ใครอยู่เมืองกาญจน์มั่ง จัดให้หน่อย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย RUT, 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ไม่มีตังแล้ว.........ซื้อเกียร์หมด.............ไปเจอมาลูกหนึ่ง

กรีดปากในแล้ว............พร้อมโข่งหลังเบอร์ 40 td 07-10

---------------12,000.-บาทเอง ยังไม่มีปัญญาเลย

2. RUT

1,222
    3
    0
    up................

3. chonmetee

chonmetee New Member Member

12
    0
    0
    สวัสดีครับ ผม ชื่อ เอส อยู่ ทองผาภูมิ ครับ ใช้ วีโก้ 4 ประตู สีทอง ครับ แวะทักทายได้ ที่ปั้ม ป.ต.ท ด้าน นอก ของ อ.ทองผาภูมิ ครับ

4. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    ตกลงว่าไงกันครับ

5. อยู่ตลาดเขตครับ

ผมใช้ civic 3 d อยู่ด้วยได้ปล่าวครับ

6. Ch@rbA

Ch@rbA New Member Member

63
    1
    0
    club zing

7. zeedup

zeedup New Member Member

7
    0
    0
    ผมก็อยู่เมืองกาญจน์ (พนมทวน)

ผมอยากอยู่ด้วยจังเลยครับ]

8. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    ตารุต เสาร์หน้าไปสนามบินป่าวครับ ถ้าไปเดี๋ยวเจอกาน

9. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ซัดเบียร์กันดีกว่า

10. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    จัดไปพี่......................

11. zeedup

7
    0
    0
    อยากอยู่ด้วยคน

ผมก็อยู่เมืองกาญจน์เหมือนกัน (พนมทวน) ไมตี้สีแดงหลังคาเหล็กสามมิตร รถไม่แรง 0830395070

12. zeedup

7
    0
    0
    ถึงคุณRUT

ผมรู้สึกว่าจะเจอรถคุณประมาณวันจันทร์ตอนเช้าแถว อบต.ท่าเสา ไม่ทราบว่าใช่เปล่า เห็นรีบเกีอบทุกจันทร์เลยครับ ไม่ทราบว่าทำงานตำแหน่งอะไรครับ:eek::rolleyes::p;)อยากรู้จักครับ

13. RUT

1,222
    3
    0

ใช่แล้ว อบต.ท่าเสา. แล้วพี่ทำไร ที่ไหน ใช้รถไรครับ ผ่านมาแวะเข้ามาหาได้ครับ จะได้มีเพื่อนเยอะ ตอนนี้กำลังรวมพล คนเมืองกาญจน์ ที่ชอบกระบะอยู่ จะได้มิตติ้งกัน

14. RUT

1,222
    3
    0

ผมเสนอความเห็น ไปแล้วนะ ส่วนสติกเกอร์ก้อเช่นกัน ย้อนกลับไปอ่านก่อนซิครับ

15. RUT

1,222
    3
    0
    รูปสติกเกอร์ บรรทัดล่างครับ

16. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เสาร์หน้า วันที่ 12 มีวิ่งใช่ไม๊ครับ ไม่ได้ไปซะนาน ว่าจะพาพี่ชายไปเที่ยว อะนะ ยังไง ถ้าเจอกันก็ทักทายกันนะครับผม

17. zeedup

7
    0
    0
    ถึงคุณRUT

ผมก็ทำงาน อบต.เหมือนกัน ผมใช้ ไมตี้ เดิมๆ เปลี่ยนเครื่องตัวเดียวครับ 2kd
    ลืมบอกมาทำงาน อบต.หินดาด ครับ โทรคุยได้ครับ;)

18. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    ผมเห็นตั้งนานแล้วครับ แต่ที่ว่าตกลงว่าไง ผมหมายถึงคนอื่นอ่ะครับตกลงว่าไง ส่วนผมว่าเจ๋งดีสติ๊กเกอร์สวยนะพี่ พี่รุตช่วยถ่ายใกล้ๆได้ไหมครับ

19. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ไม่รู้ว่า ช่วงนี้พี่รุตซุ่มปั๊มตัง อยู่ป่าว ได้เยอะยังพี่

20. RUT

1,222
    3
    0
    เอารูปสติกเกอร์ไปดูชัดๆ ถ้าอยากได้ เดี๋ยวตัดให้

ใครเอาบ้างบอกมาตัดให้แล้วเดี๋ยวส่งไปให้

อย่าลืม ค่าส่งด้วยละ แผ่นละ 100 ค่าส่ง 40 บาท

ดูตัวอย่างเองแล้วกัน

21. RUT

1,222
    3
    0
    -*-

22. RUT

1,222
    3
    0
    *-*

23. RUT

1,222
    3
    0
    up.......

24. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    เงียบเหงาจังชาวเมืองกาญจน์

พี่รุตยังไม่ว่างไปเอาคันเกียร์เลย พี่รุตอยู่บ้านวันไหนบ้าง

25. contoon

contoon Guest

0
    0
    0
    พี่ครับ ผมอยู่ตลาดเขตครับ จะสมัครเข้า คลับ BACK OFF อ่ะครับ ไม่ทราบว่าสมัครที่ไหน แล้วจะมีมิ้ตติ้งวันไหนบ้างครับ ยังรับอยู่เปล่า
    ผมชื่อเต่าครับ ผมรู้จักปั๊มที่พี่ว่าน่ะครับธนูทองอ่ะ

26. RUT

1,222
    3
    0
    ไม่ต้องสมัครหรอกครับ

แค่ลงชื่อเอาสติกเกอร์ไปก้อแล้วกัน

แล้วถ้าสมาชิกเยอะเมื่อไหร่ ค่อยว่ากัน

ตอนนี้ยังน้อยอยู่เลย

27. RUT

1,222
    3
    0
    ใครเอา ลงชื่อด้วยครับ + 140 บาท

28. jojodominan

jojodominan New Member Member

60
    1
    0
    เด๋วรอรถก่อนแป้ปนึง นิวโปรเจ็ค

29. RUT

1,222
    3
    0
    รถไรตาโจ้ บอกด้วยดิ.................

30. RUT

1,222
    3
    0
    รถไรตาโจ้...............

แล้วคาเมโอ่ ปล่อยไปยัง...........อย่าขายเลย เอามาแต่งดีก่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้