แต่ละท่านแต่งรถแนวไหนกันครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Nung_Maesot, 4 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    แนวตะเข็บชายแดน..งัย...

2. เเนวทะเเยงมุมก็ไม่เลวนะคับ.....เวิร็คคับเวิร์คอิอิ......ขำขำนะคับ:D

3. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    เครื่องเสียงชุดใหญ่ เครื่องแรงๆ โหลดแป๊กๆ ว้าววววสุดยอดครับพี่น้อง

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    แรง เตี้ย ดัง สวย ท่อดัง ล้อซักชุดช่วงล่างปึ๊ก

5. promngam

promngam New Member Member

13
    0
    0
    ของผม ก้อ เดิมๆ ออกห้างเลย ทำเครืองเสี
    ยงนิดหน่อ

6. เรียบๆ แนวยุ่น และที่สำคัญครับ ต้องดีเซลเท่านั้น
    กระบะควันโชยๆ อิอิ

7. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    เดิมคับ เดิมสนิม

8. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    รถไมตี้แวน 4 ข. ปี 90

เครื่อง 2L + TF 06 ปั้ม 12 ต้อยดีเซล อินเตอร์ FUSO เวสเกตตาน้อง + ปั้มติก เรกูเร

ครัชทองแดง เกียร์ G โบ เฟืองท้ายหอน.....ใกล้จะเปลี่ยนและ เก็บตังอยู่คร้าบ....

ภายนอก ขอโหดอย่างเดียว แค่นี้แหละคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้