<< ถึงท่านสมาชิก PTT-MSL ทุกท่าน >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 1 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    วันก่อน ดูรายการ ต.ตนรักรถ เห็นพี่ไก่ ออก ทีวี ด้วย หล่อ ขะหนาด !!!!

แล้ว ขับกันไงล่ะครับนั่น เสียวจริงๆ รถ Kart 4 จังหวะ 2 Engines แข่งกับ Conceptcar

เสียวโดน ทับจริงๆ

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หวัดดีครับ....วันถ่ายลุ้นกันแทบตาย...นึกว่า น้องนานานจะทับ...รถคาร์ท..ถ่ายกันหลายเทคครับ....เสียวๆ นักแข่ง A1 จะโดนทับ...
    ขอบคุณครับ.....

ปล...ตามภาษาเมืองเหนือ....คำว่า..หล่อขนาด...หมายถึง..หล่อมาก.....เหอะๆ..แต่ในคำไทยๆ เป็นคำที่มองได้ 2 แบบ คือหล่อ กับไม่หล่อเลย...ผมคิดว่าขอเลือกข้อ 2 ครับ......

3. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0

คิดถึงสนามจัง...พี่ไก้อยู่ตลอดเหรอครับ ว่างๆ เข้าไปนั่งคุยเล่นนะพี่:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้