>>> สมัครสมาชิก MRC <<<

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 28 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ยินดีตอนรับคร้าบ สมากชิกใหม่ทุกท่าน แล้วคอยติดตามข่าวสาร
    ในบอร์ดนะคร้าบ แล้วเราจะแจ้งไว้ ว่ามีโครงการดี เมื่อรั้ย

2. หมอ.

หมอ. Guest

0
    0
    0
    ทำตามใจต้องการ

ชื่อ :หมอ.
    เบอร์ติดต่อ :05-9690994
    e-mail :[email protected]
    รถที่ใช้ :E-CAR 94
    ทะเบียนรถ :6728 กทม.
    แต่งอะไรบ้าง :[/color][/b]max16 กรองเปลือย กำลังหาทุน

3. phinix

phinix New Member Member

1
    0
    0
    สมัครสมาชิกMRC

ชื่อ : phinix
    เบอร์ติดต่อ : 06-8444402
    e-mail : [email protected]
    รถที่ใช้ : MITSUBISHI LANCER CEDIA ปี 2005
    ทะเบียนรถ : 2667
    แต่งอะไรบ้าง : Original จึงอยากรู้ว่า รุ่นนี้จะต้องแต่งอย่างไรบ้าง แนะนำด้วยคับ

4. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ MRC FAMILY ครับ
    ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะครับ
    เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งครับ
    ผมชื่อต้น คับ ฝ่ายสมาชิกนะ มีไรโทรมาถามได้ครับ

5. chakris_s

chakris_s New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ ตั้ม
    เบอร์ติดต่อ: 067828234
    รถที่ใช้ : e-car
    ทะเบียนรถ : กค 4014
    แต่งอะไรบ้าง : แม๊ก 17 ชุดแต่ง evo 3

6. หนูอยากรู้เรื่องรถมากกว่านี้ อยากให้ติดต่อกลับที่ 02-691-1000 ต่อ 802 นะค่ะ หลังสี่ทุ่มค่ะ

7. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0

เอ๊ะ ยังไงกัน อยากทราบอะไรถามมาได้เลยครับ ทีนี่ทุกคนเปิดเผยอยู่แล้วไม่ต้องอาย ปรึกษาได้ทุกเรื่องยกเว้นเรื่องเงิน
    :p :p :p :p :D :D :D :D

8. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18

เรื่องรถอย่างเดียวอะป่าวคับ ที่อยากรุ
    :D :D

9. dazerr

dazerr New Member Member

4
    0
    0

ฮึ้ม....ฮึ้ม.....:D

10. Voicelezz

Voicelezz New Member Member

11
    0
    0
    เอ้มันยังไงๆๆ :confused:

11. ขอแจมด้วย

ชื่อ :Dj.เต้ E-car
    เบอร์ติดต่อ :09-5318809
    e-mail :
    รถที่ใช้ :Lancer E-car ปี93 สีบรอนซ์
    ทะเบียนรถ :ฉธ-9767 กทม.
    แต่งอะไรบ้าง :[/color][/b]
    วางเครื่อง 4g63 กรองเปลือย ท่อ Max 15"

ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้ามาเป็น MRC FAMILY ด้วยครับ ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะครับ เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งครับ มีอะไรโทรหาผมได้เลยที่ 01-9888030 หรือ 06-3182020 ครับ

WE ARE FAMILY[/QUOTE]

12. Ton Playboy

235
    6
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ MRC FAMILY ครับ
    ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะครับ
    เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งครับ
    ผมชื่อต้น คับ ฝ่ายสมาชิกนะ มีไรโทรมาถามได้ครับ 01 33 9 0303

13. สมัครสมาชิก

ชื่อ :มด
    เบอร์ติดต่อ :0-9129-4137
    รถที่ใช้ :แลนเซอร์ 1.5 GLX ปี1993
    ทะเบียนรถ :6 อ 5841
    แต่งอะไรบ้าง :กำลังหาของแต่งอยู่

14. Nash

Nash New Member Member

52
    2
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านน๊ะคับ แร้วมาเจอกันวันมีตติ้ง ผมชื่อ Boyd น๊ะคับ

15. Dj.tae

ชื่อ :Dj.เต้ E-car Bzเงิน
    เบอร์ติดต่อ :09-5318809
    รถที่ใช้ :Lancer E-car ปี93 สีบรอนซ์
    ทะเบียนรถ :ฉธ-9767 กทม.
    แต่งอะไรบ้าง :[/color][/b]
    วางเครื่อง 4g63 กรองเปลือย ท่อ Max 15"

ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้ามาเป็น MRC FAMILY ด้วยครับ ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะครับ เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งครับ มีอะไรโทรหาผมได้เลยที่ 01-9888030 หรือ 06-3182020 ครับ

WE ARE FAMILY[/QUOTE][/QUOTE]

16. Ton Playboy

235
    6
    0
    รับทราบแล้วทุกท่านคับ สมัครกันแร้วขอให้มาร่วมมิตติ้งกันด้วยนะคับ ​

17. pluem

pluem Guest

0
    0
    0
    สมัครด้วยคน

ชื่อ...ปลื้ม
    เบอร์...
    [email protected]
    ที่อยู่...พิด"โลก
    ใช้...lancer ท้ายเบนซ์ ปี 99
    ทะเบียน...ภต2578

