*เลื่อนจากกำหนดการเดิม* แจ้งสมาชิกทุกท่านเรื่องงานบริจาคของ ณ.วัดพระบาทน้ำพุ จ.ลพบุรี

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย gigs, 28 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. black-magic

black-magic New Member Member

164
    0
    0
    เพิ่มเติมทางด้าน พระประแดง พระราม2 สมุทรสาคร ติดต่อผม แบล็ค RCT 222 ที่เบอร์ 0817932632 ครับเรื่องนัดเจอหรือให้ไปรับของบริจาคที่ไหน งานนี้เราไปทำบุญร่วมชาติกันนะ อิอิอิอิอิ
    ฝากถึงตั้นครับว่างแล้วรบกวนโทรมาหาผมหน่อยจะนัดรวมพลเขตฝั่งธนแล้วค่อยไปรวมพลใหญ่ที่นวนครอีกที

2. gigs

gigs New Member Member

229
    0
    0
    สมาชิกท่านใดสะดวกเดินทางร่วมกับตั้นและแบล็คก็ติดต่อกันได้เลยนะ.....ตั้นรับผิดชอบทางด้านฝั่งธน...ส่วนแบล็ครับผิดชอบทางด้านฝั่งพระประแดง..พระราม2..สมุทรสาคร....สมาชิกสะดวกนัดเจอกัน..ณ..จุดไหนติดต่อกันได้เลย

3. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    ครับๆท่านแบล็คแต่สมาชิคฝั่งธนคร๊าบใครทราบข่าวประชาสัมพันธ์บอกต่อๆกันไปด้วยนะครับเดี๋ยวพอใกล้ๆถึงวันจะนัดกันไม่ได้
    เมื่อวานเจ้าตั๋นมาบอกไปแระ

4. black-magic

164
    0
    0
    ว.2 ว.8จ้าท่านตั้น

5. chaiyant

chaiyant New Member Member

84
    0
    0
    จริงเหรออ้อว่างแน่หรอ

6. black-magic

164
    0
    0
    อยู่ฝั่งไหนอ่ะ เอา จ.นนท์ไปแล้วกัน 5555555:D:D:D:D

7. ตั้น

948
    0
    0
    เงียบ.....

8. rescue_dew

rescue_dew New Member Member

112
    0
    0
    นู๋ไปคุยกะทางหัวหน้าดูแล้วนะคะ

เค้าให้ส่งเอกสารเป็นทางการหน่อย ไปที่ 01

แล้วจะได้ช่วยอีกทางนึงค่ะ

แต่อม่ายรุ้ว่าจาได้มากน้อยแค่ไหนนะคะ

เพราะว่าทางชมรมเราเอง มายด้ายโด่งดังอารายมาแถวนี้

แต่ก้อเต็มที่นะคะ ^0^

9. AKE@RCT#078

AKE@RCT#078 New Member Member

6
    0
    0
    ที่ทำงาน โอนเงิน เข้าบัญชีวัด โดยตรงเลย
    สงสัยจะได้ของน้อย หน่อยนะ

10. gigs

gigs New Member Member

229
    0
    0
    เพื่อนสมาชิก...ว่าไงกันมั่งเรื่องขอล+เงินบริจาค...แจ้งยอดสักนิดก็ดีเน้อ...

11. Piak RCT#196

Piak RCT#196 Guest

0
    0
    0
    ของบริจาคของทีมงานฐาน ESSO KM.7 - ESSO นวลจันทร์ และ JET เลียบด่วนรามอินทรา

ตามที่ทาง RescueClub Thailand ได้จัดไปบริจาคของที่วัดพระบาทน้ำพุ จังหวัดลพบุรี ในวันที่ 6 เมษายน 2551นั้น

ตอนนี้ทางอาสาฯ จุด ส.น.มีนบุรีชุดที่ 1,จุด ส.น.มีนบุรีชุดที่ 2, จุด ส.น.คันนายาวชุดที่ 1,จุด ส.น.ลำหินชุดที่ 2, จุด ส.น.หนองจอก ชุดที่ 1 และ ทีมงานจุดลำผักชี 11 อยู่ระหว่างการรวบรวมของอยู่นะครับ ยังไงแล้วทาง Minbury 10 จะติดต่อ คุณ gigs RCT#234 อีกครั้งนะครับ

12. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    ดีครับ ช่วยกันไปครับ แล้ววั้นนั้นก็เชิญร่วมเดินทางไปทำบุญด้วยกันครับ

13. ตั้น

948
    0
    0
    ท่านสมาชิคผู้มีเกียรติครับใครจะออกจากฝั่งธนจะไปพร้อมกันไหมครับถ้าไม่อย่างงั้นจะบินเดี่ยวแล้วนะครับ

14. E20MHG

824
    2
    0
    ท่านครับจะไปกันอาทิตย์หน้าแล้วตอนนี้ยังไม่ได้สรุปเลยครับ

15. ตั้น

948
    0
    0
    ยังไงหว่า

16. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    ตามที่ทาง Rescue Club Thailand ได้จัดกิจกรรมที่จะเดินทางไปบริจาคของที่
    วัดพระบาทน้ำพุ จังหวัดลพบุรี ในวันที่ 6 เมษายน 2551 นั้น แต่เนื่องจากช่วงเวลา
    ดังกล่าว RCT#001 และสมาชิกบางท่านนั้นติดภาระกิจ ไม่สามารถร่วมเดินทางไป
    งานครั้งนี้ ทางสมาชิกหลายๆท่านจึงมีความเห็นว่าให้เลื่อนงานครั้งนี้ออกไปเป้นช่วง
    หลังเทศกาลสงกรานต์ โดยวันและเวลาจะแจ้งให้สมาชิกทราบอีกครั้ง

ทาง Rescue Club Thailand ต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านมา ณ ที่นี้

Te'@Rescue Club Thailand#001​

17. black-magic

164
    0
    0
    วันที่ 3-5 พ.ค. 51 น่าจะดีนะครับ เพราะหยุดติดกัน 3 วัน
    เสนอแนะนะครับ

18. rescue_Bangkok

rescue_Bangkok New Member Member

419
    0
    0
    ก่อนไปจัดมิ้ดติ้งในรอบเลย สรุปการบริจาคของ

19. E20MHG

824
    2
    0
    จะทันเหรอครับแบค ...

20. black-magic

164
    0
    0
    ถ้า 3-5 ไม่ทัน ก็เป็น 17-19 วันที่19เป็นวันหยุดครับ

21. rinsiam# 099

rinsiam# 099 New Member Member

44
    0
    0

สนับสนุนเต็มที่เลยกิ๊ก...จากป่อเต็กตึ้งคนน่ารัก

22. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามมาดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้