แนะนำตัวกันหน่อยดีก่าคับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย ชมพูนิดๆ ดำหน่อยๆ, 16 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    รถ สายๆ กันทั้งนั้นเลย จะสายสู้คันอื่นได้ไหมนี่:(

1. BIRI> Cute

BIRI> Cute New Member Member

5
    0
    0
    มาแนะนำตัวครับป๋ม

ป๋ม Bird งับ เด็ก ม.สวนนัน ฝากเนื้อ ฝกตัว ด้วยนะงับ ปล. เด็กนครปฐม งับ ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆ ทุกท่านครับป๋ม:p

2. BIRI> Cute

BIRI> Cute New Member Member

5
    0
    0
    หวีดดีครับ พี่ๆทุกท่าน ผม เด็กใหม่ งับ เบิร์ด งับ ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยนะครับ
    เป็นนักศึกษาขึ้นปี 3 อยู่ม.สวนนัน งับ มีอาราย คุยกานได้ง๊าบ

3. p_what's-up

p_what's-up New Member Member

19
    0
    0
    ขอรายตัวครับ

ชื่อ ปุ๋ยครับ
    ที่อยู่ หาดใหญ่ จังหวัดสงขลา
    อาชีพ ธุรกิจส่วนตัว
    โทร.081-5980808
    ใช้รถ JAZZ ขาว
    Email : [email protected]

4. Jazz Dynamite 1573

Jazz Dynamite 1573 New Member Member

9
    0
    0
    กอล์ครับ
    [email protected]

,อยู่อุบล ครับ ........ยินดีที่ได้เข้าร่วม FIT CLUB ครับ

5. NooM_PooY_JaZZ

NooM_PooY_JaZZ New Member Member

21
    0
    0
    แนะนำตัวและหวัดดีเพื่อนๆทุกท่าน

หวัดดีครับผมมีนามว่า หนุ่ม jazzขาวครับ คาดข้างติด mugen ท้ายรถห้อย โดเรมอนอยู่เจอที่ไหนทักกันได้นะครับ ตอนนี้ยังเดิมๆ เพราะใช้งานวิ่งต่างจังหวัดบ่อยเลยไม่อยากทำอะไรครับ

6. โชคสุราด

โชคสุราด New Member Member

6
    0
    0
    ดีครับ มาไกลจากสุราดครับ [email protected]

7. bobo_socute

bobo_socute New Member Member

10
    0
    0
    ขวัญค่ะ
    ขับ Jazz สีดำ เดิมๆเลยอ่ะ
    เรียน ม.สวนดุสิต
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

8. porjungja

porjungja New Member Member

10
    1
    0
    ชื่อ ปอจัง นะค่ะ สมาชิกใหม่อะค่ะ

9. ake a jazz

ake a jazz New Member Member

41
    0
    0
    เอกครับ วัชรพล สุวรรณภูมิจ้า

10. NONLIMIT

NONLIMIT New Member Member

59
    0
    0
    สวัสดีครับ

ชื่อ เอ้ คับ
    HONDA JAZZ ขาว คับ
    อยู่แถว สะพานใหม่คับ
    ฝากเนื้อ ฝากรถ ฝากตัวด้วยนะคับ
    เจอกันทักทายกันบ้างนะคับ
    :sad:

11. NONLIMIT

NONLIMIT New Member Member

59
    0
    0
    ชื่อ เอ้ คับ
    อยู่ แถวสะพานใหม่ อ่ะคับ
    เจอกันทักทายบ้างนะคับ
    HONDA JAZZ ขาวจั๊ว
    ขอฝากเนื้อ ฝากตัวและ ฝากรถ ด้วยนะคับ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

12. db99b

db99b New Member Member

3
    0
    0
    เบียร์คับ เทาโปรงดำ อยู่แถวๆ ศาลายาคับ

13. willy26

willy26 New Member Member

120
    1
    0
    simboat รังสิตคร๊าบ

14. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    หลอด.....

สีน้ำเงิน.....ล้อทอง...หน้าเดิม...รอบคัน..ING+1

ข้างหน้าแตกกระจายรอช่อม

อยู่แถวสาย3เจอทักได้.....

15. อ๊อฟ blue

อ๊อฟ blue New Member Member

14
    0
    0
    อ๊อฟครับ มาวิ่งเล่นแถวหัวหินนะครับ เจอก้อทักนะ

16. willy26

120
    1
    0
    simBoAt รังสิตกั๊บ
    เจอกัน ทักกันได้กั๊บ

17. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    สวัสดีทุกท่านครับ ผมชื่อดุ๊กครับ I-DSI'04 Silver Stoneครับ อยู่ซอยเสนาครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ :)

18. jazz_sport

jazz_sport New Member Member

8
    0
    0
    ชื่อ ณุ คับ

อยู่ พัทยา คับ

[email protected]

19. willy26

120
    1
    0
  20. rafisrevenge

rafisrevenge New Member Member

16
    0
    1
    เราอยู่แถว ซีคอน-พัฒานาการ-ประชาอุทิศ
    new jazz สีขาว เดิมเดิม ลิ้นหน้า-หลัง mugen ทักได้จ่ะ

21. WoN_DoNe_TeEn

WoN_DoNe_TeEn New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีทุกๆคนนะครับ ผมขอฝากตัวด้วยนะ เจอกันก็ทักทายกันได้นะ (ไม่กัดหรอก)
    ชื่อ โก้ นะ
    ขับ JAZZ
    บ้าน อยู่แถวแจ้งวัฒถนะ นะครับ
    แก็งค์ MONKEY CLUB ว่างๆแวะเข้าไปชมได้นะ
    สถานะภาพ โสดอ่ะ กำลังหาสาวๆหน้ารถอยู่ 55555555555555
    อีเมล์นะ [email protected]

22. lovestory2

lovestory2 New Member Member

32
    0
    0
    วิทย์ครับ ใครว่างเข้ามาคุยเอ็มกันได้ครับ [email protected]

23. tuppee

tuppee New Member Member

25
    0
    0
    สวัสดีครับ :)

24. มูจัง

มูจัง New Member Member

6
    0
    0
    แนะนำตัวกับสมาชิกทุกท่านครับ

ชื่อ โจ ครับ หรือ มูจังโจ อยู่จังหวัดราชบุรีครับ:D [email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กันยายน 2007
  25. oil_66

oil_66 New Member Member

177
    0
    0
    oil ครับ อยู่ลพบุรี

26. cocoe

cocoe New Member Member

2
    0
    0
    ชื่อ cocoe ครับ

อยู่ลาดพร้าว 101 อ่ะครับ:D

27. m_sticker69

m_sticker69 New Member Member

195
    1
    0
    ดี ครับ เอ็ม ครับอยู่แถวรังสิต ครับ...(นู๋ขาว*รองเท้าแดง)

28. monokung

monokung New Member Member

13
    1
    0
    ชื่อม่อนค่ะ มาใหม่ในนี้ค่า บางนา แต่นานๆทีอยู่ใน FIT CLUB + HJC

มาใหม่ครับ

หวัดดีครับjazzเทาครับอยู่แถวรังสิตคลอง5ครับทักทายได้นะครับฝากตัวด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้