สอบถามงาน DRAG ประจำปี2551ของMRC คับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย MRC, 29 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    ผมไม่เคยลงเลย ปีนี้ขอลงด้วยคนนะ ครับ :D

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
  3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    วันนี้ผมได้คุยกับพี่ประทีปคร่าวๆเเล้ว คิดว่าจะจัดนะคับ เพราะอยากให้มีทุกปี ถ้าคนน้อยก็จะจัด เเต่อาจจะลดรุ่นลงถ้ามีน้อยก็จัดรุ่นให้น้อยลงจร้า จัดเอามัน... เเละเพื่อพี่น้องที่สนใจกิจกรรมนี้จิงๆ ไม่งั้นเดี๋ยวจะเบื่อกันเพราะมัวเเต่รอคนเยอะๆ

ขอผมรอสรุปกับพี่เเจ๊คเเละพี่ประทีปอีกทีนะคับว่าจะเอาเดือนไหน

4. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    จัดแบบหัวปีท้ายปีดีป่าวพี่ แบบมีแก้มือๆๆๆ
    ให้ดีก็เอากลางปีด้วยเลย
    งานดีๆ อย่างนี้ หนับหนุนครับ

5. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ตอนนี้ผมจองวันไว้เเล้วนะคับ ต้องขอโทษด้วยปีนี้คงจะจัดได้เเค่ครั้งเดียวเนื่องจากสนามเต็มหมดเเล้ว จึงได้จองไว้
    วันที่13 กันยายน นะคับ เตรียมตัวกันไว้นะคับ

6. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ดันไปเลยคับ....งานดีมีครั้งเดียว...หุหุ

7. SAN EVO5

SAN EVO5 New Member Member

26
    2
    0
    จะรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้