>>> สมัครสมาชิก MRC <<<

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 28 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KAI1919

KAI1919 New Member Member

2
    0
    0
    สมัครสมาชิกครับ

ชื่อ ไก่ ครับ
    เบอร์ดทรติดต่อ
    e-mail [email protected]
    ที่อยู่ บางบัวทองครับ
    รถที่ใช้ mitsubishi lancer E-car 1500 cc
    ทะเบียนรถ
    แต่งอะไรไปบ้าง ล้อแม็กขนาด 16''เบาะ recaro ,ดิ้สเบรกหลัง,ไฟท้ายและเสาวิทยุ Evo3
    แอร์ ดิจิตอล เครื่องเดิมครับ 4g15

2. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่MRC FAMILY คับ

ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะคับ

เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งคับ

ผมชื่อต้น คับ หัวหน้าฝ่ายสมาชิก มีไรโทรมาถามได้จ้า

สมัครแร้วก้อพยายามมาร่วม meeting ด้วยกันนะคับ

3. :POOK:

:POOK: New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ :ดำ
    เบอร์ติดต่อ :09-661-9136
    e-mail :[email protected]
    รถที่ใช้ :CHAMP
    ทะเบียนรถ :9ฉ5385
    แต่งอะไรบ้าง วางเครื่องใหม่ ขยายภายในกระบอกสูบนิดหน่อย เดินท่อไอเสียใหม่ทั้งเส้น ยาง195/50 R 15 เครื่องเสียงเอาแค่พอฟังได้:cool: :cool:

4. frozz

frozz New Member Member

55
    1
    0
    ชื่อ : เอ้
    เบอร์ติดต่อ : 01-2885990
    e-mail : [email protected]
    รถที่ใช้ : CKII 4G-15
    ทะเบียนรถ : กน 3572
    แต่งอะไรบ้าง : เครื่องเดิม แมก model 7 GT-wing เบาะ sparco ก๊อปแท้ๆ ท่อเลสทั้งเส้น ชุด part MX เครื่องเสียงชุดเล็กๆ น่ารักน่าชัง

ประจำการที่ cm-club.com/mitsu มีเวลาแวะมาทักทายกันได้ we are family

5. Ke@nG # ANS

Ke@nG # ANS New Member Member

3
    0
    0
    ชื่อ : เก่ง
    เบอร์ติดต่อ : 01-7021422
    รถที่ใช้ : mitsu E-car 1.5GLXi
    ทะเบียนรถ : 7ศ 1163
    แต่งอะไรบ้าง : เครื่องเดิมครับ , แม็กขอบ 16" MODEL 8 นอกนั้นเดิม ๆ ครับ

6. Ke@nG # ANS

Ke@nG # ANS New Member Member

3
    0
    0
    ชื่อ : เก่ง
    เบอร์ติดต่อ : 01-7021422
    รถที่ใช้ : mitsu E-car 1.5GLXi
    ทะเบียนรถ : 7ศ 1163
    แต่งอะไรบ้าง : เครื่องเดิมครับ , แม็กขอบ 16" MODEL 8 นอกนั้นเดิม ๆ ครับ

7. keng 1100

keng 1100 Guest

0
    0
    0
    test

ชื่อ :Keng 1100
    เบอร์ติดต่อ :05-807-2724
    e-mail :-
    รถที่ใช้ :Champ
    ทะเบียนรถ :9อ-2928
    แต่งอะไรบ้าง :-

8. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกคนเข้าสู่MRC นะคับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเลยผมชื่อเก่งน ะคับเเล้วไว้มาjoy meeting กันนะคับ

9. ชื่อ เอ็ม
    e-mail:[email protected]
    เบอร์ติดต่อ 016948898
    ที่อยู่ หนองแขม
    รถที่ใช่ E-car 4G93NA
    ทะเบียนรถ ธก-3873
    แต่งอะไรบ้าง นิดหน่อยคับ:rolleyes:

10. Ton Playboy

235
    6
    0
    เราจะมี MEETING ใหญ่ ครั้งที่ 32 ขอให้สมาชิกใหม่มาร่วมพบปะรังสรรค์กันด้วยนะคับ จะได้รู้จักสมาชิกกัน

แร้วเจอกันนะคับน้อง ๆ

11. บิว

บิว Guest

0
    0
    0
    cool

ชื่อ: บิว ครับ อายุ 21 ปี
    โทร : 05 - 890- 5055
    Email: [email protected]
    ที่อยู่ สาทร ซ 1 พระราม 4 กทม.
    รถที่ใช้ : Galand เครืองเดิม แต่งภายนอก ลงแม๊ค 17"
    ทะเบียนรถ : ฉร6285

