วิธีทำแผ่นหน้าปัทม์สีขาว

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย inno, 23 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yukiyuki

yukiyuki New Member Member

18
    2
    0
    - แล้วไฟจะออกมาทางไหน เพราะป็น stiker ถ้าออกสว่างเป่าครับ

2. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    อืมผมก็อยากเห็นตอนมีไฟ ออกมา

3. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    :D ของเดิมมันก็เป็นแผ่นอลูมิเนียมทึบอะครับ
    แต่จะยุบลงไปกว่ากรอบพลาสติก แสงเลยลอดออกมาได้

ส่วนช่องไฟเบรคมือ กับเตือนแบตที่เป็นพลาสติกใส
    ผมใช้เจาะสติ๊กเกอร์เปิดช่องเอาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้