>>> สมัครสมาชิก MRC <<<

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 28 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่MRC FAMILY คับ

ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะคับ

เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งคับ

ผมชื่อต้น คับ หัวหน้าฝ่ายสมาชิก มีไรโทรมาถามได้จ้า

สมัครแร้วก้อพยายามมาร่วม meeting ด้วยกันนะคับ

2. Nash

Nash New Member Member

52
    2
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัว MRC น๊ะคับ ผมชื่อ Boyd น๊ะคับแร้วเจอกันวันมีตติ้งคับ

3. พิเรณ

พิเรณ New Member Member

719
    1
    0
    ยิงดีด้วนนนนนนนน...............ทุงท่ากกกกกกกก

4. Zio

Zio New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ : กิจ
    เบอร์ติดต่อ : 01-4026409
    e-mail :[email protected] , [email protected]
    รถที่ใช้ : Champ II - 4G13
    ทะเบียนรถ :งล 5445
    แต่งอะไรบ้าง : เดิมๆอยู่ เพราะยังไม่มีเงินแต่งฮับ

5. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    ป ร ะ ก า ศ ห า เ พื อ น ส ม า ชิ ก ใ ห ม่ อ ยู่ แ ถ ว เ พ ช ร บุ รี พั ฒ น า ก า ร ค ล อ ง ตั น คั บ . . . . อิ อิ

6. Ton Playboy

235
    6
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่MRC FAMILY คับ

ติดตาม board เราไว้นะครับและมาร่วม meeting และ นอกรอบด้วยกันได้นะคับ

เรื่อง Sticker MRC และ Run Number จะได้หลังมา Meeting ใหญ่ครบ 3 ครั้งคับ

ผมชื่อต้น คับ หัวหน้าฝ่ายสมาชิก มีไรโทรมาถามได้จ้า

สมัครแร้วก้อพยายามมาร่วม meeting ด้วยกันนะคับ

7. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    สมัครด้วยคนนะคะ ,,, *
    ชื่อ: เอม
    เบอร์ติดต่อ: 09 4567 570
    e-mail: [email protected]
    รถที่ใช้: อีโว..น้อยๆ *
    ทะเบียน: กก 7694
    แต่งอะไรบ้าง: เท่าที่เหนอ่า ,,

8. พิเรณ

พิเรณ New Member Member

719
    1
    0
    ชื่อ : เก๊ะ ครับ
    เบอร์ติดต่อ : 014286866
    e-mail : [email protected]
    ที่อยู่ : ตอนนี้อยู่หาดใหญ่โน้นน......เคยอยู่กรุงเทพพอดีโดนย้ายยยมาใต้
    รถที่ใช้ : misu e-car ปี 93 อวทม เกียร์ทำมาดา
    ทะเบียนรถ : 309 กทม.
    แต่งอะไรบ้าง : แมกซ์ขอบ 16 , เดินท่อใหม่ทั้งเส้น 2 นิ้ว ปลายเลส โอท็อป,, เครื่องเสียง,เกจ์ 2 ตัว , เครื่อง 4G 91 ,
    ชดแต่งนิดหน่อย, เปลียนไฟมุมส้ม,ไฟซีนอนอีเกิ้ล

เคยไปมิตติ้งมา 3 ครั้งครึ่งแล้วที่กรุงเทพเมื่อครั้งที่ 8 มั๊งนานแล้ว แต่ตอนนี้ ย้ายมาทำงานที่ใต้---หาดใหญ่
    เลยมาอยู่ Mitsu racing club southen zone NO.006 ครับ

ใคร่จะถามว่าแล้วจะได้รันนัมเบอร์ ใน MRC ของกรุงเทพหรือเปล่าครับ...เห็นเพื่อนเค้ามีกาน......อยากได้มากๆๆๆๆ

9. Salesmanz

Salesmanz New Member Member

10
    0
    0
    ชื่อ : ]ลองคับ ครับ
    เบอร์ติดต่อ : 01403-1658
    รถที่ใช้ : Lancer ปี 04
    ทะเบียนรถ : ศค-3646 กทม.
    แต่งอะไรบ้าง : เดิมมาก คือไม่แต่งอะไรเลย เพราะไม่มีอะไรให้แต่งเลย ของมันแพง

แต่อยากมีเพื่อนๆ ไว้คุยกัน ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

10. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ยินดีต้อนรับเเละยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกคนเข้าสู่MRCนะคับ ไว้มาร่วมjoyกันในวันmeetingนะคับผมเก่งคับ

11. N/A

N/A New Member Member

20
    0
    0
    ชื่อ : พล
    เบอร์ติดต่อ : 0-9813-1670
    รถที่ใช้ : Champ
    ทะเบียนรถ : 8อ-7522
    แต่งอะไรบ้าง : แมกขอบ 15 โหลดนิดหน่อย นอกนั้นเดิมๆ

12. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านนะค๊าบ
    เจอกันวันที่ 20 นี้นะ

13. NoteEvo

NoteEvo New Member Member

6
    0
    1
    ชื่อ : โน้ตครับ
    เบอร์ติดต่อ : 01-9133863
    รถที่ใช้ : evo4
    ทะเบียนรถ : สม8370
    แต่งอะไรบ้าง : เดิมๆครับ

14. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ยินดีต้อนรับนะคับโน๊ตไว้เจอกันmeetingนะคับ

15. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ต้นหอมคร๊าบ......
    อัพเดท รายชื่อสมาชิกที่มา Meeting ครบ 3 ครั้งไปแล้วด้วยคร๊าบ
    สมาชิกหลายท่านบ่นมาว่าอยากได้ สติ๊กเกอร์คลับ ใจจะขาดหลายท่านแล้วคร๊าบผม
    *** มีคุณที่ใช้ชื่อ Attention ด้วยครับ เกิน 3 ไปหลายแล้วเด้อ.....

