ประกาศจากคณะปฎิวัติโซนนนท์ ( กองโจร )

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย เจียเบี๋ยวะสาด, 29 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อ้าว ..ตกลงก็มามิตติ้งได้อ่ะดิ :D:D:D

2. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :mad: จะเอายังไงกะชีวิตก้อบอกด้วย...จะได้ไม่ยุ่งอีก :mad: :mad:

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คิดทำอะไร ใจร่ม ๆๆ เข้าไว้นะโยมทั้งหลาย ...... อิอิ

4. เฮ่ยยยยยยยยยยยยยยยยย นึกว่าจะได้โสดดดดดดดดดดดดดด เวรกำแท้ๆ ดันเคลียร์กันเข้าใจอีก เลยอดโสดดดดดดดด เลย อ่าววววววววววววว พี่น้องกองโจรรรรรรรรรรรรรรรรรรร ตะโกนดังๆซิว่า กลัวที่ไหนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

ปล.พี่น้องกองโจรพวกเรามีเรื่องจะต้องปรึกษาแล้วสถานการณ์เริ่มคับขันย่ำแย่ แล้วจะส่งรหัสมอสสสสสสสสส ไปนะ - -"

5. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รหัส"มอส"...หรือรหัส"งิด" กันแน่ :D:D

6. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ถ้าอยากเลิกไม่เห็นยากเลย
    เค้าไม่เลิกกะเรา เราก็บอกเลิกกะเค้าดิ...จะได้เป็นโสด ดีมะ

"กลัวที่ไหน" .....ก็อย่าไปกลัวดิ

7. :cool::cool: หึหึ ตลกแล้วตาเกียร์ หึหึ :cool::cool: คอยดูการ อัฟเกรดใหม่ของกองโจรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรร :D:D:D

8. - -" เห่อๆปิ๊กมานฉุนแทน เวรกำแท้ๆ งิดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

9. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    หุหุหุหุหุ........ใจเย็นๆครับ

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อุ้ย .ๆๆๆๆๆ จะรอนะคร้าบ กองงิด เอ้ย ..กองโจร :D:D:D

11. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0

อยากโสดจริงเหรอตุ่ย! ................ก็บอกเลิก่อนเลย(อย่างที่ปิกว่าไง)..............หรือจะให้ช่วยก็บอกนะ.......
    ปล. ถ้าไม่เอาตัวประกันคืนมาได้เลิกแน่น้อง...........*-*........

12. หึหึ ความผิดยังติดท้ายอย่านะตาเกียร์ :D:D:D

13. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :mad: การที่ได้กลับมาดีกัน หรือคบกันอีกรอบ มันเป็น เวรกำ ก้ออย่าคบ คบไปทำไม...จิงมั้ยเพื่อนตุ่ย...
    อย่าให้ได้เห็นหน้ารัตน์นะ เด้วหญิงอ้อจะฟ้องให้หมดเลย...เชอะ :mad: :mad: :mad:

14. ray-j

450
    0
    0
    .......ปุ้ยไม่รู้เรื่องด้วยนะครับ.........ปล..แว่นแก่พร้อมวันไหนโทรมาหาด้วย
    จะได้โทรไปนัดพี่เขา...ที่บริษัททางด่วนกรุงเทพ.........หุหุหุแว่นจะไปเป็นช่าง
    โยธาหุหุหุ.......

15. pukpick

615
    0
    0
    ถ้าเข้าได้ก็ดีนะ สวัสดิการดี

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รีบไปสมัครเลยแว่น ...... ท่าทางเงินเดือนจะเยอะนะ อย่ารอช้า :):)

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อ้ายตุ่ย ....ฟังไว้เลย ดันเปิดประเด็นมาได้ หุหุหุ

18. - -" ช่วงนี้แม่บ้าน อาร์ที เป็นไรกันไหมหมด ดู อารมณ์เสียๆกันนะ สงสัยอากาศจะร้อนจัด เลยเกิดอาการ เครียดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด อย่างที่เห็น โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เคยกลัวไหม คนอย่าง สม ตุ่ย กลัวที่ไหนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

19. คริคริ ........... *O*

20. pukpick

615
    0
    0
    ช่วงนี้อารมย์ไม่ดี

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตุ่ยแมร่งโดนคนเดียว กสิสวเสวัหำบพำเวบสารน่เด (อุ้ย ...ขำไม่เป็นภาษาเลยกรู) 555555 ++++

22. ตลกแล้วตาเกียร์ ผมก็ไม่เข้าใจนะว่าทำไมลงแต่ผม ไอ้แว่น ตาปุ้ย ก็มีทำไมไม่ลง ลงแต่ผมคนเดียว เวรกำแท้ๆ - -"

23. pizza_rt

76
    0
    0

:D:Dก็...........กลัวซะที่ไหนไม่ใช่เหรอ:D:D

24. :D อ่ะ แน่ นอน กลัวที่ไหน :D

25. pizza_rt

76
    0
    0

ก็กลัวที่.....บ้านกอล์ฟไง......
    :D:D:D:D ใครเห็นด้วยบ้างงงงงงงง........ อิอิ

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D ถูกต้องที่สุดเลย... แล้วจะถามทำไมว่ากลัวที่ไหน เพราะมันก็ทำให้พวกเราเห็นแล้ว :D:D

27. - -" ................ เอาใหญ่แล้วตาเกียร์

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พักนี้พี่ปุ้ยหายไปไหนเนี่ย เงียบเลยนะคณะปฏิวัติ อิอิ

29. ray-j

450
    0
    0
    ไม่ได้หายไปไหนหรอครับ...งานแม่งเยอะจัด
    เบื่อซิมหายเลย...พักนี้ก็ไม่ค่อยได้ไปเที่ยวไหนเลยเบื่อ
    ตอนเย็นหาเห้ลากินดีกว่าสมาชิกท่านใดใครสนใจ
    โทรมาได้เลย....หุหุหุหุ...:cool::cool::cool:

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เบื่อเหมือนกันครับ พักนี้แม่งงานเข้าบ่อยจัด :mad::mad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้