ใครอยู่เมืองกาญจน์มั่ง จัดให้หน่อย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย RUT, 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GT TURBINE

GT TURBINE New Member Member

143
    0
    0
    555

2. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ไก่ แนะนำหน่อยดิ ยางขอบ 18 เนี่ยใส่แล้วจะวิ่งเป็นไง

3. tesittong

tesittong New Member Member

5
    0
    0
    ผมอยู่ท่ามะกา อยากได้รถกระบะ ใครจะปล่อยบ้าง ก็บอกๆกันหน่อยนะครับ(ขอราคาไม่แรงน้า)
    อยากตูดดำกับเขาบ้าง อิอิ

4. RUT

1,222
    3
    0
    up..................ยาวไป........

5. TFR 96

TFR 96 New Member Member

4
    0
    0
    เมื่อไหร่จะได้พบกันซะทีพวกเราสิงห์กระบะเมืองกาญน์ ว่าแต่คุณรุตโบเดิมที่ถอดออกอ่ะมีโครงการจะขายหรือป่าวครับ อยากได้มาใส่TFR:D:D

6. RUT

1,222
    3
    0
    ขายไปแล้วพร้อมเขาเดิม 6,000.-ครับ

7. RUT

1,222
    3
    0
    up.............รายงานตัวกันหน่อยครับ

8. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    คุณ TFR96 ชื่อไรครับ อยู่บ้านโป่งป่าวครับ พวกผมวันเสาร(กลางคืน)์จะไปรวมๆกันที่ร้าน ART RACING SHOP แยกไฟแดงบ้านโป่งครับ ถ้าผ่านแวะเข้ามาคุยได้ครับ

9. RUT

1,222
    3
    0
    คุยอย่างเดียวนะ

ผมไม่กินเหล้าอ่ะ

10. TFR 96

4
    0
    0
    หวัดดีครับตั้ม ผมเอกอยู่แถววิทยาลัยการอาชีพบ้านโป่ง ขับผ่านหน้าร้านทุกวันเสาร์เย็นๆก็มองๆเข้าไปอยู่เหมือนกันแต่ไม่เคยเห็นรถจอดซั๊กกกะที
    อยากแวะเข้าไปคุยด้วยครับแต่รถไม่ได้แต่งจะเข้าไปคุยด้วยได้ป่าวครับ

11. UNSAI

1,416
    17
    38
    ตอนนี้ผมทำงานอยู่ชลบุรีครับ จะกลับวันเสาร์ไม่ทุกอาทิตย์นะครับ
    เข้าไปที่ร้านได้เลยครับแต่งไม่แต่งไม่เป็นไรครับคุยกันเป็นเพื่อนกันได้รู้จักกันครับ
    ยินดีครับคุณเอก.................

12. RUT

1,222
    3
    0
    มิตรภาพ ไม่แบ่งชนชั้น

13. RUT

1,222
    3
    0
    up..........................มีอีกเปล่า

ยาวไปเลย......................

14. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    อิ+อิ...........พ่อผม...ก็คนเมืองกาญจน์.......เด็ก วิสุทธิ์........อิ+อิ....ที่บ้านเคยเปิดโต๊ะ สนุ๊ก...อยู่ในตลาดเมืองกาญจน์...และ...ก็...เปิด..ที่ริมนํา หน้าเมือง......ตอนนี้ ปิดไปแล้ว...อยู่ใกล้ๆ DISCOVERY.....ชื่อ โต๊ะสนุ๊ก....สามใบเถา.......................

.........เมื่อก่อนไปกลับ..เมืองกาญจน์...ทุกอาทิตย์............ไปเที่ยว กับที่บ้าน...ตอนนี้...ภารกิจเยอะ............ไม่ได้ไปแล้ว............ล่าสุดไป RUN-IN รถ EVO ที่ร้าน..ธาราบุรี................ริมสะพานแม่นําแคว

อิ+อิ.......ขึ้นไปเที่ยวสังขละ..ก็บ่อย....ไปเที่ยว ทองผาภูมิ บ่อยมากๆ.....โรงแรม GREEN WORLD อาบนําแร่........ร้านอาหาร...เลยราชภัฎไป..ก็ไปกินบ่อย..ที่มีอาหารป่า..........แต่..ตอนหลัง..เห็นย้ายข้ามฝั่งไปแล้ว.....

