ใครอยู่เมืองกาญจน์มั่ง จัดให้หน่อย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย RUT, 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0

ไม่ต้องเสียครับ เพราะกำลังรวบรวมสมาชิกโซนเมืองกาญจน์อยู่

แบบว่าเพิ่งเริ่มตั้งคลับ ประมาณนั้น ยังไงก้อชักชอวนเพื่อนๆ ที่ชอบ

แต่งรถ หรือสนใจเรื่องรถ เข้ามาสมัคร ลงชื่อเยอะๆครับ เรื่องสติกเกอร์

ผมไม่เก็บเงินครับ ยินดีออกให้ฟรี ๆเลย อยากมีคลับโซนเมืองกาญจน์บ้าง ก้อ

เท่านั้นครับ

2. Ch@rbA

Ch@rbA New Member Member

63
    1
    0
    up up up

3. RUT

1,222
    3
    0
    สวัสดีครับ ทัวร์............

4. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    เออ ทัวร์ครับเมื่อวันเสาร์ที่4 ได้มิตติ้งป่ะ พอดีหนุ่มไปกรุงเทพ เห็นเพื่อนบอกว่าฝนตกก็เลยไม่มา ว่าจะโทรหาพี่เติ้ลแล้วลืมไปเลย

5. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    พี่รุต รถเสร็จยัง

6. RUT

1,222
    3
    0
    ยังเลย..ตอนนี้กำลังแต่งหล่อด้วย

ทำทีเดียวเลย........น้อง สนใจ สติกเกอร์เปล่า

เดี๋ยวตัดแจกให้ครับ......BACK OFF นัมเบอร์ 7

ถ้าเอา ตอบด้วย.................

7. RUT

1,222
    3
    0
    up.....................

8. NONG_SCG

2,132
    3
    0

จัดไปพี่รุต

9. RUT

1,222
    3
    0
    ได้เลย...............ใครต้องการอีก เข้ามาลงชื่อครับ

10. jojodominan

jojodominan New Member Member

60
    1
    0
    อย่าลืมผมนะพี่

11. RUT

1,222
    3
    0
    ได้เลย.....2....แผ่น คาเมโอ้ กับ แอคคอร์ด ใช่ปะ

12. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    ยังงี้เวลาผ่านไปทางท่าเรือจะดันตูดไหมเนี่ย ยังไงขอให้รวมได้เยอะๆนะครับได้แวะไปดูบ้าง

13. RUT

1,222
    3
    0
    คราบบบบบบบบ ยินดีคราบบบบบบบ

14. Ch@rbA

Ch@rbA New Member Member

63
    1
    0
    up up up

15. RUT

1,222
    3
    0
    ขอบคุณที่เข้ามาอัพ และเยี่ยมชมครับ

16. RUT

1,222
    3
    0
    อัพอีกที...........................

17. jojodominan

jojodominan New Member Member

60
    1
    0
    ว่างๆเจอกันค้าบ

18. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ชาวกระบะท่าม่วง ท่าเรือน่าจะนัดเจอกันบ้างก็ดีนะครับ

19. RUT

1,222
    3
    0
    ใช่ๆๆ ที่ไหนดี โหวตมาเลย

20. noom_nuch141

84
    0
    0
  21. RUT

1,222
    3
    0
    up.............................

22. RUT

1,222
    3
    0
    อีกที......

23. RUT

1,222
    3
    0
    up........................

24. noom_nuch141

84
    0
    0
    เมื่อคืนวันเสาร์ พอดีมิตติ้งเสร็จเลยลงไปขับรถเล่นแถวท่าน้ำ เห็นกลุ่ม Demondriverclub จอดอยู่เป็นแถวเลยอ่ะครับ เที่ยวเดอะคลับ เหรอครับ

25. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ไม่ได้เจอกันซะที

26. noom_nuch141

84
    0
    0
    ยังไงเดี๋ยวจะถ่ายภาพมิตติ้งครั้งหน้ามาให้ดูล่ะกันนะครับถ้าไม่ลืมก่อนนะครับ

27. RUT

1,222
    3
    0

ครับขอบคุณครับ

วันเสาร์พอดีผมเอารถเก๋งไปครับ

พอดีมิตติ้งที่บ้านโป่งเสร็จ ก้อเลยชวนมาเมืองกาญจน์ ไปโอเกะ

ที่ THE CLUB ครับ ยังไงก้อแวะไปอุดหนุนด้วยครับ พอดี

ผมมีหุ้นอยู่ที่นั่นครับ ยังไงกลางคืน ถ้าอยากคุยไร ไปเจอผมได้ครับ

แถม มีสาวให้อีก ฮา.........

28. RUT

1,222
    3
    0

น้อง สติกเกอร์เสร็จแล้ว ถ้าเจอร์จะเอาไปให้ อยู่ในรถ

อย่าลืมไปอุดหนุนด้วยเน้อ คาราโอเกะ THE CLUB ริมน้ำ

คงได้เจอ พี่ที่ร้าน บ่อยขึ้น เพราะต้องไปดูแลด้วยตัวเอง

29. RUT

1,222
    3
    0
    เดี๋ยวจะให้น้องเอารูปมิตติ้งมาให้ดู

คืนวันเสาร์ และใน THE CLUB

30. noom_nuch141

84
    0
    0
    เจ้าของคนที่เป็นคนไต้หวันนั้นไม่อยู่แล้วหรอครับ บ้านเค้าอยู่ท่าม่วงอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้