มาดูการทำKE 10 ตัวแข่งจิม..จากลำปางครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย ณัฐวรรณ อุกอาจ, 14 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ยินดีตัอนรับครับ..ขอบคุณที่ชวนเดี๋ยวส่งน้องไปแทนดีกว่าครับ...น้องไฟแรงกว่าครับ...

1. GAw_S

GAw_S New Member Member

137
    1
    0
    พี่แดงถามเรื่องติดกระจกประตู กับขาเลื่อนกระจกยังไงไม่ให้หลุดดดอ้าครับ...ต้องใช้กาวไรหรอ..คร้าบๆๆ

คายรู้ตอบหน่อยย..

2. roadster10

roadster10 New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ
    ผมมี ke10 ของพ่ออยู่ กำลังหาอะไหล่เดิมๆอยู่ครับ เห็นว่าพี่มีวงพวงมาลัยอยู่ ถ้าพี่ไม่เอาแล้วช่วยบอกด้วยนะครับ

3. ป๋าบุญ

ป๋าบุญ New Member Member

69
    0
    0
    ไปซื้อบูธลูกยางบังคับกระจกมาใส่เลยก้อ ร้านบางไผ่ยนต์รังสิตน่าจะเหลืออยู่บ้าง

4. ตอบน้องdhv บังคับตัวใหนซ้าย-ขวา-ล่าง โทรดีกว่านะจ๊ะ..คุยยาว...

5. ping25972

ping25972 New Member Member

70
    0
    0
    ไม่ทราบว่าร้านพี่แดง อยู่แถวไหนของลำปางครับ เสาร์นี้จะไปหาครับ รบกวนขอเบอร์ติดต่อด้วยน่ะครับ
    จะได้ไปดูตัวจริงๆ ของคันนี้และ เผื่อจะได้รับคำปรึกษาเรื่อง เคอีด้วย ขอบคุณมากครับ ยังไง ยิงเบอร์มาก็ได้น่ะครับ
    ปิง 087-1869247

6. GAw_S

137
    1
    0
    ได้แล้วครับขอบคุณทุกคนมาก........

7. วันนี้ให้ช่างเจาะหลังคาใส่ SUNROOครับ เอาของEVOใส่ครับ

8. ta23

ta23 Guest

0
    0
    0
    คุณ แดง ครับ ไฟท้ายที่เอาไปจาก แปดริ้ว สรุปแล้วเอา หรือเปล่า ครับ พอดีมีคนต่อคิวอยู่ครับ เข้ามาชว่ยคุณ แดง UP อีกที อิอิ

9. GAw_S

137
    1
    0
    พี่แดงใสาแล้วไม่กัวร้อนหรอ...ของผมอีกคันที่ไม่ใช้25 ใส่ไปร้อนๆๆๆมากๆๆๆๆ

หลังคา หนัง หัวคนนๆๆๆไม่ร้อนเยยยย

10. ทนหน่อยนะ เพื่อความงามนะ...คาบูของน้องdhvดีหรือยังครับ.เป็นของ3-4kจ๊ะ..

11. GAw_S

137
    1
    0
    เปงเครื่อง.4Kครับ..ผ่านมือคนจุน มา3-4คนละยังมะนิ่ง สงสัยต่อสายผิด ต้องไปเทียบดูของน้าก่อนใช้เครื่องตัวเดียวกัน.ถ้าสายถูกทุกอย่างค่อยมาไรตัวอื่น..
    ถ้าไม่ได้อีก...ก้อชำแหละๆๆๆแน่ๆๆๆๆ..

ได้เรียนๆๆนิติเวศอีกแล้ว...ฝ่าคาร์บู

12. 555...4k นี่เอง เดี๋ยวจัดคาบูขั้นเทพให้นะน้อง..เอาแบบ จ๊าบๆ...

