>>> สมัครสมาชิก MRC <<<

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 28 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ชวนๆคนอื่นแล้วเอ็งจะมาหรือเปล่า ได้ข่าวว่าขาดมีตติ้งไปหลายครั้งแล้วนะ

2. Boonterb

Boonterb Guest

0
    0
    0
    สนใจครับ...

ชื่อ ไก่
    รถ Mitsu E-Car สีบรอนซ์ และ กล่องไม้ขีด สีน้ำตาล
    ทะเบียน 2 ฮ 4870 และ 6 ฐ 9717
    เบอร์ 09-2051060
    แต่งอะไรไปบ้าง
    - E-Car ชุดแต่ง Evo 2 (แท้เน้อ) เบาะ 1 คู่ วัดบูสท์ 1 ตัว ไทม์เมอร์ 1 อัน ล้อ CE28 ขอบ
    15 ยาง 205/55 สายกราวน์ + โบว์ออฟ เบรค Vo3 ปลายท่อ RSR ส่วนเครื่อง vo 3
    standard ค้าบ (เน้นใช้งาน)
    - กล่องไม้ขีด ก็ อนุรักษ์นิยมคับ เดิม ล้วน ๆ อ้อ มี Max 15 พวงมาลัยแต่งอีก 1 อัน ติดวัดรอบเพิ่ม
    เท่าน้านเอง หุ หุ

ก็สนใจนะคับ อ่าน rcweb มานานแล้ว ถ้ามีโอกาสก็อยากมีส่วนร่วมนะคับ (ถ้าไม่ติดงาน หุ หุ )

3. Boonterb

Boonterb Guest

0
    0
    0
    เพิ่มเติมคับ ...

เพิ่มเติมคับ E-mail [email protected]
    [email protected]

4. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    โอ้ว มี 2 คันแบบนี้ มามิตติ้ง เอาคัดไหนมาดีอ่ะ
    คันแรง หรือคันเก๋า

ปล. ยินดีต้อนรับครับ

5. CHAMP อึมครึม

CHAMP อึมครึม New Member Member

4
    0
    0
    ชื่อเฮง
    เบอร์ติดต่อ041227352
    ที่อยู่ ตลิ่งชัน
    รถที่ใช้ CHAMP
    ทะเบียนรถ กบ 9363
    แต่งอะไรบ้าง ชายหน้า เครื่องเสียง

6. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม
    เย้ววว MRC มีแชมป์เพิ่มอีกแล้ว

พรุ่งนี้ ถ้าว่าง เจอกันนะครับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=75395

7. dazerr

dazerr New Member Member

4
    0
    0
    สมัครอีกทีครับกลัวลืมกัน ขอมูลก็ด่านข้างเลยครับ

ทะเบียน ฐล9742

เปลียนล้อครับ

8. pocky

pocky Guest

0
    0
    0
    ด้วยคนครับ

ชื่อ : ป๊อก
    เบอร์ติดต่อ : 06-3251949
    e-mail : [email protected]
    รถที่ใช้ : e car Glx i 1.5 M/T
    ทะเบียนรถ : ธท2762
    แต่งอะไรบ้าง :แม็กซ์, ยาง195/55/15,เครื่องเสียง,TV

9. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ด้ ว ย ค น ล ะ กั น ค้ า บ บ บ

ชื่อ : ท อ ป
    เบอร์ติดต่อ : 0 6 5 5 6 2 4 8 2
    e-mail : w a a n t o p @ h o t m a i l . c o m
    รถที่ใช้ : c k 2
    ทะเบียนรถ : พ ล 7 8 6 9
    แต่งอะไรบ้าง : อี โ ว 5 แ ต่ ว่ า เ ค รื่ อ ง เ ดิ ม อ ะ คั บ ( อิ อิ ) :D

ช่ ว ง นี้ อ ย า ก เ ที่ ย ว ใ ค ร ไ ป ไ ห น ก็ โ ท ร ช ว น มั่ ง น ะ ค้า บ บ บ บ

10. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ยินดีต็อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ รายละเอียดก้ออย่างที่ทุกท่านกล่าวไว้อ่ะครับ แร้วเจอกันนะครับ เอ่อ ผมชื่อต้น นะ​

11. Nash

Nash New Member Member

52
    2
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านน๊ะคับ ผมชื่อ Boyd แร้วไปเจอกันวันมีตติ้งน๊าคับ

12. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18

ผมว่านะ พี่ต้น นี่ต้องฮามากๆ แน่เรย

13. ชื่อ ตั้ม อยู่แถว ประชาอุทิศ ฝั่งธน ใช้รถ แลนเซอร์ กล่องไม้ขีด สี ขาว กันชน สีดำ ทะเบียน ขม 2565 กทม. เครื่องยนต์ 4A-GE เฮดเดอร์ 4-2-1 ปลายท่อ เอเปก แม็ก RS 5-16" ยาง205-45-16 เบอร์ 069962854

14. สมาชิกใหม่คับ

ชื่อ : ปอง

เบอร์โทรศัพท์ : 09-814-2334

E-Mail : [email protected]

