5Zigen ....... เนื้อคู่ใหม่ ถูกใจ เจงๆ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย NAMTAWHOO, 3 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. king_ES

king_ES New Member Member

122
    9
    0
    แจ่มจิงๆ อยากได้บ้าง

2. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    FD spoon ไม่ใช่เหรอ....:D

3. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    คิด ไป ถึง หนาย เนี่ย ๆ เพ่ต้น ..

นู๋ หมาย ถึง เสียง น่ะ .. ว่า จา เปน ลั่นทุ่ง 2 กับ นู๋ ได้มั้ย ? แง่ะ

4. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    ไปถ่ายรูปมาและ...

รายงานผลนิดนีงนะครับ รอบมาเร็วขึ้นนะเวลากด เสียงไม่แป๊ดมาก เพราะมีไซเลนเซอร์ ทุ้มๆ กดแล้วมี แป๊ด นิสๆ ชอบมากครับ
    ต้นไม่หาย แต่ปลายยังไม่ได้กดแช่ดู ฝนตกครับเมื่อเช้า ยังไม่กล้าซัด แต่ กดนิดนึง 5000 รอบเร็วกว่าเดิมเย๊อะ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กุมภาพันธ์ 2008
  5. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    แหล่มเลย

6. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    แหล่มมั่กๆคร๊าบ เพ่ตั้งต้น

7. D.N.A.

D.N.A. New Member Member

31
    0
    0
    อยากได้มั่ง ซื้อไหนหน๋อ

8. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    หล่อปายอีก 1 ........................... ว่าง ๆ เอาตัวเป็น ๆ มาดูด้วยนะ

9. NAMTAWHOO

356
    44
    0

ลองถามที่พี่หนึ่ง one shop ดู นะครับ 081-3714599 ที่ร้านเค้าจะมีของดีๆมาเรื่อยๆนะ แล้วแต่ว่าพี่เค้าจะโพสในกระทู้หรือเปล่า ...
    ที่วันนั้นก็เห็นมีอีกเพียบสวยๆ สภาพกิ๊บๆ หลายใบเลย
    Blizt 2.2 ทรงรี ใส้เยื้อง ราคาไม่แรง 5zigen 2.2" อีกลูกนึง Akibono 2" อีกลูกนึง สภาพดีๆทั้งนั้น
    ส่วนเรื่องคว้าน ไม่ต้องเลยอ่ะครับ ถ้าชอบทรงรีแนะนำให้เลือกปลายท่อยาวๆหน่อย :D

10. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
  11. D.N.A.

D.N.A. New Member Member

31
    0
    0
    ขอบคุนครับบบ

12. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0
    สวยๆ ปลายม่วงๆ เข้ากับรถดี แจ่มคราบ

13. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    ปลายม่วง ๆ มันก้อช้ำ ๆ สิเฮีย จะดีเหรอ อยากจะช้ำ ๆ เหมือนกันเนี่ย ฮี่ ๆๆๆ :D :p

14. NAMTAWHOO

356
    44
    0

คริ คริ ท่ออะไรเหรอครับ พี่ ปลายช้ำๆ เนี่ย เดี๋ยวเผื่อจะจัดให้น้องมันคนนึง ใช้งานผิดที่ผิดเวลาตลอดอ่ะ ก๊ากๆๆๆ :D

15. @blue_sky@

@blue_sky@ New Member Member

119
    0
    0
    :D:D สวยงามมาก ๆ เสียงพริ้ง ๆ เจ๋งดีจัง :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้