18. rizard

rizard New Member Member

9
    0
    0
    สวัสดีครับผมเป็นน้องใหม่ครับเพิ่งจะอายุ 18 ได้ กับอีก 3 เดือน พอดีเพิ่งไปสอบใบขับขี่มาก็เลยออกรถเลย
    ใช้แย้วถ้ามาโพสที่นี่ก็ต้องขับ Mitsu ถ้าขับ Bm คงไม่มาลงหรอก เอิ๊กๆ พอดีว่าเพิ่งจามาบ้ารถยนต์ ตอนอายุ 18 อ่ะครับ ก็เลยต้องมาหาที่ยึดเหนี่ยว หุหุ เข้าเรื่องเลยละกันครับพี่น้อง เอ้ย ต้อง พี่อย่างเดียวสิ เพราะผมเพิ่ง 18 คงไม่มีใครอ่อนก่าผม หุหุ

ชื่อ : หน่อง
    เบอร์ติดต่อ : 0-7972-5959
    รถที่ใช้ : Mitsubishi Lancer ท้ายเบ็นท์ ปี 97 เครื่องเดิม 1.5 ตัว Limited
    ทะเบียนรถ : พล 6454
    แต่งอะไรบ้าง : ก็มีอารายบ้างหว่า อ๋อ มีล้อ 4 วง ครับ - -' ล้อ BBS ขอบ 16 ส่วนมากจาลงเครื่องเสียงไปหมดอ่าครับ แต่งมะเยอะเท่าไหร่ เพราะ ยังหากินเองมะด๊าย มีตังเติมน้ำมันไป รร. นี่ก็บุญแย้ว
    อ่อ ผมเรียน อยู่ VBAC รามอินทรา กม.4 ซอย 39 นะงับ

19. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้ามาเป็น MRC FAMILY ด้วยครับ ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะครับ เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งครับ มีอะไรโทร 01-3390303 ต้น หัวหน้าคณะกรมการฝ่ายสมาชิกครับ

WE ARE FAMILY

20. หนอนเขียว

หนอนเขียว New Member Member

1
    0
    0
    ขอเปลี่ยนชื่อหน่อยค้าบ จากปองคับ เปน หนอนเขียว ละน้า

ขอแถลงประวัติเดิมอีกครั้งนะค้าบ

ชื่อ : ปอง

เบอร์ : 09-814-2334

add : แถวๆเกษตร

รถที่ใช้ : ตอนนี้ขับ champ เน่าๆอยู่ แต่อนาคตอันใกล้ คงจาเป็น EVOIII

-----> อยากได้ EVOIII จังเลย WanT EVOIII มากมาย <-----

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มีนาคม 2006
  21. สุ

สุ Guest

0
    0
    0
    สมัครสมาชิก

E-mail [email protected]
    ที่อยู่ ดอนเมือง
    067889205
    รถที่ใช้ New Lancer
    ทะเบียน(ยังไม่ได้ครับ) รถเพิ่ง 25 วันเอง
    ฝากตัวด้วยนะครับ

22. JACK

311
    11
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้ามาเป็น MRC FAMILY ด้วยครับ ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะครับ เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งครับ มีอะไรโทร 01-3390303 ต้น หัวหน้าคณะกรมการฝ่ายสมาชิกครับ

23. CyberDOG

CyberDOG New Member Member

19
    0
    0
    ขอสมัครสมาชิกMRC ด้วยคน

ชื่อ : ต้อม
    เบอร์ติดต่อ :09-3259922
    รถที่ใช้ :Lancer E-car ปี93 สีบรอนซ์ Auto
    ทะเบียนรถ : ฉล 5940 กทม.
    แต่งอะไรบ้าง : Max 15" โหลดนิดหน่อย, ใส่ท่อ, เปลี่ยนสายหัวเทียน+หัวเทียน, พวงมาลัย, เกจ, ไฟหน้าเพชร, ไฟท้ายแต่ง, แค่นี้แหละฮะแต่งแบบอนุบาลพูดไปก็อาย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มีนาคม 2006
  24. JACK

311
    11
    0

25. ชื่อ : เอก
    เบอร์ติดต่อ : 015555482
    E mail : [email protected]
    รถที่ใช้ : LANCER CK2
    ทะเบียน : พย7697
    แต่งอะไรบ้าง : แต่รอบคันเป็น EVO 4

26. birdrock

birdrock New Member Member

15
    0
    0
    สมัครด้วยนะครับ
    /////////////////////////////////////////

ชื่อ : birdrock
    เบอร์ติดต่อ : 01-3439277
    รถที่ใช้ : Lancer ปี 2005
    ทะเบียนรถ : 9003
    แต่งอะไรบ้าง : เดิมหมดอ่ะ มีสติกเกอร์ไฟมุมส้ม กับสเกิร์ทรอบคันและสปอย์หลังของแถมจากศูนย์

///ฝากตัวด้วยนะครับ พึ่งมีมิตซูคันแรก///

27. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ยินดีต้อนรับเเละยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกคนนะคับขอต้อนรับเข้าสู่ครอบครัวของพวกเราชาวMRCนะคับ ผมชื่อเก่งนะคับ เเล้วไว้เจอกันวันmeetingนะคับ

28. ชื่อ : ช้าง
    เบอร์ติดต่อ : 0-13019521
    E-mail : [email protected]
    รถที่ใช้ : MITSUBISHI LANCER CK2 1.5
    ทะเบียนรถ : พบ 2245
    แต่งอะไรบ้าง : เปลี่ยนปลายท่อ & ชุดแต่งรอบคันครับ

ถ้ามีโอกาศจะพยายามไปมิตติ้งให้ได้ทุกครั้งครับ

29. Nash

Nash New Member Member

52
    2
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านคร๊าบบ ผมชื่อ Boyd น๊ะคับแร้วไว้ไปเจอกันวันมีตติ้งน๊ะคับ

30. oaky

oaky Guest

0
    0
    0
    แนะนำตัวคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้