>>> สมัครสมาชิก MRC <<<

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 28 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nash

Nash New Member Member

52
    2
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านนะคับ

2. Ka-TooN

Ka-TooN New Member Lady Member

3
    0
    0
    ชื่อ : Ka-TooN
    เบอร์ติดต่อ : 0-1900-5574
    e-mail : [email protected]
    รถที่ใช้ : Mitsubishi New Lancer
    ทะเบียนรถ : ศษ 2622
    แต่งอะไรบ้าง : ธรรมด๊า...ธรรมดา ยังไม่ได้ทำอะรัยเลย

เหนบอร์ดมานานล๊ะ ขอร่วม club ด้วยคนน๊ะค๊ะ^^

3. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    สมัครสมาชิก MRC คร้าปป

ชื่อ : นาย จิรายุ เนินชนม์ (เล้ง)
    เบอร์ติดต่อ :09-6579919
    e-mail :[email protected]
    ที่อยู่ : 232 ถนนวุฒิภูมิ1 ตำบลบ่อยาง อำเภอเมือง จังหวัดสงขลา 90000
    รถที่ใช้ : Mitsubishi Lancer E-car ปี95 สีบรอน
    ทะเบียนรถ :กค-9021 สงขลา
    แต่งอะไรบ้าง : แต่งพอดูงามดูดี มีชาติตระกูลตามนิยามของ มิสซู อิอิ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ในแด่อ้อมอกอ้อมกอดด้วยนะครัปป หากผมผิกพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะครับ

4. vorvaa

vorvaa New Member Member

14
    0
    0
    งุงิ

ชื่อ : วรพล ชัยศรี
    เบอร์ติดต่อ : 04-8098076
    e-mail : [email protected]
    รถที่ใช้ : Misubishi E-car สีขาว
    ทะเบียนรถ : ง 2862 เชียงใหม่
    แต่งอะไรบ้าง : แม็กOz.16ก้านสีขาว.

ขอแจมด้วยนะงับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กุมภาพันธ์ 2006
  5. vorvaa

14
    0
    0
    ว่างๆๆจะเอารูปมาให้ดูนะครับ

6. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ยินดีตอนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านนะคับ
    ทั้งคุณ

วรพล vorvaa
    จิรายุ jerome
    Ka-TooN
    เต้ย mootu
    ช้าง
    ชา shah_vip
    หนึ่ง k_john
    Chai rotekincster
    ตั๋ง ea_sy
    โต้ ปืนควาย
    Nek Nekem
    โก้ 4G93
    เต้ย
    บุญ
    เบนซ์ BenZuKa

และอีกหลายๆท่านตั้งแต่หน้า 5 ลงไป

หวังว่าคงได้พบกันใน Meeting MRC ครั้งที่ 30 นะครับ
    ติดตามการมิตติ้งได้ที่บอร์ด นะครับ

7. vorvaa

14
    0
    0
    ผมอยู่เชียงใหม่อ่ะงับทำไงถึงจาไปร่วมmeetingได้อ่ะงับ

8. Nash

52
    2
    0
    MRC เชียงใหม่โซน ก้อมีนะคับลองเข้าไปคุยดูรึยังคับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=46350 ถ้ามีใจรักใน Mitsu ยังงัยเราก้อคือครอบครัวเดียวกันคับ;) ยินดีต้อนรับนะคับ:) :) :)

9. Nash

52
    2
    0
    MRC เรากำลังเติบโตขึ้นเรื่อยๆแร้วคับ ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านนะคับแร้วอย่าลืมมากรอกใบสมัครอีกทีในวันมีตติ้งนะคับ(ไม่มีค่าใช้จ่ายในการสมัครใดๆทั้งสิ้น) เราจะได้รู้จักกันมากขึ้นงัยคับ หรือถ้าใครว่างในวันอาทิตย์ที่ 29นี้ ก้อขอเชิญมาสำผัสบรรยากาศการซ้อม Gymkhana กันได้ที่ Yes Indeed เวลา 10.30น.เป็นต้นไปนะคับ(ไม่เสียค่าใช้จ่ายนะคับ) รายละเอียดดูได้ที่
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=54538

10. num8605

num8605 New Member Member

543
    0
    0

ไปเอา เฮ้ย ไปเมาได้ปล่าวครับพี่ๆทั้งหลาย

11. num8605

num8605 New Member Member

543
    0
    0

จะร่วมขับกับใครครับ มีแต่เขาขับกันคันละคน แล้วคุณจะไปขับกับเขา แล้วเขาจะให้ขับหรอครับ ( ล้อเล่นนะครับ ) ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกใหม่ครับ ว่างๆเจอกันนะครับ

12. Ka-TooN

Ka-TooN New Member Lady Member

3
    0
    0
    :eek: กว่าจะเข้าใจต้องอ่านตั้ง 2-3 รอบถึงจะ get สมองยิ่ง ram น้อยๆ อยู่ :p

13. Nash

52
    2
    0
    กำ.....เหอๆๆ ถามมาได้นะพี่หนุ่ม พี่น่ะคนเก็บตังค์ค่าเหล้ามะใช่เหรอ :D :D :D

14. Nash

52
    2
    0
    น่านดิคับ:rolleyes: อย่าไปถือพี่เค้าเรยคับ พี่เค้าแก่แว๊ววววก้อชอบแซวสาวๆแบบนี้แหละคับ 555 :D :D :D

15. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ แล้วเจอกันมิตติ้งนะครับ มีอะไรสงสัยโทรหาได้นะครับ ผมต้น 01 33 9 0303​

16. dazerr

dazerr New Member Member

4
    0
    0
    หวาดดีคับ

ชื่อ โอ คับ

06-6283670

[email protected]

E-Car ปี96 เครื่องเดิมคับ ทะเบียนก้อ ฐล 9742

เปลี่ยนล้อกับท่อคับ

อยู่นนท์ คับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

17. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    สมาชิกใหม่เยอะจัง ยังไงก็มาร่วมมึตติ้งกันด้วยนะครับจะได้รู้จักกันมากขึ้น บางคนสมัครมานานแล้วเข้ามาโพสก็บ่อยแต่ยังไม่เคยมามีตติ้งซักครั้ง;) ;) ;) ;)

18. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    กำ ผมอยู่สงขลา ครับ คงไปไม่ได้แน่ แต่อยากได้สติกเกอร์ ของกลุ่มมากเลยครับ ทำไงดีครับ พออณุโลมได้ไหมครับ ละไว้สักคน เห็นแก่เทพ แห่งมิสซูเถอะ(ไปเกี่ยวอะไรด้วย) ขอนะครับๆๆๆ

19. book040204

book040204 New Member Member

58
    4
    0
    หวัดดีครับ BooK ครับ

:rolleyes:

ชื่อ BooK ครับ:rolleyes:

t.040204763:D

[email protected]:)

E-Car glxi 4g15 Auto แต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็นเกียร์ ธรรมดาแล้วครับ auto ฟัง:(

ทะเบียนก้อ 4ฬ - 1733;)

เปลี่ยนล้อกับท่อคับ:rolleyes:

อยู่บางนา คับ:cool:

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

อยากไปแต่ไม่มีคนรู้จักนะครับไม่รู้จะไปอยู่หม่องได

มีเพื่อน ๆ แถวบางนาไหมครับ

:D

20. Ton Playboy

235
    6
    0
    กำ จริง ๆ อ่ะ โอ้ย..................

21. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    เหอะๆ เทพมิตซู ....

เอาเรยคับ รวบรวมสมาชิกภาคใต้ได้เยอะๆ พี่แจ็คอาจจะพิจารณาให้มั้งคับ

22. original_CK

original_CK Guest

0
    0
    0
    ชื่อ: นายเจนนะคร๊าบบบ
    e mail : [email protected]
    รถที่ใช้: CK5
    ทะเบียน พย8961
    แต่งอะไรบ้าง: เดิมๆ อยู่คร๊าบโหลดนิดโหน่ยยยย......

ยังไงก็ขอเป็นแนวร่วมอีกซักคนนะคร๊าบ
    เอ...ว่าแต่พรุ่งนี้มีมิตติ้งใช่ป่าวครับ ไม่รู้ยังใหม่ไปรึป่าว
    ชี้แนะด้วยครับ

23. original_CK

original_CK Guest

0
    0
    0
    ออ ลืมเบอร์โทรครับ 04-7676-234
    ยังไงมิตติ้งที่ไหน จาได้ไปแจมด้วยคนคร๊าบบบบบบพี่ๆ
    ยังไงก็โทรบอกมั่งเน้อ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวอีกทีครับ

24. ekachai_pattana

ekachai_pattana New Member Member

1
    0
    0
    อยากได้สติกเกอร์ คร้าบบบ

25. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ยินดีที่ได้รู้จักเเละยินดีต้อนรับเข้าสู่MRCนะคับไว้เจอกันmeetingนะคับ ผมเก่งนะคับ

26. Ton Playboy

235
    6
    0
    จะนำเข้าที่ประชุมให้นะคับ ใจเย็นนะครับ

27. vorvaa

14
    0
    0
    ผมอยากได้สติ๊กเกอร์MRC ต้องทำไงบ้างครับผมอยู่เชียงใหม่นะครับ

28. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ผมอยากไป Meeting คร๊าบ บ บ
    จาได้รู้จักกับทุกๆคน
    เร็วสุดเมื่อไหร่นี่

29. tao_cm

tao_cm New Member Member

37
    0
    0
    มาใหม่นะครับ อุอุ หวัดดีคร๊าบบบบ พี่น้องงงงงง

ชื่อ : เต๋า เชียงใหม่จ้า
    เบอร์ติดต่อ : 09-5607416 , 01-8851963
    e-mail : ้[email protected]
    รถที่ใช้ : CK II สีขาวๆงับ 1.5 A/T
    ทะเบียนรถ : กม.2273 เชียงใหม่
    แต่งอะไรบ้าง : ไม่ได้แต่อะไรเลยครับ ..แตน แต๊น แตน อ๋อ Fujitsubo 2.2 " ไส้ย้อน , ค้ำหน้า cusco , กันสาด ชา แท้ๆ นอกนั้นเดิมหมดจ้า ...แฮ่

30. Peter Crouh

Peter Crouh New Member Member

2
    0
    0
    ขอร่วมก้วนด้วยคนกับ
    ผม โดนัทครับ
    [email protected]
    มีมิทติ้งที่ไหนอย่าลืมแจ้งมานะครับ
    ผมใช้ E-car ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้