Stuttgart ครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย WF_Kitti, 13 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อาร์มเหรอ

อยากได้มาติดมั้งครับพี่:D

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ได้อยู่แล้วหนู แต่จะได้ไม่ปลายๆ อาทิตย์นี้ หรือ ไม่ก็อาทิตย์หน้า ครับ
    มีให้สำหรับทุกคนในทีมครับ 4 ยี่ห้อครับ
    กะว่าให้ติดแขนทั้ง2ข้าง และ ที่หน้าอกด้วยครับ
    สั่งทำไปแล้ว

3. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    รองเท้าหัวเหล็กนิรภัย Stuttgart

เอารูปรองเท้าหัวเหล็กนิรภัย มาลงให้ดูครับเพื่อเพื่อนๆ ท่านใดที่เป็นโรงงานต้องซื้อให้ลูกน้องใช้

4. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    เชียร์สินค้าให้พี่กิตติหน่อย......................บอกได้เลยของเค้าดีจริง ๆ
    ทนครับ ทน.........สวย.........ไม่ต้องเสียดายเงินที่ซื้อเลย

5. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ขอบคุณครับบอย เสียดายรองเท้าหัวเหล็กนิรภัย ประมูลงาน ptt ไม่ได้ ถ้าใหญ่โตแล้วช่วยพี่หน่อยน่ะ

6. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    "ท่านใดที่เป็นโรงงานต้องซื้อให้ลูกน้องใช้!!!"
    ประโยคนี้ดิพี่คับ......คือผมมีคู่นึงอะคับแบบว่าใส่เองด้วยอะดิ

7. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    แต่ก็ทำงานเซฟตี้ ในนโรงงาน ใช้รองเท้าหัวเหล็กของอะไร จำยี่ห้อไม่ได้ ใส่ได้ไม่กี่วันก็ต้องเปลี่ยน
    มันไม่สบายเท้า เดินไปดูคู่ใหม่ ก็เลือก Stuttgart รุ่นนี้มาใช้ ใส่สบายจริงๆครับ แถมราคามิตรภาพด้วย:D

8. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ขอประทานอภัยเป็นอย่างสูงครับท่านอมร :)
    เดี๋ยวผู้น้องจะเปลี่ยนคำพูดใหม่ให้นะครับ :cool:
    "ท่านใดที่ได้ใส่รองเท้า stuttgart จงภูมิใจครับ ของมันดีจริงๆครับเจ้านาย" :eek:

9. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ขอขอบพระคุณท่าน Bank blue coupe ที่ชมด้วยครับ
    เอาเป็นว่าครั้งหน้าอย่าไปซื้อในห้างฯ นะครับ ติดต่อผมได้โดยตรงเลย
    ราคาส่งได้เลยครับ หรือถ้าซื้อในนามองค์กร จะจัด Sale น่ารักๆ สวยๆ
    ไปบริการให้ถึงที่เลยครับ (ห้ามตีความหมายนะครับ) แต่จีบได้ครับเพราะ
    สมภารห้ามกินไก่วัดครับผม ต้องเล่นแต่ไก่บ้านอย่างเดียว ................:) ขำขำหน่ะ

10. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :D upนะคร้าบบบบบบบบบบบบ

11. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :cool: ผมใส่มาสามคู่ติด(รุ่นพื้นบาง)สำหรับใส่ซ้อมขับรถ คุณภาพเยี่ยม ให้ความรู้สึกดี ต่อแรงต้านของแป้นเบรค และคันเร่ง ลองใช้แล้วจะติดใจนะครับ:)

12. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    การันตีเรื่องคุณภาพครับ

ของเค้าดีจริงครับ ที่กล้าการันตีเพราะเวลานี้ใส่อยู่ ใส่แล้วให้ความรู้สึกสบายเท้าดี;)

13. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    upให้ครับ

14. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    พี่กิตติ ครับเมื่อไหร่จะทำ stutgart รุ่น หุ้มข้อแบบใส่แข่งได้เลยหละครับ ผมว่าขายดีแน่ๆ

15. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ตลาดหุ้มข้อมันเล็กครับ บุคคลทั่วไป ไม่ใส่กัน หุ้มข้อส่วนมากจะมีแต่นักแข่งวงการ motor sport ใส่กันเท่านั้น มันไม่คุ้มครับ แล้ว โดยส่วนมากนักแข่ง ก็จะไปซื้อของมียี่ห้อ กันหมด เลยทำแบบลำลอง ใส่มันคู่เดียวครอบจักรวาลนี่เหละครับ แต่จริงๆ รุ่นนี้ทำขึ้นมาเพราะคนทำอยากใส่ ด้วยครับ ขายไม่คุ้มหรอกครับ
    แต่พี่ไม่ได้มีแค่รองเท้าแนวนี้น่ะครับ

รองเท้า Stuttgart
    มีรองเท้าแตะลำลองหนังแท้ แบบโคตรทน และ รองเท้านิรภัยหัวเหล็ก ชนิดรถเหยีบเท้าแล้วเท้าท่านยังปกติอยู่ครับ พร้อมมีรุ่นพิเศษกันน้ำมันด้วยครับ ถ้าใครเป็นโรงงานผู้น้อยฝากเนื้อฝากตัว และ ฝากเชียร์ด้วยน่ะครับ มีรองเท้าผ้าใบยี่ห้อ Buddy ราคาถูกๆ คุณภาพดีๆ สำหรับพนักงานโรงงานด้วยนะครับ

16. TAKACHI

150
    0
    0
    ได้ครับพี่.............:D :D :D

เดี๋ยวนี้ไปไหนก็เชียร์สินค้าพี่นั้นล่ะครับ.............. :D

17. TAKACHI

150
    0
    0
    อ๋อเป็นอย่างนี้นี้เอง......กำลังว่าจะถามพี่กิตติอยู่เหมือนกันเลย

รองเท้าแตะ มีรูปให้ชมม่ะครับพี่

18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
  19. TAKACHI

150
    0
    0

ขอบคุณครับ......................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้