ประกาศจากคณะปฎิวัติโซนนนท์ ( กองโจร )

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย เจียเบี๋ยวะสาด, 29 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D ไปงานบุญต่างจังหวัดครับ อย่าคิดมาก 55+

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    นึกว่าจะปล่อยตัวประกันให้ถูกเชือดซะแล้วครับ อิอิ:D:D

3. :cool::cool: หึหึ ตาเกียร์ ตัวประกันยังอยู่ในความไม่ปลอดภัยนะอย่าลืม แล้วว่าไงเงื้อนไขจะเอายังไงกับตัวประกันละตาเกียร์ ยื่นข้อเสนอมาเดี๋ยวนี้อย่าช้าไปนะ จะเสียใจทีหลัง โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D:D:D:D

4. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    ล่าสุดพาตัวประกันไปนั่งโฉบๆแถว"ติวานนท์คาราโอเกะ"มาตัวประกันนี่หื่นทันทีเลย

ขอบอกว่าแหล่มสุดๆ

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    วันนี้มีข่าวดีว่าจะได้เจอหน้าตัวประกัน หุหุหุ ....

6. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D พาตัวประกันไปเสียผู้เสียคนเลยนะ 55+

7. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    จะสิ้นเดือนแระครับ -*- ไม่ได้เจอกันซักที

8. nuna

nuna New Member Member

15
    0
    0
    อิอิ มาแอบอ่าน แล้วก็ไป อิอิ

9. golf the zeed

3,808
    7
    38

:D:D:D เมื่อไหร่มาอีก

10. หึหึ ตาเกียร์

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พรุ่งนี้จัดนอกรอบแล้ว คราวนี้จะไปไถ่ตัวประกันแล้วนะ อย่าตุกติกล่ะ คณะปฏิวัติโซนนนท์ ..... แล้วเจอกันตามนัดหมาย เลิกกัน

12. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สอบถามความคืบหน้า

ว่าได้ตัวประกันคืนมาแล้วหรือยังล่ะกอล์ฟ หลังจากที่ไปนอกรอบมาเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา :D:cool:

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยังไม่ได้คืนเลยครับ ไอ้หัวหน้าโจรที่ขับอีคาร์มันยึกยัก ....ไม่ยอมไป แบบนี้เข้าข่ายผิดสัญญาโจร ต้องรุมประนามครับ ดีมั้ย :sad::sad::sad:

14. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    อย่างนี้ต้องคิดแผนรอบชิงตัวประกันแล้วมั้งครับ นัดแล้วไม่ยอมไปนี่นา:):D

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สรุปว่ามันพาตัวประกันผมไปเกิดเรื่องร้ายเลยครับ อย่าลืมเอาออกจากรถไปเก็บไว้ที่ที่ปลอดภัยด้วยนะ บอกแล้วว่าให้รีบคืนมา :D:D

16. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เสียดายรถจัง

ต้องบอกตุ่ยว่าตืนตัวประกันมาซะเถอะ

17. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    สงสัยตอนนี้เจ้าตัวคงคิดม่ายออกแล้ว

18. - -" เจ็บปายหมดทั้งตัว

19. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ไอ้ตัวแดงไม่ได้เจ็บครับเพราะผมเอามัน
    ออกก่อนที่ไอ้ตุ่ยจะชนประมาณ 3 ชั่วโมงครับ...
    มันมาประจำการที่ A31 ผมแล้วครับ.......

20. pukpick

615
    0
    0
    รอดไป นู๋แดง

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตัวประกันผมรอดได้อย่างเฉียดฉิว .... กิ้วๆๆๆ

22. - - กำ

23. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    แล้วมันจะมาประจำรถผมต่อ:cool::cool::cool:

เพื่อป้องกันการรอบชิงตัวประกันขณะหัวหน้าคณะปฏิวัตป่วย:eek::eek:

24. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    หุหุหุ..เดินไม่ได้อีกนาน..สมตุ่ย

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :eek::eek::eek: มันจะเวียนไปทั่วคลับเลยมั้ยเนี่ย .... โถ่ นู๋แดงของเรา :cry:

26. ถูกต้องเพื่อนร๊ากกกกกกกกกก อุ๊ยยยยย เจ็บๆๆๆๆๆ - -" ถึงหัวหน้ากองโจรจะป่วยแต่เรายังมีทีมงานกองโจรที่ดหนียวแน่หนึบ เขารักกันเหนียวแน่หนึบ อยู่ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D:D:D

ปล งานนี้อยากหน่อยนะตาเกียร์ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อุ๊ยยยยยยยยยยยยยย เจ็บบบบๆๆๆๆๆๆ :cry::cry:

27. มาแว้ว

มาแว้ว New Member Member

27
    0
    0
    ฮิฮิ ฮุฮุ

28. - -"

29. pukpick

615
    0
    0
    เอามาเป็นเพื่อนนู๋ขาวหรอ

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เนื่องจากทนคิดถึงตัวประกันไม่ไหว จึงได้ไปชุบเลี้ยงเจ้านู๋แดงน้อยมาอีก 1 ตัว แต่ดันชวนเพื่อนมาด้วย เลยมาแจ้งให้ทราบ ซึ่งจะรีบดำเนินการไปไถ่เจ้าตัวใหญ่คืนโดยเร็วต่อไป จึงแจ้งมาให้ฝ่ายตรงข้ามทราบโดยทั่วกัน :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้