โปรเจค101+1J-GTEเกิดขึ้นแล้ว

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย yuh, 1 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    สุดยอดจริงๆครับ กล้าและใจถึงสุดๆ ยังไงก็จะรอชมตอนเสร็จนะครับ :)
    ป.ล. เสร็จออกมารับประกันญี่ปุ่นอึ้งแน่ๆ :D

2. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    สุดยอดใจกล้ามากๆๆครับ แต่อยากรู้ว่ามันจะแข็งแรง ไหมเนี่ย

3. max_sarawuth

max_sarawuth New Member Member

6
    0
    0
    รอดูนะครับ มาโพสความคืบหน้าบ้างนะครับ

4. yuh

yuh New Member Member

6
    0
    0
    :D :D ก็แถวนั้นนิพี่ ไว้จะรอดูและนำมาลงเป็นระยะๆครับสัญญา

5. [ B i g ]

[ B i g ] Member Member

66
    3
    8
    รอดูครับ

6. Haruna

Haruna New Member Member

129
    3
    0
    เหวอ! ใจถึงครับ!

ขอให้งานเสร็จสมบูรณ์นะฮับ

เห็นเมืองนอกเขาเอาเครื่อง V8 ยัด MR2 ตัว AW11 ด้วยล่ะ แต่ไม่ได้เก็บภาพไว้ฮะ

7. Nyce

Nyce New Member Member

140
    0
    0
    ผมว่าดวลาเสร็จแล้วกลัวมันจะไม่จบอ่ะจิคับ แต่ถ้าทุกอย่างWorkก้อเกิดแน่นอนเลยคับ (เจ้าของตังเหลือรึไงหว่า) รถบ้านซะด้วยจิถ้าทางเหงมีลำโพงติดด้วยอ่ะ กล้าจิงๆเลย

8. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    อะโห.. ขนาดนี้คงไม่ได้วิ่งบนถนนทั่วๆไปแล้วมั้งครับ
    น่าจะในสนามแหละครับ

9. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    ติดตามผลงามครับ

10. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    " MONEY " <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

11. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    ระวังเบี้ยวนะ

12. addy_psycho

addy_psycho New Member Member

169
    5
    0
    ชอบจัง.........ใจนะ

13. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    ถ้าไม่ทำเป็นspace frame ตัวถังมันจะเอาอยู่เหรอเนี้ยะ สุดยอด

14. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    อย่าลืมขึ้น Jig ดูนะครับ วัด Scale ดีๆหล่ะ ไม่งั้นแย่แน่

15. mint_zaa

mint_zaa New Member Member

30
    1
    0
    เอาใอยากเห็นตัวเป็นๆจังเลยจช่วยครับ

16. BOBae92

BOBae92 New Member Member

268
    2
    0
    เหอๆ
    ถ้าเอามาวิ่งบนถนนแบบกดขวางๆเล่นนี่เท่โคตรๆ

17. SUICIDE MACHINE

SUICIDE MACHINE New Member VIP

111
    0
    0
    เจอบนถนนนี่ไม่กล้าเล่นด้วยคนนึงฮะ กลัวโดนลูกหลง

18. DotA Allstar

DotA Allstar New Member Member

8
    1
    0
    อาโน อายิโนะโมโต๊ะ โม๊ะโต ฮิเดะ น่าเตะ โนเนะ อิไต

ญี่ปุ่นยังงงอ่ะคับ ดูดิพูดไม่เป็นภาษาเลย

19. cha cha3

cha cha3 Guest

0
    0
    0
    ฟวย! ไอ้อู่ชูตารวย อย่าดูถูกมันนะมันเป็นหมอนะ เป็นทั้งหมอฟัน เก่งในเรื่องวางยา รักษาอะไรไม่เคยหาย ถ้าเป็นรถก็คือวิ่งไม่เป็นเลย สตารท์เครื่องได้ก็เก่งแล้ว ตอนนี้ผมทำรถกับช่างเก่าของมันอยู่ ช่างเก่ายังทนมันไม่ได้เลย จะบอกว่าอู่ที่ผมทำอยู่แถวถนนจันทน์ มันน่าจะรู้ว่า

20. Tong_w124

Tong_w124 New Member Member

54
    0
    0
    เหอะๆ...เจ้าของช่างกล้าจริงๆ :)

21. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    จิง หรือนี่

22. TunedBy Kor

TunedBy Kor New Member Member

41
    2
    0
    แหม ทำไปได้

23. kangvios

kangvios New Member Member

35
    3
    0
  24. bazzbonus

bazzbonus New Member Member

56
    1
    0
    แล้วแต่จะคิดคับ.....คนชอบก็บอกดี...คนไม่ชอบก็บอกไม่ดี
    แล้วแต่ว่าเจออะไรมาคับ.....:D
    ผมก็เคยทำที่นี่เหมือนกัน.....ก็มีทั้งถูกใจและไม่ถูกใจปนๆกันไป
    อยากให้มองกว้างๆคับ....มีอู่ที่ทำอะไรแปลกๆวงการจะได้มีสีสรรค์คับ......:D

25. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    ขอชมในความกล้า+ความคิดสร้างสรรค์ครับ(ถ้ามันสำเร็จ)

แหวกแนวดีจริงๆผมสนับสนุนรถบ้านอยู่แล้วครับ(เพราะรถผมก็รถบ้าน)

แต่คิดดูสิครับถ้ารถสภาพบ้านๆสวนรถที่แม่งโคตรโหดตัวแข่ง(ตัวปลอม)ได้จะสะใจแค่ไหน

สู้สู้ครับ เสร็จแล้วเอามาให้ชมต่อนะครับ

26. Thepexky

Thepexky New Member Member

20
    0
    0
    รอชมผลงานครับ

27. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    รอชมด้วยครับ แปลกดี

28. A'pexi

A'pexi New Member Member

69
    1
    0
    โอ้ว

29. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    สุดยอดดด รอชมๆ

30. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    รอดู ตอนสำเร็จครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้