>>> สมัครสมาชิก MRC <<<

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 28 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
    รอ มีตติ้งอยู่คับ

1. zaratulart

zaratulart New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ : ART
    เบอร์ติดต่อ : 06-3233199 09-9909948(เบอร์หลังดีกว่า ตอนนี้ทำงานที่ภูเก็ต ฮัชสัญญาณบอด)
    e-mail :[email protected]
    รถที่ใช้ : CHAMP III Catalytic
    ทะเบียนรถ : 2ฬ-6765
    แต่งอะไรบ้าง สปอยเลอร์หลัง เปลี่ยนแมก เปลี่ยน แหวนใหม่(อันนี้ไม่ได้แต่ง แต่รถมันควันขาวอ่ะนะ)

2. RAMJET

RAMJET New Member Member

4
    0
    0
    ชื่อ.ตั้ม
    เบอร์ 098150753
    e-mail [email protected]
    ที่อยู่. รามอินทรา แต่ตอนนี้ ไปอยู่ที่อยุธยา
    รถที่ใช้ Mitsu
    ยินดีที่ได้รู้จักกันนะคับชาวมิตซู ถ้าเจอกันที่ไหนทักทายกันได้เลยน่ะคับ

3. nutt_jam

nutt_jam New Member Member

9
    0
    0
    คับมีตติ้งปลายเดือนนี้จะไปให้ได้คับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ

4. PEG~*

PEG~* New Member Lady Member

14
    1
    0
    ว้ายๆๆๆๆ พี่ชายมา (-_-")
    พี่ตั้มรถเอ็กซ์สมัยนั้นยังไม่เท่เลย เอามาลงซะเสีย:eek:

5. TONKZA

TONKZA New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีคับ เล่นบอรโนี้มาสักระยะ ไม่ได้สมัครสมาชิกซักที
    ชื่อ : ต้อง
    เบอร์ติดต่อ : 040245721
    e-mail : [email protected]
    รถที่ใช้ : E-CAR GLXi
    ทะเบียนรถ : 3ษ - 2150
    แต่งอะไรบ้าง : แมก 16 ภายในอีโว3 (เหลือเบาะกะพรม) พักปลาย

ถ้ามีโอกาสจะไปมีตติ้งให้ได้คับ อยากได้สติกเกอร ์:)

6. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    ดีครับมาอยุ่ด้วยคน
    ชื่อ : แบงค์
    เบอร์ติดต่อ : 05-822-9087
    E-mail : [email protected]
    ที่อยุ่ : พระประแดง
    รถที่ใช้ Ck2>>สภาพ Evo6สีขาว
    ทะเบียนรถ : พษ9915
    แต่งอะไรบ้าง : ภายนอกEvo6ทั้งคัน เบาะRecaro SR3 พวงมาลัยMomo ท่อพักปลาย

ถ้าใครนึกหน้าผมไม่ออก>จำงานวันมิตEvo Vs Im คนปล่อยรถ ในแทรค

มิตติ้งเมื่อไร พี่โอ๋ บอกแบงค์ด้วยนะ

7. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ;) ;) ;) ;)

8. nay

nay New Member Moderator

41
    3
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านเข้าสู่ บ้าน MRC ครับ แล้วเจอกันวันมิตติ้งเร็วๆนี้ครับ

9. PL_TK

PL_TK New Member Member

10
    0
    0
    สมัครสมาชิกMRC

ชื่อ : PL_TK (ติ๊ก)
    เมลล์ : [email protected]
    รถที่ใช้ : champ ||| สีเทา
    ทะเบียน : พห 9349
    ตกแต่ง : เปลี่ยนแม็กซ์ขอบ 15" ENKAI ยาง SIMAX 195 55 15 เครื่องเดิม1300แต่คาร์บูตัว1800
    ใส่เฮดเดอร์เหล็ก ท่อเรด
    ยินดีที่ได้รู้จักกันนะจ๊ะชาวมิตซู แล้วจะเข้ามาทักทายกันบ่อยๆนะ(ถ้าว่าง)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กันยายน 2006
  10. Ton Playboy

