MEETING คราวนี้ อย่าลืม โวตประธานหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย washira, 25 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    อิๆ...ขอเป็น green nv #032 ธรรมดาๆ แบบนี้ตลอดไปครับ
    เรื่องกิจกรรม เราพี่ๆ-น้องๆก็ช่วยๆกันอยู่แล้ว กิจกรรมที่เป็นไปได้ มันก็สามารถจัดขึ้นมาได้เลย
    เป็นพี่-น้องกันดีแล้วไม่ขอมีตำแหน่งนะครับ ได้เป็นหนึ่งในสมาชิก NV Club ก็ถือว่าผมโชคดีและก็มีความสุขมากแล้วละ...:D

2. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ตอบนะครับ คือ ไม่มีงานเข้าอะไรเลย จริงๆ :D

แต่เห็นคนที่ทุ่มเทแล้ว มันอดปลื้มไม่ได้ :D

ลองพิจารณาดูนะครับ

3. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    ว่างๆ....ว.13 หาพี่หน่อยนะ น้องรัก คิดถึงว่ะ

4. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    เป็นพี่น้องกันก้อดีเหมือนกันครับพี่เป้

5. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    เป็นพี่น้องกันมันก้อดี

แต่กลัวบางคนมันจะเล่นผัว-เมีย กันอ่ะดิ โดยเฉพาะ ตาเล็ก... หน่วยระเบิดถังขี้

6. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    รับแซ่บบ ปลื่มด้วยคนพี่ :D

7. Tuk#040@nvclubthailand

Tuk#040@nvclubthailand New Member Member

149
    13
    0
    ตาตั้วจะมาลา พาศรีภรรยาไป honeymoon ที่ maldive อ่ะจิ :D

8. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ยังไงก็อบอุ่นครับบบบบบ อิอิอิ

9. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    ความคิดเห็นเหมือนพี่ตี่ครับ

ส่วนเป้ทำหน้าที่ได้สุดยอดมากๆอยู่แล้วอันนี้ต้องยกนิ้วให้จากใจจริงครับหลายๆกิจกรรมถ้าไม่ได้เป้
    ก็คงไม่มีกิจกรรมดีๆเกิดขึ้นให้กับพี่น้องในคลับเราได้ร่วมสนุกกัน เยี่ยมๆครับเป้

ส่วนตั้ว ถ้าจะไปเที่ยวมัลดีฟก็อย่าลืมของมาฝากมั่งล่ะ หุหุหุ :D

10. Tuk#040@nvclubthailand

Tuk#040@nvclubthailand New Member Member

149
    13
    0
    อิอิ ... อยู่กันเป็นครอบครัวอบอุ่นๆ แบบนี้ดีแระเนอะ
    ให้ตาตั้วรับภาระต่อไป ... ไชโย :D

11. ว่าแล้วพี่ตั้วงานเข้านี่เอง..............เก็บรูปหญิงที่มัลดีฟ มาฝากน้องๆ มั่งนะพี่

12. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เกตและ

13. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    อบอุ๊น....อบอุ่น.....:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้