เกียร์ G

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย RUT, 11 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    up....................

2. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    ผมใส่จีไม่โบอยู่วิ่งไม่ดีเลย หมดเร็ว
    เกียร์4กับเกียร์5เหมือนไม่ได้เปลี่ยนเลย
    อยากได้จีโบเหมือนกัน

3. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ผมไปดูมาแล้ว ครับ แล้ว เช็ครอบเกียร์ต่างกันครับ

โบ ประมาณ 1รอบกับ อีก 25%ของรอบ

ไม่โบ 1รอบ กับ 15% ของรอบ มันยาวกว่ากัน

ประมาณ 10% ครับ เทียบดูถ้าเกียร์ 5 ไหลอะไรจะเกิด

จริงอยู่ว่า ต้นมันไม่ต่างกันเท่าไหล่ แต่เกียร์ 5 ปลายเดินกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้