และแล้วก็ถึง กาละเวลา ........

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย GAZE SPEED, 9 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    มีแค่นี้แหละจ้า เดี๋ยวผมไปสมัครทำงานที่นิสสันก่อนล่ะกันครับพี่ :D

แต่อย่าเชื่อผมน๊ะ ไอ้ที่ผมเอามาเค้าอาจจะพิมพ์มาผิดอ่ะ พวก catalog บางทีมันก็พิมพ์ผิด :sad:

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ................ผมทำงานกะนิสสัน.............แต่ผมไม่หามาให้หรอก..............อิอิ............เดี๋ยวทศเขาจะไม่สบายใจ อิอิ

3. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    อารายยกานน อิอิ

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ไม่มีอะไรครับพี่ทศ..........อิอิน้องนิวไม่มีอะไรครับ อิอิ

5. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    น้องบุ๊งบิ๊งก็ไม่มีปัหาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้