ใครอยู่เมืองกาญจน์มั่ง จัดให้หน่อย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย RUT, 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    ไทรโยคก็มีเยอะนะครับ พวกหลังบ้านกรุ๊ป

2. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0

หลังบ้านกรุ๊ป รู้จักกันครับ แต่ผมไม่ได้อยู่แก๊งค์นี้ครับ

ส่วนมาก จะอยู่โซนท่าเรือครับ BACK OFF ครับ

3. Ch@rbA

Ch@rbA New Member Member

63
    1
    0
    ในเมืองครับ club zing

4. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    ที่ว่าเก่าๆเนี่ยขอให้จิงนะครับทัว

5. Ch@rbA

63
    1
    0
    เร็วจริงๆนะครับ

up up up

6. RUT

1,222
    3
    0
    ยาวววววววววกันนนนนนนนนนนนนไปปปปปปปปปป

เข้ามาแจมกันเยอๆนะครับ คลับซิ่ง มิตติ้งเมื่อไหร่ จะแวะไปแจมครับ

7. RUT

1,222
    3
    0
    ยาววววกันนนนไปปปป

เข้ามาแจมกันเยอะๆนะครับชาวเมืองกาญจน์

คลับซิ่ง มิตติ้งที่ไหน บอกหน่อยจะแวะไปแจม

8. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

เปงไงพี่รุตเสาร์หน้าเจอกันป่าวพี่ ที่หนามบินอะ

9. Ch@rbA

63
    1
    0

เชิญเลยครับ วันที่4 ประมาณ 2 ทุ่ม สถานที่ หน้าศาลา60 ไม่ก็หน้าร้านติ๊ก

หรือไม่ก็ปั้มปิโตนัส

ถ้าจะมาแจมยังงัยโทรหาผมก็ได้ครับ

10. บางปลาม้าครับ บ้านไกล้กัน เหน่อด้วย

11. RUT

1,222
    3
    0

ครับผม ว่าแต่ชื่อไร จะได้เรียกถูกครับ

12. RUT

1,222
    3
    0

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผม รุต ครับ

13. Ch@rbA

63
    1
    0

ผมชื่อ ทัวร์ครับ อืม ชวนโจโจ้มาด้วยนะครับ

14. Ch@rbA

63
    1
    0

ผมชื่อ ทัวร์ครับ อืม ชวนโจโจ้มาด้วยนะครับ

15. jojodominan

jojodominan New Member Member

60
    1
    0
    มาแว้ว

รับทราบค้าบแต่อาทิตย์นี้คงไปไม่ได้ติดงานแต่งที่ กทม คราวหน้าไปแน่นอนนะ

16. noom_nuch141

84
    0
    0
    ใครจะย่างไก่เอาเข้าไปในวีโก้ทัวร์ได้เลยนะครับ รับรองตอนเที่ยงๆได้กินไก่ย่างแน่ๆ

17. RUT

1,222
    3
    0
    ว่างัยโจ้ ไปเมื่อไหร่นัดพี่ด้วยเน่อออ

แบบว่ากลัวไม่มีเพื่อนว่ะ..........

ส่วน น้อง scg เสาร์หน้าเจอกันแน่นอน สนามบินราชรี

18. Boss_club291

Boss_club291 New Member Member

7
    0
    0
    บอสครับ

รถผมtfr เครื่องเดิมๆๆๆ ทำปั้มร้านนพดีเซล
    เดี๋ยวดูรูปเครื่องเองนะครับ
    ขอ สมักสมาชิกด้วยคนนะคับ
    บ้านผมอยู่ร้านป้าพาไก่ต้มนำ้ปลา
    ไก้ลทางรถไฟครับ
    รถทะเบียน ยบ1234 กทมอะคับ มีลายนะครับ

19. RUT

1,222
    3
    0
    อ๋อ...เห็นอยู่เหมือนกัน

ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณ บอส

ถ้าจะเข้ากลุ่มผม ก้อแจ้งด้วยแล้วกัน เดี๋ยวตัดสติกเกอร์

แจกให้ครับ BACK OFF ในโซนท่าเรือ มีแล้ว 5-6 คันครับ

20. TUA MIN SUEA

TUA MIN SUEA New Member Member

1
    0
    0
    มาแล้ว
    อยู่ท่าเรือ

21. RUT

1,222
    3
    0

โชว์รถหน่อยดิน้อง

22. Boss_club291

Boss_club291 New Member Member

7
    0
    0
    ครับเดี๋ยวถ่ายรุปให้
    พี่โจ้คงเห็นรถผมวันนั้น
    พี่โจ้ยังเครื่องดีเซลอยู่เลย

23. Boss_club291

7
    0
    0
    ครับ
    เท่าไรหรอครับ

24. RUT

1,222
    3
    0
    สติกเกอร์ไม่เสียเงินครับ
    ถ้าจะเอาเดี๋ยวจัดให้ ว่าแต่จะเอาให้ที่ไหนดีล่ะ
    แจ้งด้วย หรือโทรมาบอกนัดวันก้อได้ครับ

25. Ch@rbA

63
    1
    0

ต้องเอามาหลายๆตัวนะ เพื่อผมด้วยนะครับ

26. Boss_club291

7
    0
    0
    ครับ
    เดี๋ยวโทรไป
    ครับ
    ขอบคุนครับ
    พี่รุต
    รถนั้นรถพ่อผมคัรบ
    น่าจะปั้มธนูทองสายนอกอะพี่
    วันไหนเดี๋ยวดทรไป

27. RUT

1,222
    3
    0
    ได้เลยครับ..........จริงๆแล้ว ก้อคิดไว้ว่า ถ้าBACK OFF มีสมาชิกเพิ่มมากกว่านี้

ก้อจะนัดพบปะ กันที่ ปั๊ม ธนูทอง สายนอกนั่นแหละ แต้คงไม่ใช่ช่วงนี้

เพราะสมาชิกผมมีแค่ 5-6 คันเอง.รออีกหน่อย หรือไม่ก้ออาจจะไปรวมกับคลับอื่นๆ

ต้องคอยดูอีกที...........ยังไงเรื่องสติกเกอร์ BACK OFF ตอนนี้สั่งตัดแล้ว

เป็นสีสะท้อนแสง..........ถ้าชาวเมืองกาญจน์ ท่านใดอยากได้เดี๋ยวจัดให้ ขอให้ลงชื่อ

ในกระทู้นี้ แล้วแจ้งชื่อไว้ เดี๋ยวส่งไปให้ หรือไม่ก้อ นัดไปเอาบริเวณ เมืองกาญจน์ ท่าม่วง

ท่าเรือ ตามสะดวกครับ..................ยินดีต้อนรับทุกท่านมาเป็น สมาชิกครับ...........

28. Boss_club291

7
    0
    0
    ดีครับ
    ใกล้บ้านด้วย
    ว่างๆๆๆจะใด้ไป
    ค่าสมักรคลับตอ้งเสียตังปะครับ

29. Ch@rbA

63
    1
    0
    up up up

30. RUT

1,222
    3
    0

มาอัพแล้วอย่าลืม เข้ามาเป็นสมาชิกด้วยนะ ทัวร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้