.......VAN+SR+สวย+วิ่ง......

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv สีฟ้า, 26 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tuedar-dar

tuedar-dar New Member Member

9
    1
    0
    ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ

green nv #032 ถูกใจสิ่งนี้
  2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    จะไปวิ่งคลอง5 อีกเมื่อไหร่ก็ post ไว้ล่วงหน้านะครับน้องโน้ส เผื่อพี่-น้องเราคนไหนว่างๆจะได้ไปเชียร์กัน...:D

3. tanit wongsanit

tanit wongsanit New Member Member

100
    7
    0
    สวยมากครับ

4. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ครับ

ลองดูสีขาวสิ สวยดี

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    หาหลังของตัวนอกตรงรุ่นเลยนะนั้น
    วันหลังต้องขอชมรถบ้างและ

6. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    รถก็ สวย แรงๆก็แรง :D

7. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ที่ว่าหัวใจวายนี้......คือมันเน่าแล้วใช้ป่ะ.....ตอนนี้มันไม่เหมือนตอนที่หน่องเคยขับแล้วนะ......ไม่ใช้แรงขึ้นนะ.......แต่มีเสียงลั้นไปทั้งคัน......ประตูก็หลวม กระจกก็ไม่ได้ตั้ง ยางแท่นก็ขาด ยางรัดแร็คก็ไปแล้ว ซันรูปก็ตกเพิ่งไปทำมา สีก็ถลอกโดนเฉี่ยวไปทั้งคัน ท่อพักท้ายก็ผุ น้ำมันก็กิน อะไหล่ก็หาได้ไม่ง่าย..........เห้อเซ็ง........เลยเอาไปเข้าคอสนอนอู่ซักพัก..........ก็ต้องทำใจรถแรงอยู่อู่....รถหรูอยู่บ้าน....ทุกวันนี้ขับแต่ Jazz ประหยัดน้ำมันดี:D:D:D ขับรถเดิม ๆ นะดีที่สุดแล้ว.........วันไหนไปคลอง 5 อีกค่อยคุยกันนะ
    จะได้เจอพี่น้อง นิสสันขับหน้าบ้าง.........NV ในนี้สวยๆ ทั้งนั้น.........ว่าง ๆ ก็เข้าไปทักทายในบอร์ด Primera and Presea กันบ้างนะ..........:D:D:D

8. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0

น้องหน่องบอกนั่งรถพี่แล้วเร้าใจจริงๆ น้องหน่องเคยเล่าให้ฟังอิๆ...:D

9. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    Presea คันนี้แรงอย่างเดียวไม่พอ
    ใจ+ฝีมือ นี่ สุด ๆ ครับ โยกซะ :D

แต่ไหงเปนไปขนาดนั้นล่ะครับ สงใสเพราะซันรูฟแน่เลย ผ่านสะพานลอยที ...

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

10. poomsiri

672
    8
    0
    ขนาดนั้นเลยหรอคับ...........รถผมก็ไม่ได้มีไรเกิน Van คันขาวข้างบนเลยนะคับ...........มีคนขับอย่างเดียวที่ไม่เหมือน.............พาเค้าไปวิ่งบนทางด่วน...........กลับมาบอกว่านี้พี่เหยืยบแล้วหรอ.......:confused:
    ไอเรามันไม่ได้กินเกาเหลาใส่หัวใจอย่างเดียวด้วยดิ............ยอมเค้าคนหนึ่งหละ............เจอทักกันได้นะคับเหงา ๆ อยู่ด้วยช่วงนี้:D:D:D

11. poomsiri

672
    8
    0
    ขนาดนั้นเลยหรอ......เค้าเขินนะ.....แหมไอซันรูฟนะไม่เท่าไร......แต่ไอคนที่อยู่เหนือซันรูปขึ้นไปดิ.......เห็นแล้ว....ซีด ด ด ด ด .......:D:D:D

12. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    5555+ :D

นั่นแน่ะ ไม่ดีนะครับไม่ดี เด๋วมันจะเป็นกิเลส ในการแต่งรถของผมเพิ่มเข้าไปอีก
    เพราะอยากเหนม่าง :eek::eek:

13. bang_za

bang_za New Member Member

43
    0
    0

เจ้าของรถมาบอกสูตรบ้างจิ คับ:confused:

14. ไม่มีสูตรสำเร็จหรอกครับ ก็แค่ความบังเอิน
    ตอนนี้จอดแล้วครับฝนตกทุกวันเลยคงต้องเซ็ต
    ช่วงล่างใหม่ก่อนถนนเลื่อนๆขับรถแล้วเสียว

15. max_ratchaburi

max_ratchaburi New Member Member

10
    3
    0
    อยากแรงเหมือนกันแต่ตังค์น้อยมาก

16. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อิ.....อิ มา แอบดู คร้าบบบบบ :D:D:D:D

17. njeera

njeera New Member Member

6
    1
    0
    อยากมีตังค์ซื้อล้อสวยๆ ใส่มั่งจัง

18. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    สูตรสำเร็จแห่งความแรงคือเงิน ครับ:D:D:D

19. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    ใช่ครับ ถูกต้องที่สุด

20. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    nism:embarassed:..................

21. ตอนนี้มาอัพเดตให้ฟังครับพอดีว่าได้ปั้มน้ำมันเชื้อเพลิงมาใหม่มันทำให้วิ่งได้ลื้นขึ้นอีกนิดครับ
    *ต้องขอโทษพี่เป้ด้วยนะครับเรื่องวันนั้นที่wonderworld ผมไม่ได้ตั้งใจให้มันดังมากครับ
    อยากให้เข้าได้ภาพสวยๆครับผม*

22. MR.JUNLANOP

523
    29
    28
    ลิ้นแบบนี้เลย ที่ผมชอบบบบ อิ ๆๆ

23. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    สุดยอด สวยเนียน

24. มีใครอยากได้กันชนหน้าหรือสนใจชิ้นส่วนไหนในเครื่องยนต์ sr 20 det ตัวนี้โทรหาได้ครับ 089-6870810

25. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D:D:D.................:D:D:D

26. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    เงินมาของแรง :D:D:D

27. กันชนหน้าเป็นไฟเบอร์ทั้งชิ้นนะครับขายถูกๆเลย

28. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    กันชนหน้าเท่าไหร่อะคับ คุณโน๊ต

29. กันชนหน้าแบบที่ใส่ในรูปนะครับเป็นไฟเบอร์ทั้งชิ้นทำมาจาก uds ขาย4000 ครับ

30. tae_nissannv

677
    37
    0
    ขอบคุณ คุณโน๊ตคับ

แต่เศรษฐกิจฝืดเคืองในตอนนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้