ใครอยู่เมืองกาญจน์มั่ง จัดให้หน่อย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย RUT, 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    พี่ครับ ว่าวแบบซื่อๆนะครับมีอ๊อฟได้บ้างไหมเพ่

2. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0

อยู่ที่ความสามารถ เฉพาะตัวครับ

อันนี้ทางร้านก้อไม่ทราบจริงๆ ต้องจีบเอาเอง

ไว้คุยหลังไมค์......แล้วผมจะบอก

3. RUT

1,222
    3
    0

เขาชื่อ อาเซิ่น ครับ พอดีเขาจะกลับไปบ้านเขาก้อเลย เซ้งต่อครับ

แต่ยังถือหุ้นด้วยบ้างบางส่วนเพราะ เราต้องการศึกษางานจากเขาครับ

นิสัยดีมาก ๆครับ ขอบอก.............

4. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    ยังงี้สงสัยต้องคุยกันยาวแล้วนะพี่รุจ ยังงี้พวกผมต้องพึ่งพี่แล้ว จัดให้หน่อยนะพี่

5. iwa-wa

iwa-wa New Member Member

6
    0
    0
    หวามาแล้วนะ

6. iwa-wa

6
    0
    0
  7. RUT

1,222
    3
    0
    ................

8. RUT

1,222
    3
    0
    .......................

9. RUT

1,222
    3
    0
    ..............

10. RUT

1,222
    3
    0
    เออ กว่าจะลงรูปได้

11. RUT

1,222
    3
    0
    อีกรูป:p

12. Ch@rbA

Ch@rbA New Member Member

63
    1
    0
    ผ่านมา

13. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

มีกุ้ง กุหลาบดำด้วยหรือ

ยังอยู่อีกแฮะ

14. RUT

1,222
    3
    0

รู้จักด้วยเหรอ น้อง อีกุ้ง กุหลาบดำเนี่ย

แหม หนุ่มๆ นี่รู้จักมันกันทั้งเมืองกาญจน์เลยนะ

ตอแหลสุดๆอีนี่........................อิอิ

15. RUT

1,222
    3
    0
    up............................

16. RUT

1,222
    3
    0
    up..................................

17. noom_nuch141

84
    0
    0
    รู้สึกว่าจะเห็นรถพี่เมื่อวันเสาร์ตอนประมาณทุ่มหนึ่งแถวๆท่าม่วง พอดีผมออกมาจากปั๊มเชลล์เขาดินพอดี

18. jojodominan

jojodominan New Member Member

60
    1
    0
    อุ๊ยซุ่มทำไรกันอะ...พี่รุจเปิดร้านอะไรไม่บอกกันเลยนะ

19. RUT

1,222
    3
    0

อ๋อ..........เห็นแล้ว วันนั้น ยังบอกกับน้องที่นั่งมาในรถเลย

ว่า วีโก้คันนี้คุ้น ๆ แต่ทำไมเห็นมีรอยบุบ ด้านข้างขวาด้วย

เป็นไรเหรอ ไปโดนไรมา ใช่ไหม คันเดียวกันเปล่าไม่รู้

พอดีเห็น กำลังออกจากปั๊ม เชล เขาดิน

20. RUT

1,222
    3
    0

โทษทีโจ้ ที่ไม่ได้บอก ยังไงก้อแวะไปอุดหนุนด้วยแล้วกัน

ตอนนี้อยู่ในช่วงกำลังศึกษาอยู่ว่าจะลงหุ้น แต่ยังไม่รู้ว่าจะเอาเท่าไหร่ดี

สนใจเปล่า....................แต่ยังไงก้อย่าลืมไปเที่ยวแล้วกัน

กำลังปรับปรุงเรื่องเครื่องเสียงอยู่น่าจะดีกว่าเดิมเยอะ

ไปเมื่อไหร่ อย่าลืมโทรหาพี่ เดี๋ยวลดราคาพิเศษ.........แถม หญิงอีก ฮาฮาฮา

21. noom_nuch141

84
    0
    0
    ใช่ครับ เรียกว่าซวยดีกว่า โดนมอไซค์เฉี่ยวแม็กซ์แตกประตูทะลุต้องรื้อเครื่องเสียงออกหมดเลย

22. RUT

1,222
    3
    0
    โอ่โห.............งานเข้าเลยดิ

แล้วต้องซ่อมเองหรือเปล่า

คงจะหลายอยู่น่า.....แสดงความเสียใจด้วยครับ

23. noom_nuch141

84
    0
    0
    ประกันชั้น1 เลยต้องไปเบียดกำแพงให้สมจริง ขี้เกียจมีคู่กรณีเรื่องมาก

24. Ch@rbA

Ch@rbA New Member Member

63
    1
    0
    มันผ่านไปแล้ว ไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับพี่

เสร็จเมื่อไรล่ะพี่

25. noom_nuch141

84
    0
    0
    คงจะเป็นประมาณอีกอาทิตย์หนึ่งอ่ะทัว พอดีงานสะพาน

26. RUT

1,222
    3
    0
    โห...........เอางั้นเลยเหรอ

เบียดกำแพงเนี่ยนะ..............สงสารรถจัง

27. noom_nuch141

84
    0
    0
    โห พี่ น่าจะสงสารผมมากกว่านะ บิลค่าซ่อม 56000 เปลี่ยนแม็ก เปลี่ยนประตู เปลี่ยนยาง

28. RUT

1,222
    3
    0
    โอ่โห............ห่าหมื่นกว่าเลยเหรอ

ดีนะที่ทำประกัน ไม่งั้นกระป๋าฉีกแน่

แล้วซ่อมที่ไหนครับ.................

29. noom_nuch141

84
    0
    0
    ช.รุ่งเรืองครับ พอดีเจ้าของเป็นเพื่อนๆกัน มันเปลี่ยนให้หมดเลย แต่ไม่รู้ว่าต้องจ่ายส่วนต่างเท่าไร กะเก็บตังไว้ไปเที่ยวโรงแรมเวล ท่าทางจะอดแน่ๆ

30. iwa-wa

6
    0
    0
    .....

เอารูปรถพี่รุตมาฝาก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤศจิกายน 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้