สอบถามเรื่องการวาง K20 ใน 3D หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Ton Spoon, 1 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0

นี่ไงมันมาแล้ว k20 :D:D:D:D

2. peerason

peerason New Member Member

5
    0
    0
    แล้วB16 กะB18 ลง 3d อันไหนดีกว่ากันอะคับอยากรู้

3. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    ใช่ บอดี้ ek9 ป่าวคับคุณปอ.....

4. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    ป่าวครับ....3ประตูเรานี่แหละครับ พี่น้อง เหอๆ

5. yong27

yong27 New Member Member

7
    0
    0
    ชอบมาก แต่ไม่มีตังส์

6. Ton_Ac

Ton_Ac New Member Member

109
    0
    0
    ผมชอบ K เพราะ ด้านไอดีมันหันไปหน้ารถ ถ้าเกิดบ้า อยากใส่ 4 ลิ้นเร่ง มันคงได้รับลมเต็ม ๆ

7. A_THAN

A_THAN New Member Member

63
    2
    0
    ไอเจ้าของรถคันเหลือง หน้าที่1 ทำซุ่ม ไม่บอกคนอื่นบ้างหละ ว่ามันเปงไง " อยากรู้ว่าเปงไงลองซื้อของเค้าสิ ตามเบอร์ที่ให้อะ ได้เห็นใกล้ ๆ กับตาตัวเองเลย " ไม่เชื่อลองดู ใช่ป่าว ART ++ 555 ++

8. อุลตร้าแมน

อุลตร้าแมน New Member Member

158
    2
    0
    อาร์ทเขาเทพแล้วอะ

อาร์ทเขาเทพแล้วมั้งครับเคยคุยโทรศัพท์ อธิบายเรื่องเทอร์โบให้ผมฟังผมนี้กระจ่างเลยอะ
    กับคำว่า Na ผูก Bo

9. KanoonNoi

KanoonNoi New Member Member

25
    0
    0
    ว่าแต่ b18cr น่าสนใจมั้ยอ่ะครับ ในบอดี้ 3d

10. Ton Spoon

Ton Spoon New Member Member

50
    3
    0
    โอ้ววว กระทู้นี้ยาวจัง

B18cr ใน 3D น่าสนครับ ราคาเครื่องไม่แพงมากเหมื่อนเมื่อก่อน
    ตอนนี้ก็กำลังวางอยู่ครับ B18cr '96

11. KanoonNoi

KanoonNoi New Member Member

25
    0
    0
    เคยได้ยินว่าเอา b18c ฝาดำมาทำเป็นฝาแดงได้เหรอครับ
    อยากรู้ว่าทำไงอะครับ :p

12. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อึ้ม...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้