13. GAw_S

137
    1
    0
    คาร์บูชั้นเทพมันเปงอย่างไงหรอ...:)

ของเก่ายังไม่ว่างที่จะล้างมันเยย..:cry:

พี่แดงเรียกๆๆผมก้อ ..ดีก่า:eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มีนาคม 2008
  14. ping25972

ping25972 New Member Member

70
    0
    0
    ขอบคุณจากใจครับ พี่แดง
    เรื่องมีอยู่ว่า ถ้าวันเสาร์ที่ผ่านไม่ได้พี่แดง คงต้องลากกลับเชียงใหม่แน่ๆ ได้พี่แดงมาช่วยทำให้และก็จูนคาร์บิว ให้อีกหน่อยแจ๋วเลยครับ
    เหตุเกิดจากเครื่อง โอเวอร์โลด เกินไปเปิดแอร์หนักมากเร่งโทโมมากเกินไป ประกอบกับเครื่องร้อนมากๆ คงจะน๊อค

แต่ก็โชคดี ที่ได้พี่แดง ลำปาง มาช่วยครับ
    แถมพี่เค้ายังใจดี เลยได้ กระจก บานคูเป้มาอีก คิ้วล่องกระจกในอีก สองเส้น กรอบไฟซ้าย ขวา อีกสอง อัน โห่ นับว่า รถเสียเที่ยวนี้คุ้มครับ
    หามาทั้งนาน ขอบอกเลยครับ ว่า ราคาพี่เค้าขายให้ กันเองมากๆ ขอ ชมครับ

ถ้าขาดเเหลือ อะไรอีก หรือ ได้ เคอี 25 มาอีก บอกน่ะครับพี่ แจ่มจริงๆ

15. GAw_S

137
    1
    0
    ถึงไหนๆๆๆกันแล้วๆๆเงีบยไปเยยย.

16. เกือบ.ๆ แล้วนะน้องก้อ..ตอนนี้รองพื้นก่อนนะ...ช่วงนี้ติดงานจ้า..ขอบคุณที่บ่นหานะครับ..

17. GAw_S

137
    1
    0
    พี่แดง มีแพท้ายหร้อมเต็ดๆ86ๆถุกขายมั้งไหม แถวนี้หมื่นอัพเยยย..

18. เดี๋ยวหาให้จ้า..คันนี้คันโปรดของพี่นะรักมากๆได้เวลาอาบสีแล้วจ้า..30..2ประตู

19. chinnomoto_dx

chinnomoto_dx New Member Member

68
    0
    0
    เส็ดแร้วรีบเอามาโชว์เรยนะคับ

จะรอชม อยากได้เฟืองท้ายเต็ดเหมือนกัน

แบบมีดิสค์ด้วยนะ ราคาอย่าแรงนะคับ

0876904574 โทมาบอกเรยคับมีของไรเกี่ยวกับ 70 เหลี่ยมใหญ่

ขอบคุนคับ สู้ๆนะอยากชมเร็วๆ

20. มีครับเป็นคันเลยครับ..สีเสร็จเรียบร้อยครับ..

21. GAw_S

137
    1
    0
    ke10นี่เล็กๆๆจิงงง

22. Lek_ke 10

Lek_ke 10 New Member Member

9
    0
    0
    โห.... เยี่ยมจริงๆพี่... เห็นแล้วอยากทำมั่งจัง แต่... ช่วงนี้ทุนน้อย อิอิอิ

23. 1TV4901

1TV4901 New Member Member

61
    0
    0
    ทำสีแระน่ารักเชียว สวยดีนะคับ

( รูปข้างล่าง เป็นการจัดฉากถ่ายละครนะคับไม่ใช่ของจิง ):D

24. Lek_ke 10

Lek_ke 10 New Member Member

9
    0
    0
    เอ.... คุณ 1 TV ฯ อยู่ที่ มธร. คลอง6 เหรอครับ?:eek:
    พอดีน้องผมสอบติดที่นั่นปีนี้พอดีอ่ะครับ คณะแพทย์แผนไทยอ่ะครับ:D

25. chinnomoto_dx

chinnomoto_dx New Member Member

68
    0
    0
    อยากได้เฟืองเต็ด พร้อมดิสค์

ราคาไม่เกิน หกพัน พอจะมีไหมคับ

26. ราคานี้ต้องเป็นเต็ดเชื่อม ..555..ๆ
    รูปต่อครับ

27. Earth_club

Earth_club New Member Member

16
    0
    1
    สวยจังครับ

28. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เก็บรายละเอียดเก่งจริงๆเลยนะครับ

ขอบคุณ มากๆครับ...ที่ชม..แพหน้าใช้ของke 25 ครับ แพหลัง86ครับสปริงของเก็บร้านของเก่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้