อยากมี club อยู่อะครับ แล้วมิสตื่งนี้ยืนยันรึยังครับว่าที่ไหน ช่วยโพสชัดๆ อีกครั้ง

12. EvoltuionXI

EvoltuionXI New Member Member

3
    0
    0
    ชื่อ : จักร
    เบอร์ติดต่อ : 05-8687081
    รถที่ใช้ : Champ II 4G15 เดิมๆ
    ทะเบียนรถ : กข 4857
    แต่งอะไรบ้าง : เครื่อเดิมๆๆๆๆๆ ล้อขอบ 13 ท่อ ลำ 2 นิ้วยิงตรงปลาย 4 นิ้ว โหลดหน้า ดังทุกอย่าง ท่อ แตร เครื่องเสียงพอฟังได้
    ประจำการที่ cm-club.com/mitsu มีเวลาแวะมาทักทายกันได้ we are family

13. lerdchai

lerdchai New Member Member

4
    0
    0
    แล้วจะมิตติ้งที่ไหนกันครับ ไม่เห็นมีบอกเลย แล้วเวลามิตติ้ง อะ จะแจ้งข่าวกันไง
    ทาง เมล์ หรือ ประกาศแล้วแต่ใครจะเข้ามาดู?
    งง รอนานมากๆๆเลย

14. joker_p

joker_p New Member Member

6
    0
    0
    ชื่อ :พัลลภ รุ่งเรือง ชื่อเล่น โจ้ก,เตี้ย,หมู
    เบอร์ติดต่อ :05-8744153
    e-mail :[email protected]
    รถที่ใช้ :อีคาร์ สีแดงเดิมๆโหลดนิดนึง
    ทะเบียนรถ :กข 2740 พิดโลก
    แต่งอะไรบ้าง :โหลดและกะลังจาหาตังใส่แม็กกาชุดแต่งอีโว

ใครเหงาๆมาพิดโลกโทหาได้เลยคับ เทคแคร์ชาว MRC เต็มที่เลย คริ คริ

15. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกคนเข้าสู่MRC นะคับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเลยผมชื่อเก่งน ะคับเเล้วไว้มาjoy meeting กันนะคับ

16. Ton Playboy

235
    6
    0
    ก้อจะแจ้งในบอร์ด MRC นี้แหละคับ แร้วแจ้งล่วงหน้าอยู่แร้ว มีครั้งนี้แหละคับกระชั้นชิดไปหน่อย หรือใครทราบข่าวก้อจะบอกต่อ ๆ กัน

17. galant041

galant041 New Member Member

2
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิก

ชื่อ ตุ่น
    เบอร์ 07 8520610
    ที่อยู่ ชุมแพ ขอนแก่น
    รถ VR 4 กจ. 3810 ขอนแก่น
    e-mail [email protected]:cool:
    แต่ง VR 4 ทั้งหมดรอบคัน

18. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    see u""""""
    see u.............

19. nutcha.e36

nutcha.e36 New Member Member

5
    0
    0
    ชื่อ : นัท
    เบอร์ติดต่อ : 05-0382034
    รถที่ใช้ : CK2 4G15 ฝาแดง....
    ทะเบียนรถ : ภข 1749 กรุงเทพมหานคร
    แต่งอะไรบ้าง : เครื่องเดิม 1500 ไส้ใน 1800 แมก Lenso ลาย neo 5 ขอบ 17" เบาะ sparco ก๊อปแท้ๆ ท่อเดิมทั้งเส้นเปลี่ยนปลาย ชุด part evo 6.5 เครื่องเสียงชุดประหยัด

20. nutcha.e36

nutcha.e36 New Member Member

5
    0
    0
  21. tarzan

tarzan New Member Member

23
    0
    0
    ชื่อ : ติ๊กครับ
    เบอร์ติดต่อ : 01 - 2571313
    ทะเบียนรถ : ฉจ 4541
    รถที่ใช้ : Mitsu Champ II สีบรอนซ์
    แต่งอะไรบ้าง : เครื่อง 4g91 แม็กขอบ 16

22. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ชื่อ ตั๋ม คับ
    tel. 01-8280042
    [email protected]
    รถที่ใช้: mitsu ck4 4g93 n/a
    ทะเบียน: กค 2339
    แต่ง: max 17,ท่อ1ใบ อยากแต่งอีกแต่ไม่รู้หาของได้ที่ไหน

23. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนคับ <น้องใหม่>

:D มีมิตติ่งคราวหน้าขอไปด้วยคนครับ

24. Ton Playboy

235
    6
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่MRC FAMILY คับ

ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะคับ

เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งคับ

ผมชื่อต้น คับ หัวหน้าฝ่ายสมาชิก มีไรโทรมาถามได้จ้า

สมัครแร้วก้อพยายามมาร่วม meeting ด้วยกันนะคับ​

25. lerdchai

lerdchai New Member Member

4
    0
    0

จริงๆ แล้วเนี่ยผมว่า ทาง MRC ควร แจ้งทาง เมล์ ด้วยนะครับ เพระ ที่ขอรายละเอียดไป ก็ย้ำนัก ว่าขอ เมล์ด้วย ผมว่าน่าจะดีกว่า เพราะ การที่จะเข้ามาดู บอดร์ เซิฟร์เวอร์ ทำงานหนัก ตลอดเลย ไม่รู้เป็นไร

งง งง และก็ งง

26. porz

porz New Member Member

9
    0
    0
    ชื่อ : ปอ
    เบอร์ติดต่อ : 06-542-0512
    รถที่ใช้ : new lancer 2005
    ทะเบียนรถ : ศล 609
    แต่งอะไรบ้าง : ล้อ17นิ้วสีขาว หม้อพักปลายSR เปลี่ยนลิ้นหน้าใหม่ ทำสตรัทปรับเกลียวแล้วกดหน้าซะ..!! อ้อ เปลี่ยนกระจังหน้าใหม่ด้วย ส่วนเครื่องยนต์นั้นเดิมๆไม่กล้ายุ่งรถยังใหม่คับ

27. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เป็นความคิดที่ดีครับ
    สำหรับการที่จะ Add Mail Group สมาชิกMRC ทั้งหมดไว้แจ้งข่าวสาร:cool:

อันนี้ชี้แจ้งเพิ่มเติม ตามความเห็นส่วนตัวของผม
    ในเรื่องการจัดการในบอร์ด MRC ครับ
    ปัจจุบันทางกรรมการและสมาชิกส่วนใหญ่ มีงานประจำที่ต้องรับผิดชอบกันทั้งหมดครับ
    ทำให้พวกเราต้องใช้เวลาในการรับผิดชอบงานในหน้าที่ประจำของแต่ละคนให้สำเร็จลุล่วงไปก่อน

ส่วนหน้าที่และการจัดการในบอร์ดเป็นหน้าที่ ที่ควรจะทำเมื่อมีเวลาว่างจากงานประจำ
    ตามตำแหน่งที่กรรมการแต่ละท่านได้รับมอบหมายไป
    เพราะบอร์ดควรจะเป็นที่พักผ่อนหย่อนใจ และ คลายเครียด หลังจากที่เราต้องเจอปัญหามาทั้งวัน
    เพราะจุดประสงค์ตอนตั้งบอร์ดก้อเพื่อเป็นที่พบปะและแลกเปลี่ยนความรู้กันทางอินเทอร์เนทเท่านั้นครับ
    ไม่ได้ก่อตั้งบอร์ดเพื่อผลประโยชน์ทางธุรกิจหรือ ทางการค้าใดๆทั้งสิ้น

อย่างผมก้อใช้เวลาหลังเลิกงานตอบปัญหาต่างๆ
    คงต้องยอมรับว่าเรื่องการจัดการบอร์ดเราสามารถทำให้ดีขึ้นกว่านี้ได้อีก
    และทำให้บอร์ดโตก้าวหน้า กว่านี้ได้ ครับ
    แต่เรื่องเวลาในการเข้ามาทำงานให้บอร์ด ยังเป็นปัญหาที่ต้องยอมรับครับ
    เพราะจากกลุ่ม MRC ที่ก่อตั้งมากว่า 3 ปี
    ทำให้สมาชิกส่วนใหญ่เติบโตและมีหน้าที่การงานที่ต้องรับผิดชอบกันมากขึ้น
    หลายท่านต้องไปทำงานในส่วนที่แทบจะไม่ได้ใช้คอมพิวเตอร์เลย
    จึงทำให้สมาชิกหลายท่าน แค่หาเวลาเข้ามาใช้อินเทอร์เนทยังไม่มีเวลาเลยครับ

แต่ถ้ามีเวลาว่างเมื่อใด สมาชิกทั้งหลายก้อจะหาโอกาสแวะเวียนเข้ามาพบปะกันในบอร์ดอยู่เสมอครับ และถ้าหากเข้ามาพบปะกันจนสนิทกันแล้ว ก้อจะอาศัยไปเยี่ยมเยียนกันที่บ้านและโทรศัพท์ติดต่อเอาได้ครับ