16. Ton Playboy

235
    6
    0
    ผมเข้ามาดูเกือบทุกวันแหละคับ ส่วนสมาฃิกที่มาครบ 3 ครั้งส่วนหนึ่งผมก้อตัดให้ไปแร้วให้กันที่คลอง 5 และส่วนคุณ Attention คนไหนคับขอโทษด้วยที่จำไม่ได้เพราะสมาฃิกเข้ามาสมาชิกกันเยอะ จำไม่ได้จิง ๆ ถ้าคุณครบ 3 ครี้งแร้วก้อมารับได้เลยคับ ครั้งนี้ผมได้เอาเงินผมจ่ายให้ก่อนแร้ว เพราะที่ผ่านมาถ้าสมาชิกครบ 3 ครั้ง จะต้องนำเงินมาจ่ายก่อนแร้วถึงได้สติ๊กเกอร์ไป จะไม่มีการตัดก่อนจ่ายทีหลังนะ เพราะผมไปตัดทีเยอะ ก้อไม่ค่อยมีตังอ่ะ ......ส่วนเรื่อง UPDATE ลงรายชื่อในเวปMRC ผมจะพยายามลงให้เร็วที่สุดนะคับ ส่วนที่วันนี้ได้ตอบกระทู้ก้อเพราะว่ามาทำงานแถวพระราม 3 เลยมาเข้าดู .ขอบคุณมากคับ มีปัญหาไรโทรมาถามผมได้เลย ชออภัยถ้ามันล่าช้าไปบ้าง

17. AimiTaJung

AimiTaJung New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ ต้า (อลงกรณ์ ลี้ระเดช)
    Tel. 01-841-3072
    e-mail [email protected]
    ที่อยู่ พระประแดง สมุทรปราการ
    รถที่ใช่ Mitsu Galant เครื่อง 4G63
    ทะเบียน 3110
    แต่งอะไรบ้าง เดิมๆงับๆ

18. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ยินดีต้อนรับเข้าเป็นสมาชิกของMRCนะคับผมเก่งนะคับยินดีที่ได้รู้จักนะคับเเล้วมาjoyกิจกกรรมกันในวันmeetingนะคับ

19. Nai_Num

Nai_Num New Member Member

8
    1
    0
    ชื่อ : หนุ่ม :)
    เบอร์ติดต่อ : 09-7081797
    รถที่ใช้ : E-Car
    ทะเบียนรถ : กฉ-3243 นครสวรรค์
    แต่งอะไรบ้าง : นิดหน่อยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มิถุนายน 2006
  20. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ผมงัย อิ อิ อิ

ลงชื่อไปแล้วอ่ะ แต่ยังไม่ได้ไปเจอกะเค้าซะที
    เดี่ยว 20 นี้เค้าไปไหนกัน เดี่ยวไปด้วยนะ

21. peteen

peteen New Member Member

6
    2
    0
    วันที่ 20 นี้มิตติ้งที่ไหนอ่าจะได้ตั้งหลักถูกอ่ะครับพี่ๆทั้งหลาย

22. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    20 เดือนที่แล้วป่าว หว่า

แล้ว Meeting หรือนอกรอบ เร็วๆ นี้ เมื่อไหร่อ่ะครับ
    อยากไปรู้จัก ทุกท่าน ด้วยอ่ะครับ

23. lerdchai

lerdchai New Member Member

4
    0
    0
    ชือ: AIR แอร์ ครับ
    เบอร์โทร: 09-1908758
    e_mail :[email protected]
    รถที่ใช้: E-CAR ปี 95 เครื่อง 1500 หัวฉีดครับ
    แต่ง: ชุดแต่ EVO 6 ครับ แม็ก 16

24. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    20 มิ.ย. ยังไม่มีกำหนดการอะไรครับ
    มีแต่อาจไปเล่น Gymkana ที่ Yes วันที่ 24 มิ.ย. ครับผม

25. Good Speed

Good Speed New Member Member

26
    0
    0
    Good Speed
    ชื่อ. " ตั๋ง " ครับ
    โทร. 01-655-8753
    [email protected]
    ที่อยู่. ยานาวา กทม. / กาญจนบุรี / ปากช่อง / เพชรบูรณ์
    รถที่ใช้ MITSUBISHI "CHAMP 1"
    ทะเบียน. กค 7267
    ชุดแต่งรอบคัน

26. chang

4,985
    57
    48
    งั้น ผมไป ขำ ขำ ด้วยคนนะครับ

27. KAI1919

KAI1919 New Member Member

2
    0
    0
    สมัครสมาชิกด้วยคนครับ แต่สมัครแล้วเข้าไม่ได้ครับ MRC

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มิถุนายน 2006
  28. BanDitDotCom

BanDitDotCom Guest

0
    0
    0
    ชือ: ต้น
    เบอร์โทร: 01-987-5085
    e_mail :[email protected]
    รถที่ใช้: Lancer CK4 ปี2000 1.8 Limited
    แต่ง: เดิมจ๋า....

29. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกคนเข้าสู่MRC นะคับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเลยผมชื่อเก่งน ะคับเเล้วไว้มาjoy meeting กันนะคับ

30. ksukbua

ksukbua New Member Member

3
    0
    0
    ชื่อ "แมน"
    โทร 017254858
    ใช้ E-car เดิม ๆ
    ที่อยู่ จ.ชัยภูมิ
    ทะเบียบ กข 1259 ชย
    Mail [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้