235
    6
    0
    ก้อยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่MRC FAMILY คับ

ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะคับ

เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งคับ

ผมชื่อต้น คับ มีไรโทรมาถามได้จ้าสมัครแร้วก้อพยายามมาร่วม meeting ด้วยกันนะคับ​

11. tong6230

tong6230 New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ ต้องคับ
    อีเมล์ [email protected]
    missubishi lancer cedia
    โทร-09-6804570
    ที่อยู่ ถ.กรุงเทพกรีฑา
    แต่ง แม็ก17 สเกิซส์รอบคัน
    อยากเข้าร่วมเป็นสมาชิกคับ จะพยายามไปมิตติ้งบ่อยๆๆคับ

12. auttapong

auttapong New Member Member

35
    2
    0
    อรรถ

13. auttapong

auttapong New Member Member

35
    2
    0
    ชื่อ : อรรถ ครับ:cool:
    เบอร์ติดต่อ :06-0488749
    รถที่ใช้ : CHAMP III
    ทะเบียนรถ :
    แต่งอะไรบ้าง : ยังไม่ได้แต่งนะครับพึงซื้อมานะครับ

อันแรกกรอกไม่ครบครับ เลยกรอกใหม่นะครับ:D

14. Ton Playboy

235
    6
    0
    ก้อยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่MRC FAMILY คับ

ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะคับ

เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งคับ

ผมชื่อต้น คับ มีไรโทรมาถามได้จ้าสมัครแร้วก้อพยายามมาร่วม meeting ด้วยกันนะคับ

15. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    คนเยอะเน่อ *

16. bugbay

bugbay Guest

0
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิกก่อนนะครับ

ชื่อ : บั๊ค หรือ โรจน์ ก็ได้ครับ
    เบอร์ติดต่อ :083-970-9535 , 081-495-4727
    e-mail : [email protected] , [email protected]
    รถที่ใช้ : lancer (กล่องไม้ขีด)
    ทะเบียนรถ : 6 ง - 7111
    แต่งอะไรบ้าง : เครื่องยนต์ 4 A-GE และไม่ได้ทำไรเลยครับ

ปล. ตอนนี้รถไม่สามารถใช้การได้...จอดไว้นาน...ระบบครัชท์ใช้การไม่ได้...ไม่รู้ว่าเบรคด้วยหรือเปล่า...แต่เครื่องยังสตาร์ทติดครับ...ได้เคยส่งรูปให้คุณ smegel ดูแล้ว...มีความเห็นว่าต้องบูรณะอีกหลาย...แต่ตอนนี้ยังไม่มีงบซ่อมแซมเลย...ที่สำคัญ...อยากเป็นสมาชิกด้วยได้หรือไม่ครับ

17. ly2k

ly2k New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ : เรียก ติงลี่ ครับ
    เบอร์ติดต่อ : 01-5783210
    รถที่ใช้ : E-car 1.5 ปี 94
    ทะเบียนรถ :3486
    แต่งอะไรบ้าง : ล้อ ขอบ 16 เปลี่ยน ท่อปลายขอบรุ้ง(ที่เหลือรอแต่งหล่อตอนสิ้นปีน่ะครับ ^_^ )

ไว้จะไปร่วมมิตติ้งนะครับ

18. Sorn_47

Sorn_47 New Member Member

8
    3
    0
    ชื่อ : สร
    เบอร์ติดต่อ : 01-9025102
    รถที่ใช้ : e-car
    ทะเบียนรถ : ธว-6484 กทม
    แต่งอะไรบ้าง : เดิมๆ โหลด ลง Max 16" เดินท่อใหม่ ปลาย KEN-G สรุป ธรรมดาครับ

