออู่อีกต่างหาก ส่วน วีดีโอที่ถ่ายไปตั้งแต่เที่ยงถึงเย็น บอกว่าไม่ได้ลงแต่จะทำเป็นสคูปในแผ่นหน้า เลยอะไรวะเนี่ย แล้วมันจะมาถ่ายหาพระแสงอะไรวะ ถ่ายแล้วไม่ลง เซ็งจิต..............

6. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    น้าถามหน่อย ............ ถ่ายทำแบบนี้ ได้หรือเสียเงินหรือป่าว..........

7. Aui_Acc88

2,164
    10
    0
    นั่นนะสิ แต่ผมว่าไม่ได้ อะไรแน่ๆเลย ใช่ป่ะน้า

8. ไม่ได้แล้วก็ไม่เสียตังค์ครับ บางทีมันเป็นเรื่องของสปอนเซอร์อาจมาเห็นเข้าหรือเป็นการโปรโมตอู่ไปด้วยในตัวอะครับ แต่ทางทีมงานเค้าคงไม่ไปถ่ายอู่ไหนมั่วๆ ถ้าอู่ๆนั้นไม่ได้มีผลงานอะไรหรือไม่มีอะไรที่จะออกมาแบบน่าสนใจอะครับ ที่เค้าไปถ่ายทำที่อู่เพราะว่าปีนี้นายทุนเจ้าของทีมแข่งที่จีนจะมาสนับสนุนอู่ผมทำรถลงวแข่งปีนี้อะครับ ตอนนี้เริ่มทำกันแล้วครับ ที่เหลือของจะส่งมาถึงในอาทิตย์หน้า ปีนี้ที่รู้ๆวิ่งในนามอู่มีสองคันแล้วมีรถที่อู่ทำแล้วไปได้ที่ 1 ที่โคราชอีกคัน เป็นวอลโว่รุ่นเก่า สีแดง เท่าที่รู้ตอนนี้ ส่งก็น่าจะสามคันนี้อะครับ

ทางอู่ไม่ได้เสียอะไรอะครับ ทางทีมงานเค้าคงคิดแล้วว่าอู่ไหนมีไรน่าสนใจ ที่จะทำให้หนังสือเค้าขายได้อะครับ อีกอย่างนึง เล่มนี้เป็นเล่มเดียวกันกับที่เอาเรื่องแข่งรถในจีนที่เป็นทีมช่างไทยทีมเดียวที่ไปแข่งแล้วได้ที่สองมาอะครับ เลยส่งผลมาขอสัมภาษทีมแข่งและเจ้าของอู่อะครับ นั้นเป็นความเป็นมาย่อๆครับ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กุมภาพันธ์ 2008
  9. Aui_Acc88

2,164
    10
    0
    จิงก็น่าสนใจนี่นาทำไมเค้าตัดที่ไปถ่ายทำหมดเลยอ่ะครับ
    แล้วรายละเอียดก็ลงน้อยลงใช่ป่ะครับ
    น่าเสียดายเนอะครับ
    ไงเอาใจช่วยครับ
    ติดต่อถ่ายคลับเราเลยป่าวครับ 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้