ภาพ meeting นิหน่อย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 10 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    วันนั้นเมามากครับ ของขวัญก็ไม่ได้เตรียมไป แต่ทำไมมีของขวัญเต็มหลังผมเลย

2. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    จำผิดแล้วพี่
    นั่นอ่ะปีที่แล้ว :D

เอ....พี่ว่ามันน่าจะต่อกะ City ได้พอดีนะ อิอิ :D

3. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    ผมว่าต่อกะ สามห่วงดีฝ่า...................

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เอามาใส่กะรถผมดิครับ

5. pinnup

pinnup New Member Lady Member

73
    11
    0
    เตารีดอาไร ไม่เห็นมีไม่เชื่อถามคนได้ดิ มีแต่กล่อง พี่เอ็กขโมยเตารีดไปแล้ว ก๊ากๆๆๆๆๆ ใช่มั้ยพี่บี กะนุชเนอะๆๆๆ แต่จะบอกว่า พี่นกอะแหละ ตัวต้นเหตุทำให้เตารีดหาย:D:D

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แหม เล่นมุขซะ ทำเอาคนได้ตกใจเหมือนกันนะนั่น

7. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    วันนี้ลูกชายเอา bmw ไปเที้ยวแล้วครับ:D:D

8. KAN_RAYONG#100

KAN_RAYONG#100 New Member Member

32
    0
    0
    โห รถเยอะจังครับ ผมว่านะ NV CLUB เป็นคลับที่ผมรู้สึกดีที่สุดเลยนะครับ ผมว่าทุกคนเป็นกันเองดี ปัจจุบันผมเองไม่ได้ขับ nv แล้วแต่ผมขออยู่คลับนี้ต่อนะครับ คิดถึงทุกคนครับ

9. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48

:D:D:D

10. thai_thai

thai_thai New Member Member

65
    1
    0
    ใช่ๆ ครับมีแต่กล่อง..........................ไม่เห็นมีเตารีดเลยครับ..............สรุปโดนอำ
    ตกใจโมะเลยอ่ะ...............................นึกว่าได้แต่กล่องอ่ะ...................อิอิ

11. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ยังไงก็อบอุ่นเหมือนเดิมครับพี่ๆน้องๆ รักกันเข้าไว้นะจ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้