>>> สมัครสมาชิก MRC <<<

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 28 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้าสู่MRCนะคับเเละยินดีที่ได้รู้จักคับผมเก่งนะคับไว้มาร่วมทำกิจกรรมกันในงานmeetingนะคับเเล้วเจอกันคับ

2. Hong Champ

Hong Champ Guest

0
    0
    0
    สมัครสมาชิกให่ครับ

3. phobia

phobia New Member Member

2
    0
    0
    :D :D :D :D :D

4. สมัครสมาชิค

สมัครสมาชิค

5. สมัครสมาชิค

ชื่อ : เผด็จ (ต้น)
    เบอร์ติดต่อ : 0-3123-3626
    e-mail : [email protected]
    รถที่ใช้ : misu e_car glxi 1.6 ประกอบนอก
    ทะเบียนรถ : 9 อ - 0396
    แต่งอะไรบ้าง : แม็ก 16" นอกนั้นก็ไม่มีอะไร
    " ฝากตัวด้วยครับ "สมัครสมาชิค

6. TKsiam

TKsiam New Member Member

97
    4
    0
    ชื่อ...ง๊อบ (ngob)
    เบอร์...09-6969225
    [email protected]
    ที่อยู่...ทาว อิน ทาว
    รถ...CKII ทะเบียน กค-1991
    แต่งอะไรบ้าง...ล้อ CN28 ขอบ 16 , เดินท่อไอเสียใหม่ , สายกราว
    coming soon....ลิ้นหน้า , สปอร์ตไลต์ , กระจังหน้า , กรองเปลือย
    Meeting แล้วบอกด้วยนะครับ...

7. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ
    มีอะไรก้อติดตามข่าวสาร ความเคลื่อนไหวในบอร์ด
    แล้วมาแจมกันได้เลยครับ ชาวMRC กันเองครับ

8. aek_suthee

aek_suthee Guest

0
    0
    0
    ชื่อ : เอก
    เบอร์ติดต่อ : 09-7760236
    รถที่ใช้ : MITSU FTO สีดำ
    ทะเบียนรถ : 5788
    แต่งอะไรบ้าง : max 17 '', ท่อHKS, เน้นเครื่องเสียง เอา เพราะๆไว้ก่อน

9. ชื่อ : พัด คับ
    เบอร์ติดต่อ : 01-912-7911
    รถที่ใช้ : Mitsu e-car 4g-15/mt
    ทะเบียนรถ : กธ 3882 นนทบุรี
    แต่งอะไรบ้าง : เครื่องเดิม ( ฟิตมานิดหน่อย ) แม็ก 16 volk ชุด EVO III และอีกนิดหน่อยคับ
    อยากไป Meeting ด้วยคนอ่ะคับ แต่กลัวไปแล้วไม่ร้จักใคร ฝากตัวด้วยนะคับป๋ม

10. กึ๊บ

กึ๊บ Guest

0
    0
    0
    สมัครสมาชิก

กรุณาลง

ชื่อ :กึ๊บ
    เบอร์ติดต่อ :09455-2397
    e-mail :[email protected]
    รถที่ใช้ :Mitsu E-car
    ทะเบียนรถ :1ฐ0570
    แต่งอะไรบ้าง :[/color][/b]รอบคัน EVO2 ท่อไอเสีย ฯลฯ

11. veta

veta New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ :เอ
    เบอร์ติดต่อ :06-345-0799
    e-mail :[email protected]
    รถที่ใช้ : E-car
    ทะเบียนรถ :9ศ5011
    แต่งอะไรบ้าง : เครื่อง4g93 แม็ก14 จะหา16-17มาใส่เร็วๆนี้ครับ ท่อไอเสียโช๊คEvo3แข็งมั๊กๆ(จะเป็นไรไหมนี่)อื่นๆอีกนิดหน่อย