ส่วนสมาชิกใหม่คงต้องอาศัยพบปะกันในบอร์ดไปก่อนครับ เพราะเป็นสถานที่
    ที่ทุกคนสามารถเข้ามาดูได้ตลอดเวลาครับ จึงเป็นที่ที่เหมาะสมแก่การแจ้งข่าวสารที่สุด
    ตามเหตุผลที่ผมชี้แจงไปข้างต้นครับ
    เมื่อเข้ามาทำความรู้จักกันซักระยะ ก้อคงอาศัยการรับรู้ข่าวสารของ MRC ผ่านเพื่อนๆในนี้ทางโทรศัพท์กันได้ครับ ซึ่งในบอร์ดจะมีสมาชิกหน้าใหม่ผ่านเข้า-ออกตลอดนับร้อยๆคนต่อเนื่องกันไป
    แต่สมาชิกที่เห็นหน้าเห็นตากันจริงๆคงมีอยู่ประมาณ 50 ท่านได้ครับ
    ต้องอาศัยเวลาพิสูจน์ใจกันไปครับ

ดีกว่ารับสมาชิกเข้ามาเป็นจำนวนมากแต่ทาง MRC ไม่สามารถควบคุมได้ครับ
    สมาชิกที่อยู่กันด้วยใจและพร้อมทำประโยชน์ให้สังคมจริงๆหลายท่านก้อไม่ได้ใช้อินเทอร์เนทครับ
    อาศัยโทรติดต่อรับทราบข่าวสารกัน มีกิจกรรมดีๆเมื่อไรก้อมาพร้อมหน้าพร้อมตากันได้ครับ
    คงจะไปเปรียบเทียบ MRC กับคลับอื่นๆที่มีจำนวนคนน้อยกว่าและมีเวลาว่างทำกิจกรรมมากกว่าได้ลำบากครับ เพราะข้อจำกัดเรื่องของเวลานั้นเองครับ

แต่ยังงัยถ้าผมยังทำงานที่นี้อยู่ผมก้อมีเวลาใช้อินเทอร์เนทได้ทั้งวันทั้งคืนนั้นแหละครับ
    ถ้าต้องการสอบถามพูดคุยอะไรก้อ msn มาคุยกับผมได้ครับ
    ที่ [email protected] ครับผม ยินดีแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเสมอครับ:p

28. A87

A87 New Member Member

2
    0
    0
    ชื่อ : A87
    เบอร์ติดต่อ : 06-988-4807
    รถที่ใช้ : lancer e-car ปี97 สีเขียวขี้ม้า
    ทะเบียนรถ : พข-2880
    แต่งอะไรบ้าง : ล้อแม็ก15นิ้ว หม้อพักปลายnitto เปลี่ยนกันชนหน้า+สเกิร์ตข้าง+ฝาโปรงหน้าใหม่เป็นของevo3 กันชนหลังเปลี่ยนใหม่ทั้งอันไม่รู้ทรงอะไรคับจำไม่ได้ สปอยเลอร์หลังของevo6 เปลี่ยนสปริงใหม่ทั้ง4ล้อ เป็นสปริงโหลดของAPEX เครื่องยนต์นั้นเดิมๆคับ เน้นใช้ในชีวิตประจำวันพอคับ
    จิงๆก็อยากเปลี่ยนคับ แต่ไม่มีตังอ่ะคับ ส่วนภายในแต่งนิดหน่อยคับ

ขอฝากตัวด้วยนะคับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกท่านคับ
    ด้วยความเคารพคับ
    A87
    [/SIZE][/COLOR]

29. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ยินดีต้อนรับเข้าสู่ MRCคับเเละยินดีที่ได้รู้จักนะคับ ไว้มาร่วมสนุกกันวันmeetingที่จะถึงนี้นะคับ

30. jiko_v3

jiko_v3 New Member Member

2
    0
    0
    ชื่อ : jiko
    เบอร์ติดต่อ : 09-8183903
    รถที่ใช้ : lancer e-car ปี93 สีดำ
    ทะเบียนรถ : ฉษ-6019
    แต่งอะไรบ้าง : ล้อแม็ก16นิ้ว หม้อพักปลายสแตนเลส เปลี่ยนกันชนหน้า+สเกิร์ตข้าง+ฝาโปรงหน้าใหม่ สปอยเลอร์หลังเป็นของevo3 เครื่องยนต์นั้นเดิมๆคับ สำหรับยุคน้ำมันแพง
    ส่วนภายในแต่งนิดหน่อยคับเปลียนแบะ พวงมาลัย
    ขอฝากตัวด้วยนะคับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกท่านคับ
    ด้วยความเคารพคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้