19. Ton Playboy

235
    6
    0

ผมชื่อต้น คับ มีไรโทรมาถามได้จ้าสมัครแร้วก้อพยายามมาร่วม meeting ด้วยกันนะคับ​

20. อ่อนหัด

อ่อนหัด New Member Member

2
    0
    0
    ชื่อที่ใช้ในบอร์ด:อ่อนหัด
    ชื่อเล่น: ณัฐ
    เบอร์ติดต่อ: 08-1586-7603
    E-Mail: [email protected]
    รถที่ใช้: E-Car 1.5 ปี95
    ทะเบียนรถ:ฐพ-348
    แต่งอะไปบ้าง: วางเครื่อง 4G91 Dohc ลงล้อ ลาย BBS กำลังจะเปลี่ยน
    ยินดีรู้จักทุกคนครับ

21. อ่อนหัด

อ่อนหัด New Member Member

2
    0
    0
    ขอเพิ่มเติมนะครับ

22. jompol99

jompol99 New Member Member

3
    0
    0
    ชื่อ : นก
    เบอร์ : 089-4444243 , 081-3058688
    email : [email protected]
    รถที่ใช้ : e-car 4G92 sohc
    ทะเบียนรถ : ฉว8966
    แต่งอะไปบ้าง : ภายนอกนิโหน่ย (อยากได้ไฟตัดหมอก ตัวนอกจัง) ภายในเกจ 3 ตัว + หุ้มหมอน ลาย คิตตี๊

23. Ton Playboy

235
    6
    0

ผมชื่อต้น คับ มีไรโทรมาถามได้จ้าสมัครแร้วก้อพยายามมาร่วม meeting ด้วยกันนะคับ

24. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    ชื่อ (Name) : อภิวันท์ ดีผดุง
    ชื่อเล่น (Nick Name) : ติ๊ก , ติ๊กอ้วน
    ชื่อในวงการ : ลีโอนาโด้ , Tik Racing
    วันเกิด (Birthday) : 7 มกราคม 2522
    ที่อยู่ (Address) : 7 ซ. สวนสน 3 ถ. รามคำแหง กทม
    Email : [email protected],[email protected]
    เบอร์โทรติดต่อได้ (Tel.): 08-6323-0199
    รถที่ใช้ (Your Car): Champ II ปี 90 (มรดกตกทอดที่พ่อทิ้งไว้ให้ ก่อนเสพสุขบนสวรรค์)
    สี (Car Color): น้ำเงินอมฟ้า ประกายเหลือง (มาดูเองละกันครับ...งง!!!)
    เครื่อง (Engine): 4G13 N/A เดิมๆ, 24 สูบ(อยู่ในซองอีก 20 สูบ), 12 วาล์ว มั๊งครับ

25. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม แล้วเจอกันวันมมิตติ้งนะครับ
    เร็วๆนี้ ก็ เสาร์ที่ 7 นี้ครับ ....

26. TikRacing

169
    1
    0
    ยินดีที่ได้เข้ามาใน Club MRC ครับ
    เสาร์นี้ไปแน่นอนครับ......อยู่ใกล้แค่ปลายนิ้วครับพี่น้องครับ
    ขอบคุณมากครับสำหรับการต้อนรับครับพี่โป้ง :)

ปล. รูปส่วนตัวขึ้นแว๊ว แต่รูปลายเซ็นยังบ่ขึ้น เป็นอีหยังหว่า

27. Kandyman

Kandyman New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ : อู
    เบอร์ติดต่อ :086-3037660
    รถที่ใช้ : ck2
    ทะเบียนรถ :ศฉ-1654
    แต่งอะไรบ้าง : เครื่องเดิมๆ
    :) รถเดิมๆจะเข้าด้วยไหมครับแล้วพอดีทำงานแล้วไม่ค่อยมีเวลาmeetingจะเข้าร่วมเป็นครอบครัว ด้วยได้ไหมครับ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ตุลาคม 2006
  28. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ยินดีต้อนรับเเละยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆพี่ๆที่กำลังจะมาเป็นครอบครัวMRC คับ เเล้วเจอกันmeetingนี้นะคับ

29. TikRacing

169
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับรถสวยจัง อยากเห็นตัวจิงเสียงจิง...อิอิ...เจอกันวันเสาร์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้