12. สมัคร MRC คับ

ชื่อ : B e e R คับ
    เบอร์ติดต่อ : 01-399-2995
    รถที่ใช้ : LANCER CK 4 (MT)
    ทะเบียนรถ : วข 3630 กทม
    แต่งอะไรบ้าง : / ทำท่อไอเสีย / กระจังหน้า / ไฟตัดหมอก / ตัดโชคหน้าลง 3 " / พวงมาลัย / CD JVC พอฟังได้งับ / อย่างอื่นเดิม ๆอ่า
    อยากไป Meeting ด้วยคนอ่ะคับ แต่กลัวไปแล้วไม่ร้จักใครเลย ไปนั่งอึนอีก 555 T_T
    :)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับป๋ม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 สิงหาคม 2006
  13. TDET 4G61T

TDET 4G61T New Member Member

51
    0
    0
    สมัครสมาชิก MRC

ชื่อ : ตั้ม
    เบอร์ติดต่อ : 060324432
    รถที่ใช้ : Evo1
    ทะเบียนรถ : ศย 6203 กทม.
    แต่งอะไรบ้าง : เดิมๆ
    อยากรู้จักทุกคนครับ

14. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่MRC FAMILY คับ
    ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะคับ
    เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งคับ
    ผมชื่อต้น คับ หัวหน้าฝ่ายสมาชิก มีไรโทรมาถามได้จ้าสมัครแร้วก้อพยายามมาร่วม meeting ด้วยกันนะหรือโทรหาประธาน แจ๊ค โดยตรงที่เบอร์ 01 9888030 คับ

15. nineart

nineart New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ : อาร์ท
    เบอร์ติดต่อ :017155563
    e-mail :nineart@hotmailcom
    รถที่ใช้ :อีคา
    ทะเบียนรถ :8อ1102
    แต่งอะไรบ้าง :รอบคัน สีเกล็ดแดง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 สิงหาคม 2006
  16. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้าสู่MRCนะคับเเละยินดีที่ได้รู้จักคับผมเก่งนะคับไว้มาร่วมทำกิจกรรมกันในงานmeetingนะคับเเล้วเจอกันคับ

17. love

love New Member Member

2
    0
    0
    สมัครmrc

:) :) :) :) :) :) :)

18. love

love New Member Member

2
    0
    0
    หน้าใหม่ครับช่วยแนะนำด้วยครับ

19. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    หน้าเก่าคร้าบ อิอิ ไม่ด้ายมาป่วนนะ แต่แค่ มาทักทายสมาชิกใหม่ทุกท่าน
    ตอนนี้เรามีโซนภาคใต้กับภาคเหนือด้วยนะคร้าบ
    ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านคร้าบ ตอนนี้บ้านเรามีสมาชิกเยอะดี ชอบๆ
    ส่งกะสัยว่าคงจะต้องมีการเปิด เวปเปนของตัวเองแล้วมั้ง คราบ พี่แจ๊ค

20. ^PaT_Foreplay^

^PaT_Foreplay^ New Member Member

2
    0
    0
    ชื่อ : ภัทร
    เบอร์ติดต่อ : 04-0199832
    E-mail : [email protected]
    รถที่ใช้ : MITSUBISHI LANCER CKII 1600CC เกียร์ธรรมดา
    ทะเบียนรถ : ภร7350
    แต่งอะไรบ้าง : เปลี่ยนแม็กอย่างเดียวอ่าคับ

21. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63

22. DistuRbancE

DistuRbancE New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ : เอส
    เบอร์ติดต่อ : 063536646
    รถที่ใช้ : Mitsubishi Triton สีดำ 2.5 auto
    ทะเบียนรถ : ตน 8301
    แต่งอะไรบ้าง : ยังเดิมๆอยู่ครับ รถพึ่งออกได้เดิอนเดียวเอง

