เสาร์ที่ 10 มิ.ย ร่วมถ่ายภาพกับนิตยสารนักเลงมอไซค์ ณ BRC

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย `Tao, 31 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D
    ฮา....................
    มีท้าให้ไป " เอา " ที่บ้านด้วย........

กร๊ากกกกกกกกกกก:D

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    วันนี้ไปรับเสื้อคลับมาแล้วพรุ่งนี้ได้หล่อกันแน่ๆๆเอิ๊กๆๆๆ

3. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    อยากไปบ้างจังเลยคับแต่อยู่ไกลคับ

4. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ระยะทางมิใช่ปัญหาครับ ^ ^

5. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    แต่ทรัพย์ในกระเป๋านี่สิเรื่องใหญ่ ^_ ^"

( อยากให้ไปกันนะครับ )
    :)

6. ake@pare

ake@pare New Member Member

54
    0
    0
    อยากไปจัง แต่ผมอยู่บางแสน แนะ

กลัวจะพังก่อนถึงอ่ะดิครับ

เอาไว้มาแถวบางแสนแล้วจะออก ไปร่วมสนุกด้วยน่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มิถุนายน 2006
  7. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    เสียดายครับบ..ที่ไม่ได้ไป

8. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    วันนี้สนุกมากเลยคร้าบ :D :D :D

9. god army

3,198
    77
    0
    :eek: :eek: สนุกมากๆครับคงหาโอกาสแบบนี้ยากซ์ครับยังไงต้องขอขอบคุณคุณตู่จากนักเลงมอเตอร์ไซด์และทีมงาน+ท่านชิน มะลิ(ช่างภาพประจำคลับ) จาก EXTREME BIKEที่แวะมาให้กำลังใจ และขอบคุณสิ่งดีๆจากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวMBTทั้งที่มาและไม่มาแต่ให้กำลังใจด้วยครับป๋มซึ้งๆง่ะบอกแต่เนิ่นๆไว้เลยเดือนหน้าเราไปซิ่งกันชายหาดแน่นอนครับ!!!!!!!!:eek: :eek: :eek:

10. Jo_M3

Jo_M3 New Member Member

82
    1
    0
    โอ้!! ถึง คลอง 6 แล่วปลอยภัย ง๊าบบ แต่ว่า ไปจอด หนาว ที่ใต้ทางด่วนมา พี่โจ๊ค พารูปมา มอบตัว เร็วๆๆ:D :D :D

11. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    อุอุ มันส์เจงๆ ทริปนี้ ฝนตกๆ สุดๆๆ เปียกปอนไปตามๆกัน แต่ก้อได้ บรรยากาศอย่างรุนแรงง อิอิ รักแก๊งค์นี้ มากๆเร๊ยย ม่ะเคยทิ้งกานเจงๆ :D

12. Jo_M3

Jo_M3 New Member Member

82
    1
    0
    เหตุเกิดที่ ถนน พระราม 9 ฝนแรงมากๆๆ ดีนะได้ คุณแบ๊งค์ เป็นกำบังลมให้ ขอบคุงมาก ง๊าบ!!

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มิถุนายน 2006
  13. oat (หิหุ)

oat (หิหุ) New Member Member

67
    0
    0
    :D :D :D ในรูปอยางกะหิมะ ตก :D :D :D

14. god army

3,198
    77
    0
    ระวังเป็นหวัดกันนะหนุ่มๆขอบคุณทุกคนมากครับ

15. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D

16. god army

3,198
    77
    0
    อย่างนี้ดิถึงเรียกว่า"เทพเจ้าซิ่งสายฟ้า+ฝน"ตัวจริงครับ

17. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
  18. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    เสียด้ายจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้