ถึงพี่บีครับรบกวนช่วยลงรูปที่ไปวิ่งพีระให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย oayama, 31 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... มันส์ครับ รอลุ้นอยู่ เห็นไล่กับ 3 ประตู Clase C อยู่แต่น้องมันกล้าทิ่ม 100 R เห็นแล้วกลัวแทนเลยว่ะโอ๋ ว่าแต่ทำไมออกตัวมาเป็นอันดับ 2 ล่ะ

ยินดีด้วยกับแชมป์...อิอิ

POTENZA 01R เค้าดีจริงๆ...อิอิ

2. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    รู้สึกว่าคันที่นำผมมาจะจั้มสตาร์ทนะ
    เพราะว่าที่ผมเห็นไฟยังไม่ดับเลยคันนั้นเค้าก้อออกแล้ว
    แบบว่าพุ่งแซงไปต่อหน้าต่อตาเลย
    เหนเพื่อนผมบอกว่ากรรมการก้อประกาศว่าคันนั้นจั้มสตาร์ท

ปล.ต้องหาสปริงใหม่ซะแล้วเพราะว่ายางมันหนึบเกิน
    อิอิ ถ้าได้สปริงแข็งกว่านี้หน่อยนะ...พริ้วเลย

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    มาๆ เด๋วช่วย อิอิ :D

4. Pam Pam

Pam Pam Guest

0
    0
    0
    น่าสนุกจัง เมื่อวันอาทิตย์ ไม่ได้ไปอยู่แถวหน้าด้วย เดี๋ยวคราวหน้าไปวิ่งข้างหน้าด้วยคนนะ ของเราจรวดทางตรงเหมือนเดิม วันที่ 22 วันที่ 30 มีวิ่งอีก คงไม่พลาด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้