แนะนำตัวกันหน่อยดีก่าคับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย ชมพูนิดๆ ดำหน่อยๆ, 16 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ยินดีต้อนรับคับ ผมอยู่คลอง 2 คับ

2. torbphclub

torbphclub New Member Member

3
    0
    0
    ชื่อ "ต่อ" ครับ

ชื่อ "ต่อ" ครับ อยู่พัทยาครับ เจอกันทักกันนะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ

3. items_t

items_t New Member Member

2
    0
    0
    หวัดดีครับ มาหาความรู้ครับ

4. romadon

romadon New Member Member

16
    0
    0
    ผมเพิ่งมาเข้าครั้งแรกครับชื่อ.....DON..นะครับ

5. mint_zez

mint_zez New Member Member

1
    0
    0
    ดีค่ะ ชื่อมิ้นอ่า สมาชิกใหม่

6. @ BirD_BirD @

@ BirD_BirD @ New Member Member

33
    0
    0
  7. [c-h-a-m-p]

[c-h-a-m-p] New Member Member

8
    0
    0
    เป็น สมา ชิก ยัง ไง ม่ะ รู้ อ่ะ ขอ อยู่ ด้วย เลย ล่ะ กาน
    แชมป์ ครับ อยู่ แถว ประชาชื่น ประชานิเวชน์ 1
    ฝาก เนื้อ ฝาก ตัว ด้วย ครับ

8. fit3369

fit3369 New Member Member

3
    0
    0
    หวัดดีครับ ผมสมาชิกใหม่ ใช้แจ๊สแดง บางนาครับ

9. Arthur9

Arthur9 New Member Member

6
    0
    0
    เก๋ครับ สุโขทัย

10. monny

monny New Member Member

23
    1
    0
    ชื่อ นก คะ แวะเข้ามาทักทาย...:):):)

11. lovestory2

lovestory2 New Member Member

32
    0
    0
    ชื่อวิทย์ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

12. Trust Studio

Trust Studio New Member Member

1
    0
    0
    สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ
    ชื่อศรัทธา ครับ SINGLELINE No.01 จากกลุ่ม SINGLELINE

ปกติจะเข้าบอร์ด hondajazzclub ซะมากกว่า
    วันนี้ถือโอกาสมาแนะนำตัวที่ RC Web ครับ

เข้าไปดูสมาชิกท่านอื่นได้ที่ http://singlelinejazz.multiply.com/ ครับ

13. JAZZ 007

JAZZ 007 Guest

0
    0
    0
    หวัดดีครับผม คือผมอยากจะสมัครเป็นสมาชิกคลับ fit ด้วยคนนะครับผมจะต้องทำอย่างไรบ้างในการสมัครถ้าไงรบกวนพี่ ๆ เพื่อน ชาว f

หวัดดีครับผม ผมพีท เรียนที่ศรีปทุมครับผม
    อยากจะขอเป็นสมาชิกคลับด้วยคนไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรบ้างในการสมัคร ยังไงรบกวนช่วยแนะนำทีนะครับผมขอบคุณครับผม

เมล์ผมนะครับ [email protected] ยังไงช่วยเมล์มาบอกทีนะครับผมขอบคุณครับผม

14. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    ดีฮะ เป๊ป คับอยากมีคลับอ่ะทำไงมั่งอ่ะคับ?

15. EvESunGg

EvESunGg New Member Member

2
    0
    0
    ดีคร่า เด็กบ้านนอกรายงานตัวค่ะ เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ค่ะ

ชื่ออีฟค่ะ Mail : [email protected]

ใช้ Jazz IDSI'04 เดิมสีทอง เปลี่ยนเป็นสี ฟ้า(โอปอ)-ดำ

อยุ่ ลำปาง เจ้า........

16. `nOngGoLf

`nOngGoLf New Member Member

57
    5
    0
  17. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .....หวัดดี..เจ้า...

18. bank100%

bank100% New Member Member

2
    0
    0
    - bank พระประแดง-งับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 พฤษภาคม 2008
  19. art_hondafit

art_hondafit New Member Member

3
    0
    0
    ชื่อ อาร์ต ครับ อยู่นครปฐมครับ
    [email protected]
    081-9442717,086-3070066

20. saboho

saboho New Member Member

1
    0
    0
    saboho คับ

อยู่สวนลุม

คันเดียวในประเทศ

ไม่ชอบเหมือนใคร

21. JZA8O-CLuB

JZA8O-CLuB New Member Member

47
    0
    0
    หวัดดีค้าบทุกท่าน ชื่อ กอล์ฟ ค้าบ
    อยู่ราม 50 ค้าบ
    ยินดีที่ได้รุ้จักทุกท่านค้าบ

22. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    ดีคร๊า.....

ชื่อโบว์คร๊า

ขับ jazz ส้มอวบ อิอิ

เมว [email protected]

23. Bank_BangNa

Bank_BangNa New Member Member

1
    0
    0
    แบงค์บางนาครับ ขับ New Jazz สีขาว ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน

ขอฝากตัวด้วยนะครับ [email protected]

24. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    เต้ยคับ
    ว่างๆๆไว้เจอกันคับ

25. Apklovelove

Apklovelove New Member Member

1
    0
    0
    say hiiii....ชื่อ aof ครับ ชลบุรีครับ

26. tOb•EG

tOb•EG New Member Member

25
    1
    0
    ดีครับ ต๊อบครับ รถบ้านๆครับ

อยู่ทาวน์อินทาวน์เจอกันแวะมาคุยทักทายกันได้ครับ ^^"

27. best 3D

best 3D New Member Member

21
    0
    0
    ชื่อ เบสครับ
    อยู่ บางลำภูครับ
    ขับ JAZZ gd สีดำครับผม

28. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ชื่อ ตองครับ
    ที่อยู่พระราม3
    รถที่ใช้ honda jazz GE สีดำ

29. ต้นคับ ขออยู่ด้วยคนน้าคับ

30. BOMGE08

BOMGE08 New Member Member

1
    0
    0
    ดีคร้าบ มาใหม่ จ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้