สวยไหมครับพี่น้อง D-Max ไว้เป็นแนวทางครับแนะนำด้วย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ทองประเสริฐ ดีสวัสดิ์, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ ตั้มครับ มีไรดีๆๆแบ่ง บ้างดิครับอยากแรงบ้างจัง(งบน้อย)

งบน้อยครับพี่จัดให้บ้างถูกๆๆดีดีเอาแรงๆๆอ่ะ

1. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    พี่ต้อยบอกใส่ได้ครับ เอาเสื้อตัว3000 ชนกับ 6 he ได้ครับแต่ต้องโมนิดหน่อยไม่ต้องตัดครับ
    เสียของเลยครับตั้ม อีก1หัว เดี๋ยวพี่ดูให้ใหม่ครับ

2. ใครต้องการอินเตอร์ บอกได้ของใหม่น่ะครับ

ทรง RB 26 ราคา 6800
    ทรง VR 4 ราคา 6000(17 นิ้ว แบบใน D-MAX ผมครับ)

3. ขอบคุณครับพี่ ตั้ม

หาให้ผมด้วยน่ะหลังสอบเข้าไปทำแน่ๆๆราคาเท่าไรครับค่าใส่อ่ะ

4. slowly_30

slowly_30 New Member Member

71
    0
    0
    ใส่กระจังหน้านี่ หล่อดีแฮะ อยากได้มั่ง แต่ ดันเอาไปทำสีกระจังหน้ามาแล้วซะนี่ -*-

5. ตาด้า

ตาด้า New Member Member

141
    4
    0
    เหลือกรอบทะเบียนนะครับ ใส่แบบพับ หรือม่ายก็เจาะ แล้วจะสุดดดดดดดดเลย

6. ขอบคุณความคิดเห็นน่ะครับ ช่วยกันติชม

อัพไป ดันๆๆๆ

7. ตาด้า

141
    4
    0
    โคมดำด้วยตามนี้เลย

8. ขอบคุณครับที่แนะนำ(ขอราคาด้วยทำที่ไหนมองเห็นเหมือนเดิมไหม)

ราคาเท่าไรทำที่ไหนบอกด้วย

9. ตาด้า

141
    4
    0
    ทำเองครับ เปิดไฟแล้วสว่างเหมือนเดิม วิธีทำเข้าไปใน ฟอรั่ม DIY เลย กระทู้ผมลงไว้แล้วครับ ง่ายๆครับ

10. อัพไป นี้เครื่องเสียงในรถฟังขำๆๆ

ฟังแบบสบายๆๆๆขำ

11. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    แวะมาชมคับ
    หล่อดีคับ

12. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
  13. UNSAI

1,416
    17
    38
    ใส่หัวฉีดมาแล้วเป็นไงมั่ง แรงขึ้นป่าว+กินน้ำมันด้วยป่าว

14. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    พีตั้มของผมใส่หัวฉีดที่จัดมาให้ แจ่มเลยครับ ไปทำ

มาใหม่ด้วย เวิร์คมากๆ

15. UNSAI

1,416
    17
    38
    แหล่มเลย.........อิอิ

16. RUT

1,222
    3
    0
    ของดี ๆ นายตั้มมีเยอะ ใครอยากได้ไร ตั้มจัดให้

ยกเว้นเงินใช่ปะตั้ม

17. ครัชออกจะทำท่าลื่นๆๆเซ็งเลย

ลื่นๆๆแง่ งบหมดล่ะ

18. UNSAI

1,416
    17
    38
    เหอๆๆๆๆถถถะถะถะถถูกต้องคร้าบบบ

19. UNSAI

1,416
    17
    38
    เปลี่ยนเป็นผ้าทองแดงน่าจะช่วยได้ครับ

20. 555++

ช่วยได้ทุกเรื่องก็ดีสิครับ555+

21. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    สุดยอดเลยพี่ตั้มสวยมักๆแล้วตกลงจะเอางัยคับstep one racing project รอพี่อยู่คับกลับมาเร็วเน้อรออยู่คร้าบพี่ผมไปถามอีกร้าน150เองเด๋วจัดแบบสวยๆเลยทีมเราจะเกิดแล้วยิ้วๆ:cool:

22. tai_4021

tai_4021 New Member Member

28
    0
    0
    เมื่อวานเย็นถ้าจำไม่ผิดคุณ ตั้ม IMI เลี้ยวออกจากซอยวัดกำแพงใช่มั้ยครับ พอดีผมกำลังจะเลี้ยวเข้า ผมก้ออยู่ซอยวัดกำแพงเหมือนกัน เผื่อวันหลังมีโอกาสเสวนากันครับ

23. ใช่ครับพี่ผมเอง ผมก็เหงพี่แวบๆๆเหมือน

ใช่ครับรถผมเอง ว่างมา เสวนากันก็ดีครับ ผมอยู่หอสวนปานอ่ะครับเลย มาเจทไป 50เมตรครับ เจอกันทักได้ครับ

24. tai_4021

tai_4021 New Member Member

28
    0
    0
    ปกติ มิตติ้งแถวไหนครับ บอกด้วยครับจะได้ไปแจมด้วย

25. off

off New Member VIP

24
    0
    0
    ไปใส่หัวฉีดอะไรกันมา อ่า ครับ น่าสนใจ ผมมี 6BG เพิ่งถอดออก ทนไม่ไหว กินน้ำมันดีจัง กลับมาใส่โบเล็กเลยถอดออก

26. ใส่ 6HE 4 รูใหญ่ก็วิ่งขี้แตกและครับ

6 HE ครับ 4รูใหญ่วิ่งสาดๆๆๆ

27. off

24
    0
    0
    6BG กับ 6HE อะไรใหญ่กว่ากับครับ

28. RUT

1,222
    3
    0
    up..................

29. off

24
    0
    0
    up....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้