Add : 1/66 ซ.หลังกองบัญชาการศึกษา ถ.วิภาวดี

รถที่ใช้ : Champ 4G15

แต่งไรบ้าง : ตอนนี้เดิมทุกอย่างกำลังหาของอยู่ ไมล์ Digital มาได้ไงไม่รู้

-----> ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ มี MeeTinG ที่ไหนก้บอกด้วยนะคับ <-------

15. Ton Playboy

235
    6
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ MRC FAMILY ด้วยครับ ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะครับ เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งครับ

ผมชื่อต้น คับ ฝ่ายสมาชิกนะ มีไรโทรมาถามได้นะ WE ARE FAMILY

16. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18

นี่ มั น น้ อ ง แ ถ ว บ้ า น เ ร า นี่

เ อิ๊ กๆ

ยิ น ดี ต้ อ น รั บ

มี ไ ร เ ด๋ ว บ อ ก

17. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ยินดีต้อนรับทุกๆคนนะครับ แล้วพบกันวันมิตติ้งนะคร๊าบ.....

18. สมัครสมาชิกใหม่

19. ชื่อ : ตั้ม
    เบอร์ติดต่อ : 09-1212003
    รถที่ใช้ : MITSUBISHI ck2
    ทะเบียนรถ : ภร8330
    แต่งอะไรบ้าง : แม็ก mugan 15/195 อนาคตว่าจะแต่ง EVO 5 รอบคันคราบ

อยากไป meeting ด้วยจังคับแต่กลัวไปแล้ว ไม่รู้จักใครจะทำไงดีละครับ
    แล้วจะมี meeting เมื่อไรครับ

20. Nash

Nash New Member Member

52
    2
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านน๊ะคับ ผมชื่อBoyd ไว้ไปเจอกันวันมีตติ้งนะคับ

21. Ton Playboy

235
    6
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ MRC FAMILY ครับ
    ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะครับ
    เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งครับ

ผมชื่อต้น คับ ฝ่ายสมาชิกนะ มีไรโทรมาถามได้นะ

22. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้ามาเป็น MRC FAMILY ด้วยครับ ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะครับ เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งครับ มีอะไรโทร 01-3390303 ต้น หัวหน้าคณะกรมการฝ่ายสมาชิกครับ

WE ARE FAMILY

23. joel01

joel01 New Member Member

3
    0
    0
    สมัครสมาชิกครับผม

ชื่อ :joel
    เบอร์ติดต่อ : 091673072
    รถที่ใช้ : New Lancer 4g63
    ทะเบียนรถ : /////
    แต่งอะไรบ้าง : เดิมจากศูนย์

24. อ้ำ 023

อ้ำ 023 Guest

0
    0
    0
    amm_003

ชื่อ : อ้ำ
    เบอร์ติดต่อ : 01-429-1677
    e-mail : amm_003hotmail.com
    รถที่ใช้ : MITSUBISHI Lancer
    ทะเบียนรถ : 6อ 6216
    แต่งอะไรบ้าง : แม็ก wave 15/195 อนาคตว่าจะแต่งครับแต่งยังหาที่โดนๆไม่ได้ครับ

อยากไป meeting ด้วยครับแต่ถ้าไปแล้วไม่รู้จักใครจะทำไงดีครับ

25. Ton Playboy

235
    6
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ MRC FAMILY ครับ
    ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะครับ
    เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งครับ

ผมชื่อต้น คับ ฝ่ายสมาชิกนะ มีไรโทรมาถามได้นะ

26. E_CAR

E_CAR New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ ต้อมครับ
    เบอร์โทร 06-0367146
    ที่อยู่ ดอนเมืองครับ
    รถที่ใช้ E-CAR
    แต่งอะไรบ้าง แม็กขอบ 15 ครับ ; เปลี่ยนปลายท่อ ; ใส่ไฟเลี้ยวมุมส้มครับ

27. game007s

game007s New Member Member

3
    0
    0
    ชื่อ เกมส์ครับ
    เบอร์โทร 06-625-7374
    ที่อยู่ ดาวคนอง
    รถที่ใช้ CK2
    แต่งอะไรบ้าง แม็กขอบ 16 ครับ ; เปลี่ยนปลายท่อ ; โหลดนิดหน่อย

28. game007s

game007s New Member Member

3
    0
    0
    meetng จัดเมื่อไหร่ครับ อยากไปครับ

29. Voicelezz

Voicelezz New Member Member

11
    0
    0
    ชื่อ : โป้ย ครับ
    เบอร์ติดต่อ : 01-4874744
    รถที่ใช้ : E-CAR
    ทะเบียนรถ : ธก-8616
    แต่งอะไรบ้าง : .ใส่ลิ้นรอบคัน , MAX16 , ปลายท่อ , เครื่องเสียงนิดหน่อย

ขอเข้ากลุ่มด้วยสิครับ

ใช้ champ-3 อยู่ครับเครื่อง 1300
    สีแดงอ่ะครับ
    ที่แต่งก็ไม่มี เดิมๆเลย
    ทะเบียนก็ 1ฬ 8560
    ผมชื่อ กระตั้วครับ โทร 0-6757-9525

ถามหน่อยครับ อยากวางเครื่องใหม่อยู่เหมือนกันเอาแบบประหยัดน้ำมันอ่ะครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้