ภาพ meeting นิหน่อย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 10 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TsuTaYa

TsuTaYa New Member Member

2
    0
    0

อิอิ..>>> มีเลศนัยนะคะพี่ขา... เด๋วปั๊ดเหนี่ยว อิอิ:p

2. ครอบครัวเอ็นวี อบอุ่นจริงๆๆๆ

3. ขับรถผ่านไปแว้บนึงไม่กล้าแวะ (เพราะไม่ได้พาเอ็นวีแวนไป ) เห็นเอ็นวี แวน สีเขียว ป้ายทะเบียน นครปฐม ไม่ทราบว่าของใคร เพราะจำได้ว่าเคยเจอที่อู่ช่างติ่ง รถคันนี้กำลังวางเครื่องใหม่ ส่วนตอนนี้เจ้าแวนผมเข้าไปนอนในอู่เพื่อทำสีอยู่ เอ แปลกใจ นู๋ซึ ไปด้วยหรือ ไปหาใครรึป่าว??

4. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    รูปมาแล้วค๊าบบบบ

ภาพแรก มากันเต็มเล้ยยย ดูจิๆ

ภาพสอง เม้าท์กระจายครับท่าน

ภาพสาม คิขุ น่าดูเลย อิอิอิ

ภาพสี่ ช่างใหญ่ๆ

5. อบอุ่นจังครับเสียดายครับไม่ได้ไปครับเสียดายจริงๆ

6. mr_janes

352
    31
    0
    ต่อกันเลยคับ

ภาพแรก จะจับฉลากกันแว้ววววววว

ภาพสอง โฉมหน้า สมาชิกใหม่ พี่โบนัส

ภาพสาม โฉมหน้า สมาชิกใหม่ พร้อม ผบ คุณเป้คุง และ ผบ อิอิอิ

ภาพสี่ ผู้ที่ได้รับรางวัลแพ๊ง แพง (อิจฉาง่ะ)

ภาพห้า พี่เอ็กซ์ มีของไปขายตามสี่แยกไฟแดงแล้วเว้ยยยย อิอิอิ

7. mr_janes

352
    31
    0
    ยังไม่หมดๆ

ภาพแรก เอ๊า.... ไหงบอกรักกันกลางงานเนี่ย 555+++

ภาพสอง "โถ่ๆๆ น้อง ไม่ต้องคิดมาก รับๆ ไปเหอะ" ........อิอิอิ

ภาพสาม "เฮ้ยยย ใครขโมยของขวัญผมไปฟร่ะ"

ภาพสี่ รางวัลพิเศษ 3 ชิ้น

ภาพห้า ผู้ได้รับรางวัลพี่เศษชิ้นใหญ่สุด (อิจฉาอีกแล้วอ่ะ)

8. mr_janes

352
    31
    0
    สุดท้ายแล้วคับ รูปหมู่ ตามระเบียบ

9. bigbonus5

bigbonus5 New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณครับ เพิ่งรู้รุ่นเครื่องยนต์ต้วเองเนี๊ย :-D ... เด๋วจาไปติดแก๊สใต้ท้อง 58 ลิตร อิ๊ด ๆ ๆ ๆ ๆ :-D อิอิๆ มีคนในปรึกษาเพียบครับ :-D

10. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ผมเด็กใหม่ครับ ไปไม่รู้จักใครเลย

ยังไงๆ ก็ขอบคุณนะครับ...................................................:D:D:D

11. ทามเมอร์ต่อยังไงว่ะเนี๊ย.....ได้มาดันต่อไม่ได้อีก อดหล่อเลย

12. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เอามาให้ผมดิเล็ก เดี๋ยวต่อใส่ของผมให้ดู555

13. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    เย้ๆ

เค้าถ่ายรูปติดด้วย

14. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D..........ใครเอาของขวัญผมไป...ช่วยเอามาให้ที่บ้านโดยไม่มีข้อแม้นด้วย.............:D.......:D

15. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ส่งมานี้มา เดี้ยวจัดให้ :D

16. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    ขอบคุณครับที่ดูแลสมาชิกRCTที่ไปร่วมมีทติ้งในครั้งนี้เป็นอย่างดีพอดีไม่ได้เข้าไปร่วมแจมคุยด้วย...ขอบคุณมากมายครับวันหลังคงได้มีโอกาสเจอกันอีก

17. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ยินดีครับผม...ดีใจที่แวะมาครับ:D

18. green nv #032

2,789
    89
    0
    ฮ่าๆ...:D

19. nv_note

nv_note New Member Member

138
    7
    0
    น่าอิจฉามาก สนุกกันใหญ่

20. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    สนุกมากๆเลย วันนั้นเมามากๆ ขอบอก ขับรถกลับแทบไม่ไหวแน่ะ

21. แถวไหนอ่ะพี่ตั้ว อิๆ ไม่ชวน

22. J-SE

J-SE New Member Member

18
    1
    0
    ดีครับ ดูแล้วอบอุ่นดีจังครับ
    แต่คงไม่มีโอกาสได้ไปแจม อยู่ไกลครับผม

23. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    หุหุ หนุกหนานกันเช่นเดิม

24. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    พี่นกครับมาเครียน๊อตล้อแต่งด้วยนะพี่คนที่บ้านบอกมันแต่งตรงไหนแล้ว BMW ที่ให้มาไม่มีกุญแจครับเลยไม่ได้ลองซะที

25. opp!

opp! New Member Member

14
    0
    0
    เอ้าเค้าหมายถึงของป๊อบเล็กน่ะ 55555555555;)

26. ได้กุญแจมาแล้ว ดูด้วยนะป้อม แกเติมน้ำมันมายัง เดี๋ยวไปดับกลางทาง:D

27. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เป้เอ้ยยยยย ของที่ฝากใว้กะป๋มน่ะ เหลือแต่ขวดแย้วววววววววว 55555 เอิ๊ก

28. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D:D:D:D............มันเงียบ.........เดี๋ยวยางแบนแถวหอการค้า......:D

29. green nv #032

2,789
    89
    0

มิเป็นไรท่านพี่ ขอกับแกล้มเด็ดๆก็แล้วกัน...เอิ๊กๆ:D

30. green nv #032

2,789
    89
    0
    อิๆๆ...:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้