23. sarawuttong

sarawuttong New Member Member

4
    0
    0
    ชื่อ : ต้อง
    เบอร์ติดต่อ : 06-6445221
    e-mail : sarawuttong12 @ hotmail.com
    รถที่ใช้ : e-car
    ทะเบียนรถ : กง-3591
    แต่งอะไรบ้าง : เเม็ก17 ,ท่อ 2นิ้ว เครื่องเสียงนิดหน่อย และของแต่งในรถนิดนึง

24. ongbang

ongbang New Member Member

3
    0
    0
    ชื่อ องค์
    เบอร์ติดต่อ 06-8962066
    ที่อยู่ บางปะกง + บางพลี + ชลบุรั
    รถ Mitsu ck 4
    เครื่อง Mivec
    [email protected]
    เคยแอบเข้ามาดูอยู่นาน แล้ว ที่นี่ให้ข้อมูลได้ดีมากเลย มีโอกาสอยากไปมิตติ้งด้วยจัง แต่ไม่รู้จึกใครเลย

25. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    เย้ๆๆๆๆ ไททัน มาแล้ววววววว

26. CK2-NA.

CK2-NA. Guest

0
    0
    0
    ชื่อ : อู๊ด
    เบอร์ติดต่อ : 01-870-4345
    รถที่ใช้ : Lancer CKII 1500 Manual
    ทะเบียนรถ : วก-7063
    แต่งอะไรบ้าง : Standard

27. thana_99

thana_99 New Member Member

1
    0
    0
    สมัครสมาชิกครับ

ดดด

28. dinodink

dinodink New Member Member

9
    1
    0
    ชื่อ : ดิ้ง ...dink
    เบอร์ติดต่อ : 06-304-4504
    รถที่ใช้ : Lancer CKII 1500 Manual
    ทะเบียนรถ : ภค 2195 กทม.
    แต่งอะไรบ้าง : สีน้ำเงินเข้มๆ ,กันชนเดิม+กระจังแต่ง+สปอตไลท์เหลือง DIY. +ลิ้นทรงอีโว4,ฝาอีโว4 สีน้ำเงินด้าน ,ล้อ16 ลายอีโว5,ชายข้างอีโว4,ปลายท่อRSR เฮดเดอร์4-2-1
    .....ผมเคยกรอกใบสมัครที่สนามหลังซีคอน ในงานแข่งดริฟท์ นานมาแล้ว ซึ่งไม่แนใจว่าจะเก็บเข้าแฟ้มข้อมูลไว้หรือเปล่า.....ยังไงผมขอลงข้อมูลสมัครไปใหม่เลยละกันครับ เอ....แล้วเวลามิตติ้งนี่ จะต้องมีการลงชื่อหรือเปล่าครับ เคยมีเพื่อนบอกผมว่า ผมได้ไป 2 ครั้งแล้ว ที่งานดริฟท์และที่จังเกิ้ลฟีเวอร์ ( ก็เลยงงๆอยู่...) ไม่ทราบว่าจะเช๊คได้ยังไงครับ.......ต่อไปคงได้เข้าบ่อยๆละ แต่ก่อนคอมฯไม่แข็งแรง เข้ายากส์มั๊กๆเดี๊ยวนี้แข็งแรงแว้ว....ยินดีที่ได้เป็นส่วนหนึ่งนะครับ

29. i-car26

i-car26 Guest

0
    0
    0
    ชื่อ : ต่อครับ
    mail : [email protected]
    รถ : ecar ปี93 1600 auto สีบรอนซ์
    รายละเอียดตัวรถ : แต่งนิดหน่อยจากเจ้าของเดิม ก็มีแค่ ท่อ แม็ก แล้วก็อุปกรณ์หยุมหยิมอีกนิดหน่อย พอดีพึ่งซื้อต่อเค้ามาได้ 5 วันเองอะครับ ใจจริงอยากแต่ง โว 2 นะ แต่ยังไม่มีตังอะ.......ฮุฮุฮุ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

พี่ต้น เมื่อวัน อังคาร หรือพฤหัส รึพุธหว่า ได้เข้ามา ซ.52 รึป่าวอ่าคับ เห็นแวป ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้