ใครอยู่เมืองกาญจน์มั่ง จัดให้หน่อย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย RUT, 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Art-bigm

Art-bigm New Member Member

52
    0
    0
    เอาของแต่งมาซะดีๆ โจโจ้ อิอิ

2. Art-bigm

52
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน บ้าน Demon Driver และ Art Racing Shop ร้านเราไม่เน้นรถแรง เข้ามาคุยกันได้ครับ ส่วนมากรถที่ร้านก็จะเดิมๆทั้งนั้น ขับรถก็มารยาทดีสุดๆ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2008
  3. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    กามสุดๆ เอิ๊กๆๆๆๆๆ

4. jojodominan

jojodominan New Member Member

60
    1
    0
    เยอะเกิ้น

555ให้ซะเยอะเชียวพอดีที่บ้านไปเอาแอคคอร์ดมาพี่โฉมงูเห่าอะครับกะว่าจะยึดไงคงอีกไม่นานอิอิ

5. jojodominan

60
    1
    0
    โบ๋

แค่นี้ของแต่งก้ไม่ค่อยมีแล้วพี่555แต่ถ้าขายเมื่อไรเด๋วเอาอะไรออกจะบอกนะพี่

6. Art-bigm

52
    0
    0
    จัดปายยยยยยยยยยยย

7. Art-bigm

52
    0
    0

เดี๋ยวพวกเราไปเยือน โจ้หาที่ต่อให้ด้วยน๊ะ :eek:

8. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ช่วงนี้ night train ปิดปรับปรุงชั่วคราว

ไม่มีที่นั่ง กินข้าว กับ เหล้าปั่น เลยเรา เซ็งจัง

9. UNSAI

1,416
    17
    38
    พี่รุตมาชลบุรีป่าว เดี๋ยวพาไปเสียว ฮิๆๆๆ

10. jojodominan

60
    1
    0
    ขอเวลา2อาทิดตอนนี้ทำทั้งร้านทำทั้งรถเด๋งเสร็จเมื่อไหร่จะไปหาที่บ้านโป่งครับ(รถไม่ใช่ว่าไปแอบแรงอะไรนะพอดีเอาตูดไปขูดเสามา)5555

11. UNSAI

1,416
    17
    38
    อ้าว.......ซะงั้น

ตาโจ้เอาจริงหรอครับที่จะใช้งูเห่าอ่ะ ผมว่าขับกระบะเท่กว่าเยอะเลย อิๆๆๆๆ(ความเห็นส่วนตัว)
    ตอนนี้ผมก็ใช้อยู่เหมือนกัน กินน้ำมันฉิบหาย รอบต้นๆอืดโครต แต่ปลายๆยาวๆมี 200 กว่าเห็นๆ
    น้ำมันก็ลงเห็นๆ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ ลองคิดดูดีๆนะครับ เหอๆๆๆๆๆ

12. RUT

1,222
    3
    0
    งูเห่า มันโฉมไหน ตั้ม อยากดู

13. jojodominan

60
    1
    0
    ที่บ้านไปเอามาแล้วอะ2อาทิตย์แล้วคับสีขาวมุขมีชุดแต่งติดมาด้วยที่เหลือเติมแต่เอาไปอัดNGVมาแล้วพึ่งเสร็จเลยอึดฉิบผายคนละฟิวกับคามิโอเลยตูดเติดนี่ดำเชียคือก็ยังใช้เจ้าคามิโอด้วยแหละครับแต่อนาคตก็คงขายเจ้าคามิโออะ

14. UNSAI

1,416
    17
    38
    ใช่ครับรอบต้นๆจะอืดมาก กดก็ไม่ได้กินน้ำมัน จะดีช่วงลอยๆแล้วอะครับ
    เสียดายคาเมโอจัง

15. RUT

1,222
    3
    0
    ซื้อไว้ดิตั้ม โจ้ขายถูก

16. jojodominan

60
    1
    0
    อืม

ฮะ.....

17. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    เมื่อไรจะเปิดร้านคับคุณโจ้ อยากดื่มเหล้าปั่น คับ ไม่รู้จำกันได้ป่าว

18. jojodominan

60
    1
    0
    จำได้คับกำลังทำร้านอยู่แป้ปนึงคับเสร็จเมื่อไหร่จะเป่าประกาศทันทีคับ

19. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    เมื่อวันเสาร์ผ่านไปแถวบ้านโป่งไม่เห็นมีรถคุณตั้มจอดอยู่เลยครับ

แอบไปรับสาวที่ไหนป่าว 555

20. RUT

1,222
    3
    0
    เด็กเมืองกาญจน์ จงเจริญ

21. UNSAI

1,416
    17
    38

5555 วันเสาร์อยู่กรุงเทพครับ พี่น้อง โทดทีครับ
    เอาว่าวันไหนกลับนัดกันที่ร้านพี่อาทดีมั้ยครับ เดี๋ยวให้พี่รุตโทรตาม:)

22. UNSAI

1,416
    17
    38
    ฝากให้พี่รุตครับ โฉมงูเห่า

23. jojodominan

60
    1
    0
    นี่เลย

โจ้เอาให้ดูเลยละกันเจอคันนี้ก็บีบแตรทักกันได้นะครับพี่น้องแต่อย่าแหย่นะผมไม่กล้ารถไม่แรง

24. RUT

1,222
    3
    0
    เมื่อก่อน เห็นคนขับรุ่นนี้แล้ว อยากได้เหมือนกัน ดูไฮโซดี

แต่ปัจจุบัน ขับ ดีแม็ก ดูไฮโซกว่า ว่ะ....................ฮุฮุฮุ

(ตรงไหนวะ)

25. UNSAI

1,416
    17
    38
    55555 ไม่ใช่ผู้ดีแต่ไฮโซ

26. RUT

1,222
    3
    0
    รายได้ต่ำ แต่รสนิยมโคตรสูง

(กูเนี่ยแหละ) เลิกไม่ได้ด้วยซิ

27. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    หวัดดีทุกท่านครับ
    ผมเด็กกรุงเทพ แต่ไปขายของอยู่ที่กานคับ
    อยู่ในตัวเมืองแถว รร.กาญจนานุเคราะคับ

เอคับ

28. UNSAI

1,416
    17
    38
    หวัดดีครับคุณเอ

29. jakkrit

jakkrit New Member Member

196
    0
    0
    ด้วยคนคับ

อยู่กทมครับแต่หากินแถวนครฐม ราชรี การญ ฝากเตัวด้วยคับ
    รถคุณโจ้ใครได้ไปคุ้มแน่ๆ จะจีบเอาของแต่งเหมือนกันคับทำไปเยอะจิงๆคันเนี้ยะเผื่อเจอทักทายกันครับอย่ากวดกันนะคับ555รถมันเก๊าเก่า

30. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    หวัดดีครับ

ยินดีที่ได้รู้จัก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้