15. UNSAI

1,416
    17
    38
    โอ้ววว.......................หวัดดีครับพี่โอ๊ด
    ผมตั้มครับ เพื่อนก้องครับเคยไปร้านพี่โอ๊ดตอนที่พี่ไก่ทำเซฟฮยู่อ่ะครับ เด็กบ้านโป่ง

16. RUT

1,222
    3
    0
    ยาวไปอีก.................

17. TFR 96

4
    0
    0
    ขอบคุณครับตั้ม รถเดิมๆครับ แต่ใจดีเซลเต็มร้อยครับ:):) คงจะได้พบกันเร็วๆนี้ครับ ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆชาวกาญน์-บ้านโป่งทุกๆคนครับทั้ง
    คุณRUT และทุกๆคนที่ไม่ได้เอ่ยชื่อด้วยนะครับ เอ้า...ชนแก้วฉลองมิตรภาพกันหน่อย:D:D

18. RUT

1,222
    3
    0
    ยินดีครับ ต้อนรับชาวกาญจน์ครับ

แวะมาท่าเรือได้ครับ ร้าน NIGHT TRAIN ครับ

ถามหา โจโจ้ คาเมโอ้ ครับ แล้วเจอกันครับ

ผม รุต ดีแม๊ก สีฟ้า ครับ

19. UNSAI

1,416
    17
    38
    พี่รุตชวนพี่โจ้ (คาเมโอ้) แวะไปร้านพี่อาทมั่งดิครับ

20. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ดีครับ ทุกท่านผมชื่อน้อง ครับ อยู่โรงงานกระดาษ วังศาลา ชอบความแรงเหมือนกันคับ

เห็นเมื่อวันเสาร์จอดอยู่หลายคันครับที่แยกไฟแดงบ้านโป่ง

21. UNSAI

1,416
    17
    38
    ใช่แล้วครับพี่น้อง เข้ามาคุยกันได้ครับ ผมตั้มครับ

22. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ ไม่รู้ว่าตั้มทำงานไรอยู่คับ

23. jojodominan

jojodominan New Member Member

60
    1
    0
    รับทราบครับ

ว่างๆไปแน่นอนครับ(เมาตลอด)ขอบคุณมากครับ

24. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    คนสุพรรณแอบมาดู.....ไม่ว่ากันนะครับ

25. RUT

1,222
    3
    0
    อาร์ท เรซซิ่งชอร์ป บ้านโป่ง อุปกรณ์แต่งรถ

Night Train ท่าเรือ ริมทางรถไฟครับ

เจอที่ไหน แวะไปที่นั่นครับ ....พี่น้องครับ..

26. UNSAI

1,416
    17
    38
    เป็น engineer อยู่ที่ชลบุรีครับ แต่กลับกาญบ่อยๆครับ
    มาเลยครับ ยินดีทึ่รู้จักครับ

27. RUT

1,222
    3
    0
    โจโจ้ คาเมอ้ เขาเป็นคนทำงาน

ปั่นเหล้า ให้ลูกค้า ไม่ค่อยมีเวลา

ช่วงนี้กำลังปั่นเงิน เพื่อเทอร์โบลูกใหม่

..............................ใช่เปล่า โจ้

28. RUT

1,222
    3
    0
    โจโจ้ คาเมอ้ เขาเป็นคนทำงาน

ปั่นเหล้า ให้ลูกค้า ไม่ค่อยมีเวลา

ช่วงนี้กำลังปั่นเงิน เพื่อเทอร์โบลูกใหม่

..............................ใช่เปล่า โจ้

29. jojodominan

jojodominan New Member Member

60
    1
    0
    5555คงไม่ได้เปลี่ยนเทอโบแล้วว่าจะเปลี่ยนรถแล้วไม่รู้ขายได้กี่ตังคามิโอเนี่ย

30. RUT

1,222
    3
    0
    พี่ให้ 3,000.- ขาดตัวเลย

สนใจรีบโทรนะ ฮา......

แล้วจะเล่นรถไรอะโจ้....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้