ปี2008 มีงานจิมไรป้างไหมคัป

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย โอ๋ RACING GARAGE, 2 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    ลานนะลาน

ช่วยแนะนำลานหน่อยตอนนี้นึกไม่ออก ลานกว้างๆมีที่เมืองทองกับไบเทค(แต่ค่าเช่าแพงมากๆ)ใครนึกตรงไหนออกช่วยบอกด้วยคร๊าบ ขอบคุณครับพี่บี

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เอาที่จอดรถที่บ้านผมไมครับ
    พูดเล่นนะคับพี่

3. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ลงรุ่นออโต้มั่งใด้มั้ยเนี่ย

4. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    เห็นด้วยครับ

5. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    ออโต้ด้วยคน

6. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    มาเชียงใหม่กับลำปางเลย เชียงรายก็มีกว้างๆเลย

7. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    เข้ามาดู:cool:

8. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
    เห็นมีลานตรงข้างๆ คลิสตัลปาร์ค อะ ใหญ่บะเร่อ แต่ลาดยางไว้ไม่ค่อยเนียบ

9. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ช่ายๆ น่าสนใจนะคับ
    กว้างใช้ได้ทีเดียว
    :D
    [email protected]

10. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    นี่ล่ะๆ อันนี้ล่ะ กำลังจะบอกเลย ที่อยู่เลียบทางด่วนใช่มั้ยอ่ะ...ขับอยู่บนทางด่วน มองลงมากว้างมาก ใกล้ห้าง คนดูตรึม... :p

11. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ถูกต้องนะค๊าบบบบบ จะได้วิ่งแบบยาวๆ3เกียร์เลย555 :D

12. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    เปลี่ยนบรรยากาศมาแข่งที่เชียงใหม่-ลำปาง บ้างไหมครับ
    มีแข่งกันทุกเดือน เดือนละ 3 รายการครับ
    ติดตามข้อมูลได้ที่
    www.motor-xclub.com ครับผม

13. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    อยากไปแข่งที่กรุงเทพฯ เหมือนกันครับ กำลังบ้า ๆ อยู่พอดีเลย
    จะตามไปวิ่งเก็บไพล่อนให้

14. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ใกล้แร้ว...แต่ขออย่าจัดชนกะงานของ circuit เลยนะค๊าบ...จะได้วิ่งได้หลายๆงาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้