ปี2008 มีงานจิมไรป้างไหมคัป

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย โอ๋ RACING GARAGE, 2 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    อืม จริงๆนะพี่ รู้บ้างไม่รู้บ้าง ซะงั้นนะ

2. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    เห็นด้วย

เห็นด้วยกับบีจริงๆ อ่านแล้วงงๆ แต่ที่แน่ๆลงทุนไปล่ารางวัลถึงหาดใหญ่เลยเหรอเนี้ย เอ! รึไปเอาของที่มาเล 555 ถ้า Motor Tracks ไปจัดแข่งที่ลาว ตาตู่ของเราจะไปบ่:eek:

3. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ถ้าอ่านแล้วรู้เรื่องก็ไม่ใช่ตัวจิงสิ

ตัวจิงต้องอ่านแล้วอ่านอีกวนๆสัก 2-3รอบ
    แล้วแปลไทยเป็นไทยอีกสักรอบ
    ถึงจะเข้าใจสักครึ่งรอบ
    ha ha ha
    :D
    [email protected]

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    พอดีไปเอาของที่มาเลและสิงค์โปรมาขายที่กรุงเทพ
    และเพื่อนเปิดร้านใหม่ด้วย ก็เลยไปร่วมงานกับเขาหน่อย
    เพราะว่ากรุงเทพไม่มีแข่ง

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    พูดรู้เรื่อง ก็เป็นนี่หว่า อิอิ :D

6. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    สงสัยจะเมาค้างเลยพิมพ์ไม่รู้เรื่อง

ปล.ล้อเล่นนะครับพี่ตู่

7. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    มีอยู่เเล้ว เย็นเย็น

:p
    มีล้าน % ฟันธง............

8. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0

มีไรหรอคับพี่ งานแข่ง หรอ งง :D:D

9. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เมือไรนะ
    จะหนีไปวิ่งต่างจังหวัดหมดแล้ว
    ที่เชียงใหม่มีแข่งกัไปหลายสนามแล้วนะ
    แต่กรุงเทพยังไม่มีสักสนามเลย

10. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ตาตู่ เค้าอยากได้รถผมจิงป่าวอ่ะ :cry:

11. chonlayut

1,514
    5
    0
    จริงๆๆๆนะ
    เพราะว่าน้องเขาครับ งานโตโยต้าอยู่
    จะไปวิ่ง 1500 นะ
    มันอยู่ที่ผมเชียร์นะ
    ถ้าตู่ ok เขาหน้าจะok ด้วย
    ถ้าราคา ok ด้วย

12. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ได้ข่าวว่าวันแข่งวันที่ 4 พ.ค ที่B R Cงาน M-max

13. Super Colt

2,980
    11
    0
    ผมขายเท่าที่ผมขายได้อ่ะแหละ ไม่ได้รีบ ขายได้ขาย ขายไม่ได้ใช้ต่อ รถผมเป็นไงก็รู้ๆกันอยู่ :D

14. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0

แหร๋มเลยครับพี่.........................รอมานาน

15. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ทำรถมาใหม่เพื่องานนี้เลย

16. chonlayut

1,514
    5
    0
    รู้สิครับว่ารถเป็นอย่างไร สวยมากๆๆครับ แต่ ไม่แรง อิอิอิ
    คนขับก็อ้วน
    ตกลงขายเท่านั้นใช่หรือเปล่านะ เหลือให้ผมหรือเปล่านี้
    ถ้าเหลือ จะได้โทรบอกเขาเลยนะ
    มีกล่องด้วยใช่หรือเปล่า
    โรบาล์
    โช๊คตัวเก่า
    ด้วยจัดให้

17. Super Colt

2,980
    11
    0
    เอ้าพูดงี้ก็หล่อดิวะ ตาตู่ 5555
    รถไม่แรง แต่แซงทางโค้งนะ
    ไม่เหลือแล้ว เขาไม่เอาแล้ว ไปขี่วิคแล่ว

อดเลย ดีผมจะได้ทำต่อ อิอิ :D

18. chonlayut

1,514
    5
    0
    อดเลยตู

19. Super Colt

2,980
    11
    0
    ดีแล้วล่ะ ผมก็ไม่ค่อยอยากขายเท่าไหร่ :D

20. ed_miniza

ed_miniza New Member Member

10
    0
    0
    เฮ้อ ปีที่แล้วไม่ได้ลง จิมฯ ทั้งปี ปีนี้ขอลงมาเล่นด้วยนะ อยากแล้วอ่ะ
    อยากวิ่งหนามแบบวางกรวย

21. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    มีแล้วคัป แต่ไปจัดที่พีระ ในงาน hankook วันที่5 เม ย นี้ ไม่รู้เป็นยังไง

link http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=446432

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มีนาคม 2008
  22. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    อยากวิ่งแบบ original อะครับ
    เป็นลานกว้างตั้งกรวย
    ผมว่ามันส์สุดเลยอ่าครับ
    มีใครจะจัดมั้ยครับ

23. Super Colt

2,980
    11
    0
    ใช่ๆๆๆ original สาหนุกที่สุด แต่อยากได้ ลานกว้างๆอ่ะ ประมาณ เมืองทองหรือไบเทค :D

24. Billiead

142
    4
    0
    ช่ายๆขับแล้วมันส์ดี ขับไปงงไป จะไปรูไหนดีหว่า..:D:D

25. Super Colt

2,980
    11
    0
    เครื่องพี่ว่าไงน้องเลียด ใส่ถุงให้ 1 ตัวนะ :D

26. Billiead

142
    4
    0
    ไม่ให้ดีกว่า ตัดกำลังคู่แข่ง (ล้อเล่นครับ):D
    เด่วโทรบอกนะพี่:D

27. ed_miniza

ed_miniza New Member Member

10
    0
    0
    วันที่ 5 อดไปนิ วันที 6 ต้องไปแรลลี่งาน มอเตอร์โชว์ ไบเทค ตั้งแต่ 7 โมงเช้าเลย

จา วิ่งรอบกรวยอ่ะ วิ่งรอบกรวย ........... :eek:

ตู่ ครับ อย่าลืม ซุปฯ ของผมนะ ฝากดูด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มีนาคม 2008
  28. Super Colt

2,980
    11
    0
    ฮื้ยยยยยยยย............. อย่าคิดเยี่ยงนั้น เราไม่ใช่คู่แข่งกัน เราเป็นพัธมิตรกัน สงสารมิตซู โดน H รุม
    เราไปช่วยกันเกะกะดีกว่านะ อิอิ :D:D

29. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    สุดยอดครับ ของออริจินั่น เนี่ย สนุก มันส์ ได้ทักษะที่สุดแล้ว...รออย่างเดียวว่า จะมีนายทุนที่ไหนเห็นคุณค่าของมันบ้าง เต็มที่ก็เป็นแทรกเดย์อ่ะผมว่า...เฮ้อ... :cool:

30. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    ตอนนี้แบบว่า อ่ะไรก็ได้ เอามาเหอะ ช่วยตัดทีเหอะ ไม่ทนล่ะ อยากแข่งจิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้