nv สีเขียวใส่แม็คซ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย hlom, 25 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    จัดกันไปครับ

2. prueck

prueck New Member Member

138
    17
    0
    คุณ hlom ครับ NV ปี 1996 SLX 1.6 เกียร์ธรรมเครื่องคาร์บูร ที่คุณซื้อมา ในราคาเท่าไหรครับ
    พอดีตอนนี้ผมก็กำลัง ตามล่า หาซื้อ NV SINGLE อยู่เหมียนกัลย์ แต่สภาพกับราคา ไม่ค่อยสมประกอบ
    กันสักเท่าไหรเลย ไปดูมาแต่ละคัน แย่ ไอ้คันสวย ๆ ก็แพง เกินงบประมาณส่วนตัว
    ของผมตั่งใจว่าจะหาให้ไม่เกิน แสน แบบมีแครรี่บอย ไม่รู้ว่าจะได้รถประมาณไหนอะครับ
    (จะเอามาติดแกส) รบกวนตอบหน่อยนะครับ 08-1626-8800 หรือใครที่อ่านอยู่
    มีจะขายก็บอกได้นะครับขอบคุณ (หาต่อไปดีก่าเรา)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้